ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Adobe Photoshop CS3 + crack โปรแกรมตกแต่งตัดต่อภาพสารพัดนึก(เดิมๆคลาสสิค)

Adobe Photoshop CS3 + crack โปรแกรมตกแต่งตัดต่อภาพสารพัดนึก(เดิมๆคลาสสิค)

3 Part - File Size 200 MB/Part - MediaFire

Adobe Photoshop CS3 + crack - Click to Download

Password : uploadbyredfoottttt

โปรแกรมสำหรับการตกแต่งรูปภาพ

Adobe Photoshop CS3 คือชื่อเต็มของโปรแกรมนี้ ที่ใช้สำหรับการตกแต่งภาพ แก้ไขภาพ ย่อขนาด เปลี่ยนประเภทไฟล์ หรือหลายๆ คนอาจเคยได้ยินคำว่า Retouch ภาพซึ่งก็มีความหมายในแนวเดียวกัน โปรแกรม photoshop นี้ถือได้ว่าเป็นโปรแกรมที่ดีที่สุด และน่าใช้ที่สุดสำหรับการแก้ไขภาพก็ว่าได้ เรียกว่า ถ้าพูดถึงการแก้ไขรูปภาพดิจิตอล ต้องพูดถึงโปรแกรม Adobe Photoshop เลยทีเดียว

เราสามารถเรียนรู้วิธีการใช้โปรแกรม Adobe Photoshop นี้ได้ด้วยตัวเอง รับรอง คุณสามารถที่จะทำการแก้ไขภาพ ตกแต่งภาพ ซ้อนภาพในรูปแบบต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย พร้อมกันนี้ที่ขาดไม่ได้ก็คือ การใส่ข้อความประกอบลงในภาพของเรา และเนื่องด้วย Adobe Photoshop มีการพัฒนาโปรแกรมมาอย่างต่อเนื่อง ทำให้เราจำเป็นต้องศึกษาคำสั่งต่างๆ ให้เข้าใจ แต่ที่สำคัญ เมื่อคุณเรียนรู้การใช้คำสั่งในเวอร์ชั่นเก่า คุณก็ยังคงสามารถนำไปประยุกต์ใช้กับเวอร์ชั่นใหม่ๆ ได้ด้วยครับ

ความสามารถพื้นฐานของ Adobe Photoshop ที่ควรทราบ

• ตกแต่งหรือแก้ไขรูปภาพ
    • ตัดต่อภาพบางส่วน หรือที่เรียกว่า crop ภาพ
    • เปลี่ยนแปลงสีของภาพ จากสีหนึ่งเป็นอีกสีหนึ่งได้
    • สามารถลากเส้น แบบฟรีสไตล์ หรือใส่รูปภาพ สี่เหลี่ยม วงกลม หรือสร้างภาพได้อย่างอิสระ
    • มีการแบ่งชั้นของภาพเป็น Layer สามารถเคลื่อนย้ายภาพได้เป็นอิสระต่อกัน
    • การทำ cloning ภาพ หรือการทำภาพซ้ำในรูปภาพเดียวกัน
    • เพิ่มเติมข้อความ ใส่ effect ของข้อความได้
    • Brush หรือแปรงทาสี ที่สามารถเลือกรูปแบบสำเร็จรูปในการสร้างภาพได้
    • และอื่นๆ อีกมากมาย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 15th May 2012 เมื่อ 20:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    ขอบคุณครับ
    THE PUNISHER

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดพาส ตรงพาส32อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeerasukkub อ่านกระทู้
    ติดพาส ตรงพาส32อะครับ
    มี Pass แค่ Part เดียวคือ Part1 นะครับ อีกอย่างของผมมีแค่ 3 Part ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Part1 โดนลบแล้วนะครับช่วยอัพให้ไหม่หน่อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ witinternet อ่านกระทู้
    Part1 โดนลบแล้วนะครับช่วยอัพให้ไหม่หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขลิ้งค์ให้แล้วนะครับ เป็นลิ้งเดียว Putlocker >>> Click me

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แก้ไขให้หน่อยครับอยากได้มากๆเลย CS5 32bit ใช้ไม่ได้ครับ T^T
    YOU never come in MY WAY !! ~♥

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3