ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320

Cool เรื่องรุ่นพี่ครับ (ช่วงนี้พี่มาแรง = =)

คือ ปีใหม่แล้วครับ ก็อยากหาใครสักคนแบบจริงจังสักที
    คราวนี้ ไปเจอ รุ่นพี่ ครับอยู่โรงเรียน
    น่ารักมาก แต่คือ ผมไม่เคยเจอหรอกครับ แต่รู้สึกถูกชะตา คิดว่าใช่

ปัญหาคือวันนี้เป็นวันเกิดพี่เขาอ่ะครับ แล้วผมคิดว่าผมต้องบอกความรู้สึกวันนี้ เพราะฤกษ์ดี
    หรือยังไงครับ หรือต้องชวนพี่เขาคุยอะไรเล่นไปก่อน ? (ซึ่งถ้าชวนคุยเล่นผมก็ไม่รู้จะคุยอะไรดี)

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ^^'
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    = = ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แตุ่ถ้าอยากได้ก็ต้องคว้าหละครับ ^^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AlecK อ่านกระทู้
    = = ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แตุ่ถ้าอยากได้ก็ต้องคว้าหละครับ ^^
    คว้าไงละครับ = =
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ไปาหาเค้าซิครับ ไปทำความรู้จักดิ

ผมก็ทำแบบคุณนะ จนเพื่อนเค้ารู้กันหมดละ ปีใหม่ละ ผมก็ให้ของขวัญเค้าไป อิอิ

ปล. ญ คนนี้ เรียนเก่งมาก ผมอ่อนมาก
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ต้องเริ่มจากการทำเข้ารู้จัก ... จากนั้นจะเป็นการเข้าไปตี สนิทสนม ถ้าเขาเป็นคนที่เข้าสังคมง่าย หรือเป็นคนที่มีมนุษย์สัมพันธ์ดีเราก็จะทำความรู้จักกับเขาได้ง่าย และก็จะสนิทสนมเร็วขึ้นด้วย แต่ต้องระวังนะ อย่าให้เขาคิดถึงกับเราแค่น้อง ไม่งั้น งานงอก

ได้ผลยังไง ... เล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ -..-

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    กำลังรวบรวมความกล้า และเข้าไปคุยครับ เป็นยังไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง ^^

Ps. ตื่นเต้นครับ ไม่เคยชอบรุ่นพี่ มีวิธีทำให้ใจเย็นไหมครับ
    .
    .
    .
    .

.
    .
    ..

..

.
    ..
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

ผลคือ พี่เขามีแฟนแล้วครับ ^^' ไม่เป็นไรเราต้องลองใหม่

ขอขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Veeliving : 1st January 2012 เมื่อ 21:54

Khlong Luang , Pathumthani
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เสียใจด้วยนะนาย
    แต่ก่อนเคยหล่อแบบ โดม ปกรณ์ ลัม จนกระทั่ง...ธนูปักที่หัวเข่า

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    = = เหนแต่กระทู้ จีบรุ่พี่ แฮะ
    ..........................................................................................................................................................

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ivy อ่านกระทู้
    เสียใจด้วยนะนาย
    เราต้องลองใหม่เรื่อย ๆ ครับ ^^'

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    กำลังรวบรวมความกล้า และเข้าไปคุยครับ เป็นยังไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง ^^

Ps. ตื่นเต้นครับ ไม่เคยชอบรุ่นพี่ มีวิธีทำให้ใจเย็นไหมครับ
    .
    .
    .
    .

.
    .
    ..

..

.
    ..
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

ผลคือ พี่เขามีแฟนแล้วครับ ^^' ไม่เป็นไรเราต้องลองใหม่

ขอขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ T^T
    โดนเหมือนกัน แต่ไม่ใช่รุ่ณพี่นะ รุ่ณเดียวโดนไอรุ่ณพี่แย่ง
    แค้นมากๆ ในความคิดนะ ลากมันมากระทืบหน้า รร เลย
    (ตอนนี้แค้นตัวเองมากครับโดน คาบไปกินได้ไงไม่รู้ 555+)

กล่าวขอบคุณ
    315
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ciaza อ่านกระทู้
    โดนเหมือนกัน แต่ไม่ใช่รุ่ณพี่นะ รุ่ณเดียวโดนไอรุ่ณพี่แย่ง
    แค้นมากๆ ในความคิดนะ ลากมันมากระทืบหน้า รร เลย
    (ตอนนี้แค้นตัวเองมากครับโดน คาบไปกินได้ไงไม่รู้ 555+)
    ตอนแรกผมก็กลัวโดนแย่งไปเหมือนกันครับ = =
    เลยรีบ ๆ รวมความกล้า สุดท้ายก็แป้กอยู่ดี 5555

ไม่เป็นไรครับ พวกเราต้องหาใหม่ ^^'
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Veeliving : 2nd January 2012 เมื่อ 20:30

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    รุ่นพี่กำลังมาแรงแซงโค้ง จังนะช่วงนี้ = ="

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ operative อ่านกระทู้
    รุ่นพี่กำลังมาแรงแซงโค้ง จังนะช่วงนี้ = ="

เพราะช่วงนี้พี่แกสวยมากครับ 555
    คิดแล้วอยากเข้าไปหาพี่เขาเลย