ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

ผมมันเลวมากๆ

คือแบบว่ามีเรื่องจะมาระบาย

คือแบบว่าแฟนของเพื่อนสนิทผมคนนึงดันมาอบผมเข้า

แต่ทั้งๆที่เค้ามีแฟนอยู่แล้ว

แต่ผมก็ไม่รู้คิดอะไรดันไปมีอะไรกะแฟนเพื่อนผม(ไม่ใช่เรื่องบนเตียงนะครับแค่กอดกับจูบ)

พอมาวันนี้เพื่อนผมมารู้ความจริงเข้า

ผมเสียใจมากครับที่ดันมาทำแบบนั้นไปได้เพื่อนสนิทเราแท้ๆ

ผมไม่รู้ว่าผมควรจะทำยังไงดีเลยครับ ผมก็เลยบอกกับเพื่อนผมไปว่า

ให้แฟนนายเลือกไปเลยว่าแฟนนายจะเลือกใครหรือไม่ก็คบไม่ได้แล้ว

อีกอย่างผมก็พึ่งได้กลับมาคืนดีกับแฟนผมแล้วแท้

ผมมันเลวมากตอนนี้ผมได้แต่โทษตัวเองแต่ผมไม่อยากเสียเพื่อนเลย

แต่ผมจะคิดว่าผมผิดคนเดียวคงไม่ได้หรอกครับผมว่า

เพราะแฟนของเพื่อนสนิทผมก็ดันมาให้ท่าผมอีกทั้งส่งข้อความทั้งคุยใน FackBook

อยากจะบ้าตายอยู่แล้ว ไม่อยากให้เพื่อนเลิกกับแฟน แล้วก็ไม่อยากเสียเพื่อนสนิทด้วย

ผมควรทำยังไงดี
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    บอกขอโทษเพื่อนไปตรงๆเลยคับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เป็นอะไรมากไหม น้องรัก เราเลว กันคนละเรื่อง 555

แหมกลับจาก ชลประทาน มานั่งเล่นคอมเลยนะ

พี่ไม่มีคำตอบให้นะ

ให้น้องคิดเองละกัน แล้วซักวัน น้องจะเข้าใจความรักมากขึ้น ^^

ปล. พึ่งกลับจากเซฟวัน ไปส่งเมียมามะกี้ เปิดดูตกใจ น้องตูทำเรื่องอะไรเลวๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    บอกเพื่อนคุณไปเลยว่า เมียท่านแรดเอง ! จริงๆ คุณคือข้อพิสูจณ์ สำหรับแฟนของเพื่อนคุณว่า แฟนมุงอะ จริงๆแล้วสันดานมันเป็นแบบนี้ไปหาใหม่ด้วยกันไป ผู้หญิงคนนี้ถ้าหักหลังเพื่อนคุณได้ ถ้าคุณครบ เค้าก็ หักหลังคุณได้เช่นกัน มองในแง่เหตุผล
    เป๊ะ ปะครับ 55+

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เคสนี้ผมไม่มีคำตอบให้ครับ เพราะคุณน่าจะเข้าใจความรู้สึกของเพื่อนสนิทดี (ไม่งั้นจะเรียก เพื่อนสนิทเรอะ)

แต่คุณกลับทำยังงี้ไป อืม.....แล้วพึ่งคืนดีกลับแฟนมาแล้วอีก ....
    เฮ้อ ! ปรึกษาหัวใจตัวเองล่ะกันครับ สู้สู้นะ ^^'
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

EXCEPTION
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    แฟนของเพื่อนคุณ ทำกับคุณทั้งที่รู้ว่าเป็นเพื่อนสนิทของแฟนตัวเองยังกล้าทำขนาดนี้ แล้วกับคนอืนหล่ะ !!

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    กำจริง ดันเป็นเพื่อนสนิทซะด้วย / เพื่อนของคุณอาจจะรู้สึกแบบ ->ปล.
    ปล.