ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] Sid Meiers Civilization V SKIDROW [FULL/REPACK/MF/FS/SUF]

Release Group: SKIDROW
    Release Name: Magicka.Update.6-SKIDROW
    Release Date: 2011-02-01
    Filename: sr-mcku6.r00
    Genre: Action | RPG
    Published by: Paradox Interactive
    Developed by: Arrowhead Game Studios

Year: 2010
    Genre: Strategy (Turn-based / Grand strategy) / 3D
    Developer: Firaxis Games
    Publisher: 2K Games
    Publisher in Russia: 1C-SoftKlab

Tablet: absent

Language: English

System requirements:

Minimum:
    • Operating System Windows XP SP3/Windows Vista Sp2/Windows 7;
    • Intel Core 2 Duo processor clocked at 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.0 GHz or better;
    • 2 GB of RAM;
    • Video Card nVidia GeForce 7900 256 MB / ATI HD2600 XT 256 MB or better;
    • 8 GB free hard disk space;
    • Sound Card compatible with DirectX 9.0c;
    • DirectX 9.0c;
    • Keyboard and mouse.

Recommended:
    • Operating system: Windows Vista Sp2/Windows 7;
    • Quad Core processor with a clock speed of 1.8 GHz;
    • 4 GB of RAM;
    • Video Card nVidia GeForce 9800 512 MB / ATI 4800 512 MB or better;
    • 8 GB free hard disk space;
    • Sound Card compatible with DirectX 9.0c;
    • DirectX 11;
    • Keyboard and mouse.

[MEDIAFILE 17 PART]

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07
    part08 : part09 : part10 : part11 : part12 : part13 : part14
    part15 : part16 : part17

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    วิธีลง
    1 แตกไฟล์ใส่pass
    2 .rar ตามหลังชื่อไฟล์แตกอีกรอบ
    3 แตกไฟลฺ์อีกรอบจะได้ ISO
    4 ลงได้ละ เสร็จแล้ว ก็อบแคร็กวาง
    5 เล่นสิ สรุปมันยากตรงไหน????

ก็คงมันขี้เกียจเล่น มันมีปัญหานักหรือ ต้องให้มา บอกทุกเกมส์ รึไง ฟระ?

ปล. หมั่นไส้คนบ่นโหลดไปก็เสียเวลาแม่ม ไม่มีความพยาม
    ท่าเกมส์มันเล่นไม่ได้ผมออกมาขอโทษไปนาน ก็มันเล่นได้ คุณทำไม่เป็นก็อย่ามาแพล่ม ว่า เกมส์มันเล่นไม่ได้ ขอร้อง คนอัพ แจก มันเหนื่อยจิต
    ขี้เกียจมานั่งเถียง ผมก็ไม่ใช่ พระอิฐพระปูนที่โดน บ่นแล้วจะอยู่เฉยๆ เพราะฉะนั้น กรุณา มาถามดีๆ พร้อมรายระเอียด อย่ามา กวน โอ้ยไม่งั้นผมก็ตอบแบบ ตามภาษาเจอคน กวนโอ้ยเหมือนกัน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 13th February 2012 เมื่อ 13:58
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เกมส์นี้น่าเล่นอ่า เดียวมาโหลดนะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    เกมส์นี้สนุก จริงๆ น้อ = =ลอง เอาไปเล่นกันดู

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeezaa.INDY อ่านกระทู้
    วันเสาร์แล้วกัน น่ะ ใครซื้อครั
    - - หมายถึงอะไรหว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สอบถามหน่อยครับ Password อยู่ตรงไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ไม่มีวิธีลงเหรอ?

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therdsak1989 อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ Password อยู่ตรงไหน
    ในเซ็นเตอร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    โหลดไปก็เสียเวลาครับ ไฟล์ที่ได้มา ใช้ rar 7zip poweriso เปิดไม่ได้สักโปรแกรม

ลงยังไงก็ไม่บอก ใช้โปรแกรมอะไรอ่านไฟล์ แตกไฟล์ก็ไม่บอก ใครจะโหลดก้โหลดไป ใครจะเล่นได้ไม่ได้ก้ช่างหัวมันสินะ

คนเค้ามาโหลดไป เจ้าของกระทู้ก็ได้ประโยชน์ไม่ใช่หรือ คนถามลงไงไม่บอก แต่ถามพาสอยู่ไหนดันบอก เอาแต่ได้มากไปรึเปล่าครับ....

......ใครจะเล่นเกมนี้นะครับ แนะนำไปโหลดที่ของอีกคนนะครับ ผมโหลดแล้ว เล่นได้100% บอกวิธีลงเรียบร้อย

http://www.jokergameth.com/board/sho...t=civilization

นี่ครับลิ้ง (วิน xp อาจจะเล่นไม่ได้นะครับ ต้องวิน 7 แล้วก็ต้องลองรับ ไดเร็กเอ๊ก 10-11 ด้วย)

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melano อ่านกระทู้
    โหลดไปก็เสียเวลาครับ ไฟล์ที่ได้มา ใช้ rar 7zip poweriso เปิดไม่ได้สักโปรแกรม

ลงยังไงก็ไม่บอก ใช้โปรแกรมอะไรอ่านไฟล์ แตกไฟล์ก็ไม่บอก ใครจะโหลดก้โหลดไป ใครจะเล่นได้ไม่ได้ก้ช่างหัวมันสินะ

คนเค้ามาโหลดไป เจ้าของกระทู้ก็ได้ประโยชน์ไม่ใช่หรือ คนถามลงไงไม่บอก แต่ถามพาสอยู่ไหนดันบอก เอาแต่ได้มากไปรึเปล่าครับ....

......ใครจะเล่นเกมนี้นะครับ แนะนำไปโหลดที่ของอีกคนนะครับ ผมโหลดแล้ว เล่นได้100% บอกวิธีลงเรียบร้อย

http://www.jokergameth.com/board/sho...t=civilization

นี่ครับลิ้ง (วิน xp อาจจะเล่นไม่ได้นะครับ ต้องวิน 7 แล้วก็ต้องลองรับ ไดเร็กเอ๊ก 10-11 ด้วย)
    อ้อของ เจ้า น้องต้น ก็ เวิคดีนะ หืม จริงๆ แล้ว ผู้ โหลดควร จะ รู้จัก หาทาง ลงเอง ให้เป็นสะมั่งนะครับ ไม่ใช่ มาบ่นผม เอก็ใช่ นะ ที่ผมได้ประโยชน์

ลงไงไม่บอก ? มันลงง่ายๆ น่ะ ผมต้องบอกด้วยหรือก็อยากที่ว่าไป ผู้โหลด ควรจะศึกษาเองมั่ง gogoleมีให้เปิด

ถาม PASSอยู่ไหน มันก็มีบอกอยู่ไม่ใช่หรือ หรือ ตาคุณ มัน ไม่เห็น = =

ของ เจ้าต้น ผมก็แนะนำ นะ แต่ = = ท่าไม่บ่น ผม จะดีมาก ลำคาญลูกตาน่ะ

อัพ สนุก ๆ ขี้ เกียจ มานั่งดราม่า เกมส์ไหน ผมเล่นผมก็อัพ หรือมี คนขอ มาผมก็อัพ แค่นั้น คุณ จะบ่นไปใย ในเมื่อคุณก็โหลด ของ เถื่อน เล่น = =

พยามหน่อยสิคุณ อย่า มัว แต่ ยื่นมา รอ คนอื่นเขาโปรด เมื่ออยากเล่นน่ะ ขวนขวายนิด อย่า ง งู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 1st February 2012 เมื่อ 12:14

กล่าวขอบคุณ
    40
    แหม ไปเอาของคนอื่นเขามาลงต่อมาหาเงินค่าขนมเล็กๆน้อยๆ ก็น่าจะทำให้มันถูกมารยาทหน่อยนะครับ อย่างน้อยมันต้องบอกวิธีลงบ้าง

ไม่ใช่สักแต่จะเอามาลงให้คนเข้าไปกดพอ ใครเล่นได้ไม่ได้ชั่งมัน ใครถามนิดถามหน่อย บอกคนอื่นโง่ไปหมด มันส่อสันดานไปหน่อยนะครับ

แล้วเกมนี้ที่เอามาลง ผมอยากเห็นจัง ว่ามีใครลงได้บ้าง ที่บอกมันลงง่ายๆน่ะ ผมว่าคนเอามามันยังไม่เคยลองลงเลยด้วยซ้ำ โง่เจอโง่กว่าก็มีปัญหางี้แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melano อ่านกระทู้
    แหม ไปเอาของคนอื่นเขามาลงต่อมาหาเงินค่าขนมเล็กๆน้อยๆ ก็น่าจะทำให้มันถูกมารยาทหน่อยนะครับ อย่างน้อยมันต้องบอกวิธีลงบ้าง

ไม่ใช่สักแต่จะเอามาลงให้คนเข้าไปกดพอ ใครเล่นได้ไม่ได้ชั่งมัน ใครถามนิดถามหน่อย บอกคนอื่นโง่ไปหมด มันส่อสันดานไปหน่อยนะครับ

แล้วเกมนี้ที่เอามาลง ผมอยากเห็นจัง ว่ามีใครลงได้บ้าง ที่บอกมันลงง่ายๆน่ะ ผมว่าคนเอามามันยังไม่เคยลองลงเลยด้วยซ้ำ โง่เจอโง่กว่าก็มีปัญหางี้แหละครับ

อืมก็หลักเหตุผลก็ ใช่นะ หาเงินค่าขนมเล็กน่อย เพราะมันนิดเดียวจริงๆอะนะ ถูกมารยาท เอ ผมก็บอก ท่าผม เล่นน่ะนะ แต่ ผม ไม่เล่น ผมก็ไม่รู้จะบอกไง

แล้วก็ ผม ไม่ได้ส่อ นะ ผม เป็นคนงี้ แหละ คุยดีผมก็คุยดี คุย ร้าย ผมก็ ตอบ แบบไม่ไว้หน้าเหมือนกัน

จริงๆ ผมไม่สนใจหรอกนะ ว่าคุณจะโหลดไม่โหลด ของผม ไม่ใช่ผม ไม่ ง้อ คนอื่นแต่ เกมส์ไหน ผมเล่น ผมก็ บอกว่าเล่นเกมส์ไหน ผมเล่นแท้ ? แล้วผมจะ ตอบ เรื่องของเถื่อน ผมจะรู้ไหมว่า มัน ลงยังไง

SKIDROW ส่วนใหญ่มันก็เล่นได้อยู่แล้ว เอาเป็นว่า คุณถามว่า เกมนี้ใครมันลงได้บ้าง เดียวผม ลงเอง ว่าง พอดี

ผมขี้เกียจ มานั่ง อุบอิบๆ ไม่ตอบ หยิ่ง พอ ผมตอบ แรงๆ คุณก็ไม่พอใจ อันนั้นเรื่องของคุณ ผมไม่สน เพราะก้ใช่ว่าผมจะตอบแรงกับทุกคนที่ ถามผมมา

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    วิธีลง
    1 แตกไฟล์ใส่pass
    2 .rar ตามหลังชื่อไฟล์แตกอีกรอบ
    3 แตกไฟลฺ์อีกรอบจะได้ ISO
    4 ลงได้ละ เสร็จแล้ว ก็อบแคร็กวาง
    5 เล่นสิ สรุปมันยากตรงไหน????

ก็คงมันขี้เกียจเล่น มันมีปัญหานักหรือ ต้องให้มา บอกทุกเกมส์ รึไง ฟระ?

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    ขุด ให้ดู เป็นตัวอย่าง

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    สู้ต่อไปนะคุณชูจิ...อย่าไปใส่ใจเสียงนกเสียงกา

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    299
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แนะนำเพิ่มเติมสำหรับคนหลังเขา

ไฟล์ที่แตกออกมาเป็น ISO หรือก้อคือเป็น ไฟล์ก่อนไรท์ลงซีดีอ่ะแหละ

ให้ใช้โปรแกรม Daemon tool จำลองไดรว์ขึ้นมาเพื่อเปิดไฟล์ ISO เจ้ากรรมนั้นขึ้นมาเพียงเท่านี้ก้อสามารถลงเกมได้แล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอบคุณครับ หาตั้งนาน ลิงค์ตายกันหมดละ = ="
    LOL

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จริง ๆ ไม่อยากรบกวนอ่ะครับ แต่มันขึ้นมา 2แบบ อ่ะครับ

บอกวิธีลงให้หน่อยจิครับ พยายามลงสุดความสามารถแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Intel(R) Core(TM) i3 CPU 530 @2.93GHz 2.93GHz RAM 4.00GB
    เข้าไปทักทายกันได้ที่ >> https://www.facebook.com/sHz7th <<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลิงค์6เป้นอะไรก้ไม่รู้ครับ ลองโหลดตั้งกะเมื่อคืนแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ หาตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ทำไมไฟล์ที่14 มันขึ้นว่า Wrong Password อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เซง ว่ะ โหลดไปเล่นไม่ได้ เสียเวลาเป็นชั่วโมง