ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Windows XP SP3 แบบเดิมๆไม่ปรับแต่งใดๆทั้งสิ้นสำหรับคนชอบรสชาติคลาสสิค... [ MediaFire ]

Download

4 Part - 200mb/Part - Click

Password : uploadbyredfoottttt

ส่วนนี่เป็น Serial Key ของ XPSP3 ครับ >>> Download

Windows XP SP3

Patch เฉพาะที่เพิ่มมาใหม่ใน SP3

ด้าน Network

ความสามารถในการตรวจจับ Router ที่ทำตัวเหมือนหลุมดำ (Black Hole Router คือ router ที่ทิ้งข้อมูลบางส่วนที่ส่งผ่านไปเฉยๆ) และพยายามส่งข้อมูลอ้อมไปทางอื่นแทน
    Network Access Protection (NAP) เพิ่มความสามารถให้เทียบเท่ากับ Windows Vista และ Windows Server 2008 ในการป้องกันไม่ให้เครื่องคอมพิวเตอร์ที่มีคุณสมบัติไม่ครบถ้วนเพียงพอ เข้ามาใช้ทรัพยากรในเน็ตเวิร์กได้ ซึ่งผู้ดูแลระบบสามารถตั้งเงื่อนไขในการตรวจสอบ รวมถึงการจำกัดระดับการอนุญาตให้ติดต่อกับเครื่องอื่นๆในกรณีที่เครื่องนั้นมีคุณสมบัติไม่ตรงตามเงื่อนไข
    ด้านความปลอดภัย (Security)

CredSSP Security Service Provider เป็นมาตรฐานใหม่ในการติดต่อเพื่อโอนหน้าที่การตรวจสอบชื่อและข้อมูลผู้ใช้ (user credential) จากเครื่องที่ผู้ใช้นั้น logon เข้าใช้งาน ไปยังเครื่องเซิร์ฟเวอร์อื่นๆที่ต้องการได้
    มีคำอธิบาย Security Options ที่ละเอียดขึ้น
    Microsoft Cryptographic Module ปรับปรุงโปรแกรมส่วนที่ทำการเข้าและถอดรหัสให้สอดคล้องกับการเปลี่ยนมาตรฐานของรัฐบาลสหรัฐ จาก FIPS (Federal Information Processing Standard) 140-1 เป็น 140-2 โดยสามารถทำ hashing แบบ SHA2 (SHA256, SAH384 และ SHA512) ในไฟล์ rsaenh.dll

โปรแกรมอื่นๆอีกเพียบคลิ๊กเลยครับอย่ารอช้าา

-----------------------------------------------------------------

ขอให้สนุกครับ !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 11th May 2012 เมื่อ 09:21

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับ ลองเครื่องเพื่อนพอดีเลยวันนี้

กล่าวขอบคุณ
    45
    xp ตัวนี้ Activate auto ให้เลยหรือป่าวครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Thank You จะลองใช้ดูว่าได้ผลเป็นอย่างไร

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคูณ ครับจะขอลองไปโหลดดู

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    .ขอบคุณมากนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,816
    ขอบคุณครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thank you mrakkkkkkkkk
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย addonut : 22nd February 2012 เมื่อ 22:29

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เอ่อ..พี่ครับ ผมอยากรู้วิธีลงอ่ะครับผมลงไม่เป็นอ่ะถ้ามีวิธีลงให้อ่านให้ดูเป็นตัวอย่างพอลงได้ครับแต่ว่าไม่มีวิธีลงนี้ก็...ยังไงอ่ะครับแบบว่าคนที่ลงไม่เป็นก็อยากลองลงแต่ลงไม่เป็นอ่ะครับยังไงพี่ช่วยลงวิธีลงให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addonut อ่านกระทู้
    เอ่อ..พี่ครับ ผมอยากรู้วิธีลงอ่ะครับผมลงไม่เป็นอ่ะถ้ามีวิธีลงให้อ่านให้ดูเป็นตัวอย่างพอลงได้ครับแต่ว่าไม่มีวิธีลงนี้ก็...ยังไงอ่ะครับแบบว่าคนที่ลงไม่เป็นก็อยากลองลงแต่ลงไม่เป็นอ่ะครับยังไงพี่ช่วยลงวิธีลงให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

นี่ครับไปที่นี่นะ วิธีลง Windows >>> click me

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ลงแล้วมีไดร์เวอร์ครบเลยไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NAPHAT อ่านกระทู้
    ลงแล้วมีไดร์เวอร์ครบเลยไหมครับ
    อย่างที่บอกว่าไม่ได้เป็นตัวที่โมมาแต่อย่างใด ตัวนี้จึงเป็นแค่ Windows เปล่าๆเท่านั้นครับส่วน Driver ผมแนะนำว่าให้ทำ Backup ไว้ก่อนลงครับ

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ไดร์เวอร์มะนแบคอัพได้ด้วยหรอครับ ทำยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NAPHAT อ่านกระทู้
    ไดร์เวอร์มะนแบคอัพได้ด้วยหรอครับ ทำยังไงหรอครับ
    เอาเป็นว่าเข้าไปในกระทู้ผม>> http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54875 แล้วหาโปรแกรมนี้นะครับ Driver Genius Professional 11

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ หามานานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ขอบใจหลายๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ใครลงได้ขอภาพยืนยันหน่อยนนะครับผมลงแล้วมันค้างอ้ะ ที่หน้านี่อ้ะ
    Origin : InvisibleHuman l BATTLELOG : InvisibleHuman l Steam : InvisibleHuman

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baanboom6 อ่านกระทู้
    ใครลงได้ขอภาพยืนยันหน่อยนนะครับผมลงแล้วมันค้างอ้ะ ที่หน้านี่อ้ะ
    กดENTER สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1

Cool

ขอบคุณครับ จะลองลงดูว่า ได้ไหม

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ขอโทษนะครับ พอดีเคยลง Xp แค่ครั้งสองครั้ง

ตัวนี้เวลาลงเสร็จมันต้อง Activate รึเปล่าครับ หรือว่าไม่ต้อง?

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกนะ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ ครับ part 1 พาส อะไรหรอครับ .. ด่วน

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leizaa อ่านกระทู้
    พี่ ครับ part 1 พาส อะไรหรอครับ .. ด่วน
    อ้อลืมแก้ให้เลย แย่จริงๆเลยผม ขอโทษครับนี่ครับ

Password : uploadbyredfoottttt

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    pass part 1 หาจากไหนหรอครับ