ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

Red face [สปอยล์แหลก]กระืทู้นี้สำหรับคนสปอยล์หนังมากมาย[คนที่เข้ามาอ่านแล้วจะเสียใจ]

แถวนี้แ*งสปอยล์ บอกตรงๆนะ ถ้าไม่้ได้ดูหนังจริงๆ อยู่ไม่้ได้

เนื่องจากทุกคนได้ดูหนังมาหลายเรื่อง ยังไงๆเราก็มาสปอยล์แลกเปลี่ยนกันบ้างสิเนาะ จะเอาหนังใหม่หรือหนังเก่าก็ได้นะครับที่จะมาสปอยล์

สำหรับคนที่ยังไม่ได้ดูหนังเรื่องนั้นๆจริง อย่าเข้ามาเลยนะครับ ไม่งั้น มันจะไม่สนุก

ของผมก่อนละกัน

Final Desnation 1-5 ทุกคนตายหมด

Scream 4 หลานสาวของนางเอก เป็นฆาตรกร

Harry Potter 7 แฮรี่กำจัดโวเดอร์มอลด์ได้ และหักไม้ของ โวเดอร์มอลด์ ต่อมา แฮรี่กับเจนนีี่แต่งงานกัน มีลูก 3คน และรอนกับเฮอร์ไมโอนี่ มีลูกด้วย ก็พากันไปส่งที่สถานีรถไฟ

มีแค่นี้แหละ คิดไม่ออก รอคอมเม้นท์ต่อไปครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    SKY LINE ตายห่านเกือบหมด จบโง่ๆ
    TINTIN มันเจอสมบัติ
    IRONMAN 2 ได้เกราะใหม่
    TransFormers 3 ดาวของ ไอพวกหุ่นยนต์ระเบิด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    SKY LINE ตายห่านเกือบหมด จบโง่ๆ
    TINTIN มันเจอสมบัติ
    IRONMAN 2 ได้เกราะใหม่
    TransFormers 3 ดาวของ ไอพวกหุ่นยนต์ระเบิด
    skyline ผมก็ว่างั้นแหละ

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    final destination 1 มีคนรอดแต่มาตายภาค2
    final destination 2 พระเอกกับนางเอกรอดครับ
    final destination 3-5 ตายตอนจบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manzax1155 : 23rd January 2012 เมื่อ 21:51

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manzax1155 อ่านกระทู้
    final destination 1 มีคนรอดแต่มาตายภาค2
    final destination 2 พระเอกกับนางเอกรอดครับ
    final destination 3-5 ตายตอนจบ
    ขอสปอยลายเซ็นตคุณนะครับ

พระเอกรอด นางเอกเป็นเอเลี่ยน

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    final destination 2 ผมว่าภาคนี้มันทำแปลกดว่าทุกภาคเลยนะทุกคนตายไม่ตามลำดับที่ควรจะตายแถมเป็นภาคเดียวที่พระเอกนางเอกรอด
    final destination 5 เนื้อเรื่องเหตุการณ์เกิดก่อนภาค 1
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 966
    Mr. Bean's Holiday ตอนจบพระเอกได้ไปทะเลตามที่ต้องการ

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ***-กู เพื่อนกันจนวันตาย เรื่องราวของเด็กวัยรุ่นตั้งแก๊งชื่อสเปิร์ม ชอบมีเรื่องชกต่อยคือโดนหาเรื่องตลอด หัวหน้าแก๊งคือมาริโอ้ต่อยเก่งสุด บ้านรวย รักเพื่อนมาก เป็นคนดีชอบห้ามเพื่อนในสิ่งทีี่ผิด ตอนสุดท้ายโดนแทงตาย จบ.

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614

แต่ผมยังสงสัยอยู่ว่า ใน finaldestination ทั้งหมด คนนี้คือใคร เกี่ยวข้องอะไร รู้เรื่องการตายได้อย่างไร
    เพื่อนผมบอกว่า คงจะเป็นคนที่มาเอาชีวิต

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ดู finaldestination ภาคล่าสุด เพิ่งรู้ว่า ต้อง ฆ่าคนเพื่อเอาเวลา ชีวิต นะเนี่ย คริ คริ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    นี้เรียกว่า สปอย หรือ นึกว่าแค่บอกตอนจบของหนังเอง...สปอย มันต้องบอกตั้งแต่ต้นเรื่องจนจบ...