ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

Harry Potter and the Order of the Phoenix [ภาษาไทย] [NRG]

ความมืดที่ปกคลุม ฮอวค์วอร์ด

แฮรี่ พอตเตอร์ ดิ ออเดอร์ ออฟ เดอะ ฟินิกส์ เป็นภาคที่ 5 ที่ทุกอย่างเริ่มมืดดำลง ก่อนจะจบลงด้วยการตายของ ซีเรียส แบล๊ค หนึ่งในคาแรกเตอร์หลักของเรื่อง ความมืดดำนี้ ทำให้ตัวเกมต้องเปลี่ยนแปลงไปจากเดิม

โดยทาง อีเลคโทรนิค อาร์ท ได้เปิดเผยข้อมูลเกี่ยวกับเกมนี้ ว่าจะเป็นเกมแอ็คชั่น ที่ดุเดือด เข้มข้นขึ้นกว่าเดิมมาก โดยเฉพาะการเน้นบรรยากาศแห่งความมืด การที่ฮอควอร์ด ต้องถูกปกครองโดย อัมบริดจ์ ทำให้ทุกอย่างเปลี่ยนแปลงไปหมด และความโกลาหล ก็เริ่มต้นขึ้นอีกครั้ง

การบังคับที่แตกต่าง

ในภาคนี้ มีการพูดถึงการลงในแบบมัลติแพลทฟอร์ม เป็นอย่างมาก โดยเฉพาะการพยายามเปลี่ยนแปลงตัวเกม ให้เกิดแอ็คชั่นที่ยอดเยี่ยม สำหรับ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ความใฝ่ฝันในการควงจอยวาดสัญลักษณ์คาถา คงจะเป็นอะไรที่ดี

เสียงพากษย์กว่า 22 ภาษา

เนื่องจากนี่เป็นเกมมหาชน สำหรับภาค US และ UK นั้น ได้นักแสดงตัวจริง มาเป็นคนให้เสียงทั้งหมด และก็มีการเพิ่มเติมเสียงพากษ์ในภาษาอื่นๆอีก 20 ภาษา และนักแสดงที่ร่วมพากษ์เกมนี้ จึงมีมากถึง 1,700 คน ทีเดียว

Operating System Windows XP/Vista
    Processor 1.6GHz Pentium 4 or comparable
    Memory 256MB
    Video card 32MB
    HDD Space 460MB
    Soundcard DirectX 9.0c or higher compliant sound card
    DirectX DirectX 9.0c

CD - Key ::: 5P99-EC7H-P9MB-YSJ8-0HTD

ไฟล์ Crack จัดให้อยู่ในแผ่นแล้วครับ อย่าลืม ลงก่อนเข้าเล่นครับ

Credit File : akira2006

เว็บไทย โหลดสบาย

== 34 Part - Part ละ 95 MB Part สุดท้าย 80 MB ==

แจกที่อื่นไม่ว่า จิ้มเครดิตไว้หน่อยก็พอ

UPLOAD BY KzieSBoO

PASSWORD : KzieSBoO

DOWNLOAD : Upload-Thai

Part 1 = จิ้มโหลด // Part 2 = จิ้มโหลด // Part 3 = จิ้มโหลด

Part 4 = จิ้มโหลด // Part 5 = จิ้มโหลด // Part 6 = จิ้มโหลด

Part 7 = จิ้มโหลด // Part 8 = จิ้มโหลด // Part 9 = จิ้มโหลด

Part 10 = จิ้มโหลด // Part 11 = จิ้มโหลด // Part 12 = จิ้มโหลด

Part 13 = จิ้มโหลด // Part 14 = จิ้มโหลด // Part 15 = จิ้มโหลด

Part 16 = จิ้มโหลด // Part 17 = จิ้มโหลด // Part 18 = จิ้มโหลด

Part 19 = จิ้มโหลด // Part 20 = จิ้มโหลด // Part 21 = จิ้มโหลด

Part 22 = จิ้มโหลด // Part 23 = จิ้มโหลด // Part 24 = จิ้มโหลด

Part 25 = จิ้มโหลด // Part 26 = จิ้มโหลด // Part 27 = จิ้มโหลด

Part 28 = จิ้มโหลด // Part 29 = จิ้มโหลด // Part 30 = จิ้มโหลด

Part 31 = จิ้มโหลด // Part 32 = จิ้มโหลด // Part 33 = จิ้มโหลด

Part 34 = จิ้มโหลด
    joker123
    + + ลื้อ เปี้ยว หรอ + + —•[ K z i e S B o O ]•—

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีซับไทยไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดีครับมันเล่นง่ายดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กอปมาวางใหม่นี่ ไม่รุ้เหรอว่ามันโหลดไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เคยโหลดบิทตั้งแต่ ภาค 1 - 7.1 ครับ

เล่นประมาณ อาทิตย์นึงกว่าจะจบ สนุกดีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์พังอ่ะคร้าบ ช่วยลงให้ใหม่หน่อยได้ไหมครับ อย่างเล่น มากๆ อ่า

กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    ขอบคุณมากครับ