ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1

ใครรู้เรื่องเขียนเว็บมาทางนี้หน่อยครับ

คือผมมีปัญหา ที่Back Ground มันตามพร้อม Scorbar นั้นเอง

คือผม พิมพ์โค๊ดไปแล้ว แทรกใน Head Styel อ่าครับ

แต่มันก็ไม่ได้อ่าครับ

มันดิลองดูก่อนนะครับรูป

ที่ใส่สีน้ำเงินครอบไว้คือ โค๊ดที่เขียนเพิ่ม- -*

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วต้องการให้ BG ตามหรือเปล่าครับ
    อย่างแรก background-attachment:fixed ทำให้ BG ตาม ไม่อยากได้ก็เอาออกเลยครับ (กรณีไม่ให้ตาม)
    หรือจะใส่ background-attachment:scroll แทนเพื่อไม่ให้ตามก็ได้คับ

ออ แล้วก็
    ถ้าปัญหาคือ BG มันลงไปต่ำไม่ต้องแปลกใจครับ background-position:center center ไว้ปรับตำแหน่งของ BG โดยตามโค้ดคือ กลาง(ซ้าย-ขวา) กลาง(บน-ล่าง)
    ถ้าจะให้ดีควรจะเป็น background-position:top center คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peanuts : 31st January 2012 เมื่อ 23:54

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1
    อ่าครับพอดีว่าผม

ลองวางรูปแล้ว ปรากฏว่า มันได้แล้วครับ รูปอื่นๆที่เป็นแบล็คกราวน์ ในกรอบ หายโดนแบล็คกราวน์ cssกินหมดเลย

เพราะอันอื่นผมไม่ได้ ใช้CSSอ่าครับ- -*เวรมาก ทำยังไงดีครับ