ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308

ผมมีปัญหาครับ ช่วยแก้ปัญหาด่วนครับ!!

คือวันนี้ ผมเรียบออกไปนอกบ้าน แล้วตอนที่เครื่อง Shutdown ผมเผลอไปดึงปลั๊กออกเลย
    ปัญหาคือ
    1. Desktop ผมเปลี่ยนไป จาก

เปลี่ยนเป็น

2. เครื่องอืดลง เข้า โฟลเดอร์ เข้าโปรแกรมช้าลง

3. ปรกติ ผมใช้ชื่อ 181 ในการเข้าเครื่อง แต่ครั้งนี้เปลี่ยนเป็น Capition แทน

4. เมื่อเช้านี้ ผม Start เครื่องมา เจอข้าความเด้งขึ้นมาครับ

ขอแนวทางแก้ด่วนครับ เดี๋ยวถ้ามีอะไร ผมจะมาอัพเดทอีกนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonkhung : 12th February 2012 เมื่อ 13:58
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ทําแบบนั้นPSU +HDD จะเสียเอาไม่ก็จะสร้างความเสียหายกะระบบwindows เองด้วยลงอซ่อม windows ดูก่อนครับ ชักปลั๊กออกอันตรายสุดครับ เพราะHDD ทํางานอยุ่ ทําไห้HDD ทํางานผิดพลาดได้ลองซ่อม วินโดว์ดูครับไส่แผ่นวินโดว์+บูตเข้าแผ่น แล้วเลือกrepir แล้วรอจนเสร็จ รี เครื่อง ลองดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 11th February 2012 เมื่อ 21:43

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ผมลง Windows 7 ใหม่ได้เลยรึเปล่าครับ เนื่องจากตอนลง แผ่นเป็นของช่าง เขาคิดแค่ค่า Windows 7 ไม่คิดค่าแผ่น ผมเลยไม่มีแผ่น ผมควรลงใหม่ดีไหมครับ
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    1. ปกติ
    2. ปกติ
    3. ปกติ
    4. ปกติ

นี่เอ็งไม่คิดจะศึกษา Windows 7 จริงๆหรอฟะ

เปลี่ยนชื่อใช้มันผิดปกติตรงไหนฟะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iSimilaXi : 12th February 2012 เมื่อ 15:41