ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,406
    Blog Entries
    1

Exclamation [Online] BnB Korea // ระเบิดน้ำหรรษา [พร้อมวิธีสมัคร]

วิธีสมัคร BnB

1. กดปุ่มนี้เพื่อสมัครสมาชิกใหม่
    2. ใส่ข้อมูลที่จะใช้ในเกม
    - ระบุ ID ที่จะใช้ในเกม
    - ระบุ Password และ Retype Password โดย Password ต้องมีความยาว 8 ตัวอักษร และต้องมีตัวอักษรผสมกับตัวเลขด้วย (a-z ผสม 0-9)
    - ระบุชื่อ Nickname ที่จะใช้ภายในเกม
    - ระบุ เพศ ของตัวละคร
    3. กดปุ่มเพื่อตรวจสอบว่า ID นี้ว่างหรือไม่
    4. ทำเครื่องหมายถูกดังภาพ (เนื่องจากเราไม่สามารถใส่เลขบัตรประชาชนเกาหลีได้) ซึ่งเมื่อกดแล้ว จะพบกับภาพด้านล่างนี้

5. กดปุ่มนี้เพื่อข้ามขั้นตอนการใส่เลขบัตรประชาชนเกาหลี
    6. บันทึกข้อมูล

เพียงเท่านี้ น้อง ๆ ก็สามารถเล่น BnB เกาหลีได้แล้วครับ แล้วเจอกันนะครับ

Login BnB เกาหลี
    1. เริ่ม Login BnB เกาหลี ให้ทำตามภาพด้านล่างนี้เลยครับ

ถ้าเลือกด้านซ้ายไม่ได้ ก็เลือกด้านขวานะครับ หลังๆ ผมเลือกได้แต่ด้านขวาที่เล่นได้

2. เลือก BnB Server ที่ต้องการ (เช่น อนุบาลหมีน้อย หรือ Free Server)

3. เลือกห้องที่ต้องการเล่นได้เลยครับ

4. พอเข้าห้องแล้ว ก็กดเลือกตัวละคร, เลือกสี แล้วกดพร้อม (F5) ได้เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Oishinamacha : 12th February 2012 เมื่อ 11:45
    []New Center Oishinamacha [กรุ] คลังภาพสไตล์ OISHI []
    ช่วงนี้คนเล่นไม่ใช่ Oishi นะครับ เป็น MR.GAME เขายืมไอดีผมมาเล่น ผมจะไม่อยู่สักพักนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ป๋าสั่งมาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อยากเล่นมานานแล้วทำไมไทยมันปิดเซิฟฟร่ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    699
    1
    Upload Complete
    []New Center Oishinamacha [กรุ] คลังภาพสไตล์ OISHI []
    ช่วงนี้คนเล่นไม่ใช่ Oishi นะครับ เป็น MR.GAME เขายืมไอดีผมมาเล่น ผมจะไม่อยู่สักพักนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    น่าจะเป็น อังกฤษ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เซิฟไทยปิดอย่างกวนๆอะครับผมเคยเล่นเเล้วนานมากๆๆๆๆๆ

ปล.ชอบสุ่มตัวผมได้โจรสลัดบ่อยครับเเต่ก่อนกับซานต้า55+

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    นั่นสิ เซิฟไทยปิดเพราะไรหรอ - -

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เคยเล่นเซิฟไทยเมื่อนานมาแล้ว เล่นกับเพื่อนๆสนุกดีน่ะ
    แต่ตอนนี้เบื่อแล้ว 5555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    699
    1
    ดันนๆๆๆๆๆๆ