ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC][Open World] Bully - Scholarship Edition GTA ภาคหัวเกรียน จากค่าย Rockstar Games!! [Repack][Eng][MF][3.31 Gb]

Bully - Scholarship Edition

ss Bywww.gamespot.com

VDO By http://www.youtube.com

รายละเอียด : www.ozonegame.com
    แท่น แทน แท้นนน ถ้าบอกว่าเกมส์ GTA มันรุนแรงเกินไปนะครับ(ก็คงจะเป็นเช่นนั้น อิอิ) เพราะตัวเกมส์ของ GTA นั้นพระเอกเป็นโจรอยู่แล้ว

จึงไม่มีเนื้อเรื่องให้ทำตัวเป็นคนดีเท่าไหร่ ถ้าอย่างนั้นจึงอยากแนะนำอีกหนึ่งเกมส์ของ Rockstar Games ผู้สร้าง GTA เช่นกันครับ

คือ เกมส์ Bully: Scholarship Edition ซึ่งเกมส์นี้จะสะท้อนให้เห็นถึงปัญหาของเด็กวัยเรียนที่ขาดความอบอุ่นและสะท้อนให้เห็นถึงชีวิตที่จะตามมา ในรั้วสถาบันการศึกษา
    ในเกมส์นี้ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Jimmy Hopkins เป็นใครเหรอ?? เขาเป็นนักเรียนมัธยมอายุ 15 ที่เติมโตมาท่ามกลาง สภาพแวดล้อมอันเลวร้าย ซึ่งแม่ของเขากำลังจะแต่งงานใหม่กับสามีคนที่ 5 (เป็นคนรวยที่มีอายุมากกว่าแม่เขาเท่าตัว)

แถมปีที่แล้วเขาก็เพิ่งจะ โดนไล่ออกมาจากโรงเรียนที่เรียนอยู่ล่าสุดด้วย สาเหตุที่ถูกไล่ออกก็มาจากไปก่อคดีไว้หลายกระทง โดยเฉพาะเรื่องทะเลาะวิวาท
    ต่อมาเมื่อเขา ได้มาอยู่กับพ่อเลี้ยงคนใหม่แล้วเขาก็ถูกส่งไปเรียนต่อยัง Bullworth Academy ประมาณว่าจะได้ไม่เป็นก้างขวางคอความสุขของเขาที่เพิ่งแต่งงาน ใหม่กับแม่ของจิมมี่ ณ โรงเรียน Bullworth Academy ที่นี่นับว่าเป็นโรงเรียนที่ขึ้นชื่อโหดมากๆเพราะเป็นแหล่งรวมเด็กมีปัญหา
    อาจารย์ก็โหด นักเรียนก็เกเร น่าจะเรียกว่าเป็นโรงเรียนสำหรับดัดสันดานมากกว่า ที่โรงเรียนนี้เอง Jimmy Hopkins ก็ถูกต้อนรับอย่างอบอุ่น(มาก) โดนพวกนักเรียนรุ่นพี่ทั้งหลาย แต่ว่าจิมมี่เองก็เป็นเด็กเกเรไม่แพ้กันก็ไม่ยอมน้อยหน้าแน่นอน
    แต่ว่าทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับผู้เล่นด้วยว่าอยากจะพาจิมมี่ ไปลงเอยแบบไหน ทำตัวเกเรขึ้นเป็นใหญ่ของโรงเรียน หรือว่าจะตั้งใจเรียน เล่นกีฬา ทำความดี ก็ทำได้เหมือนกัน
    แน่นอนว่าฉากจบของเกมส์ นี้มีมากมายหลายแบบ ขึ้นกับเหตุการณ์ที่ผู้เล่นเลือกทำนั่นเองครับบบ เอ้าๆๆๆ ถ้าเป็นคนดีใน GTA ไม่ได้ ลองเป็นคนดีใน Bully: Scholarship Edition แล้วกันคร้าบบบ
    Features : ฟีเจอร์ใหม่เฉพาะ PC เท่านั้น 8 new missions เพิ่มภารกิจใหม่ 8 อย่าง
    4 new classes (Biology, Music, Math, Geography) เพิ่ม 4 วิชาใหม่ให้เลือกเรียน ชีววิทยา ดนตรี คณิต และ ภูมิศาสตร
    New unlockable items and clothing มีเสื้อผ้าและไอเท็มใหม่ให้ปลดล็อคมาใช้
    New 2 player offline minigames มีมินิเกมส์สำหรับเล่น 2 คน
    New awards and Xbox 360 achievements มีการนำเอาการปลดล็อค achievements แบบเครื่อง Xbox360 มาใช้ด้วย รวมถึงของรางวัล ที่ต่างออกไป

Minimum System Requirements
    Processor Type: Intel? Pentium? 4 processor, AMD Athlon? processor Processor Speed: 3GHz Operating
    System: Windows XP, Windows Vista
    System Memory: 1GB RAM Hard Drive
    Space: 4.7GB Video Card:
    DirectX 9.0c-
    compatible NVIDIA 6800 or 7300 or ATI RADEON X1300 or better video card with Shader 3.0 support Sound Card: DirectX 9-compatible sound card

วิธีลงเกม
    1.เมื่อโหลดครบทุกพาร์ท จะได้ไฟล์ .rar 18ไฟล์
    2.ทำการแตกไฟล์ .rar จะได้ไฟล์ .iso
    3.ทำการ Mount Image
    4.ทำการ Setup
    5.เสร็จแล้วครับ เข้าเล่นเกมได้เลยครับ ^^

Download
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5% ครับ

ใครเล่นได้เข้ามายืนยันให้ด้วยนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมนะครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Sr]_-DarKNess- อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % เล่นแล้วคิดถึงตัวเอง 5555
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armbabor : 15th May 2012 เมื่อ 09:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Mark~Wrestlemania★
    facebook.com/Mark2309
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,148
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับเกมส์นี้สนุกมาก :")) ชอบๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณนะคะ ><

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    เกมนี้สนุกมากเล่นเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อเลย

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    มันค้างแหะ ตอนเข้าห้องอาจารใหญ่ ละก้อภาพมันขาดๆมาไม่ทันไงไม่รู้ ใครเปนมั้ง = =

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นจนจบละตอนสุดท้ายให้เราสู้กับเพื่อนคนแลกของเรา

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เป็นเหมือนกัน. เข้าห้องอาจารย์ใหญ่ตอนแรกแล้วค้างเลย

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    เล่นแล้วค้างครับ แบบ เรปบนเลย !!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้ 100% หรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับมีท่าต่อสู้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    ขอบคุณมาก จะเกรียนอาจารย์ 555

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เล่นได้ 100 % เล่นแล้วคิดถึงตัวเอง 5555

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ขอบคุณครับ พรุ่งนี้โหลดเสร็จ เล่นได้จะเอารูปมายืนยันให้ครับ

EDIT: เล่นได้ 100% ยืนยันครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worakorn3 : 15th May 2012 เมื่อ 16:42

Tags for this Thread