ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599

Kindness Boomerang น้ำใจให้ไปเถอะ แล้วคุณจะได้มันกลับมาในที่สุด

คลิป Kindness Boomerang จาก Life Vest Inside คลิปดีๆซึ้ง เต็มไปด้วยความหมายและการกระทำดีดี นั่นก็คือ " น้ำใจ " ที่มนุษย์ทุกคนพึงมี พึงกระทำให้กันและกัน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเล็กน้อยแค่ไหนทำไปเถอะ แล้ววันนึงคุณจะได้มันกลับคืนมาในที่สุด คลิปนี้เป็นอีกหนึ่งคลิปที่ทำดีมากๆ เป็นเรื่องราวที่นำเสนอเรื่องของน้ำใจ ที่ส่งจากคนนึ่ง ส่งต่อกันไปเป็นทอดๆ จนสุดท้ายน้ำใจนั้นก็วนกลับมาที่ตัวเองในที่สุด เปรียบดั่งบูมเมอร์แรง ที่ขว้างไปสุดท้ายก็ต้องวนกลับมา ลองไปดูกันครับ

Credit(คลิป) : http://www.youtube.com/watch?v=nwAYpLVyeFU
    Credit(ข้อมูล) : http://play.kapook.com/vdo/show-122206

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    I like this !! More than i can say !!

Thx !! When i watch this i feel needs to help other Thx For This !

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    มีชาวต่างชาติในบอร์ด JKG ด้วยโอ้โห(ใช่อะเปล่า) เพิ่งมาเห็นเนี่ย

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    เคยดูละครับ ความดีลูกโซ่

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yagyami อ่านกระทู้
    มีชาวต่างชาติในบอร์ด JKG ด้วยโอ้โห(ใช่อะเปล่า) เพิ่งมาเห็นเนี่ย
    I Am Thai ผมคนไทยครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย folk20310 : 5th March 2012 เมื่อ 21:02

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    โห ความหมายดีทั้งเพลงทั้งMVเลยอ่ะ ชอบมากเลยครับ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    สมัยนี้คนไทยทำได้ซัก50%เหมือนในคลิปคงจะดี

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    เจ๋งมากครับ!ผมดูไปยิ้มไปเลย
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

Tags for this Thread