ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481

kaspersky interKaspersky Internet Security 2011.0.2.556en+tial reset key 30วัน

ชื่อกระทู้มั่วไปหน่อย ก็อปมาวาง=^=

ดาวน์โหลดkaspersky::http://www.thaikaspersky.com/2011tha....0.2.556en.exe หรือhttp://www.mediafire.com/?qzt6w6fvhj87q43

โหลดตัวreset keyอันนี้และวิธีทำไปเจอมาจากที่ไหนจำไม่ได้แล้วครับ ไฟล์อยู่ในเครื่องเอามาอัพใหม่นะ::http://www.mediafire.com/?1zh1bji0m01hmiy ในไฟล์ผมใส่รูปขั้นตอนผมรีเซทคีย์ไว้ด้วยนะครับจะได้เข้าใจง่ายขึ้น ทำกันสดๆเหลือ17วันแต่นั่งว่างๆเลยรีเซทเล่นยังใช้ได้อยู่

ก่อนอื่นติดตั้ง kaspersky 2011 ถึงขั้นตอนการใส่คีย์ให้เลือก ทดลองใช้ครับ tial version เราจะได้ใช้ฟรีๆ30วันครับ พอวันใกล้จะหมด ก็ รีเซ็ทคีย์ครับ
    วิธี รีเซ็ทคีย์ครับ
    ก่อนอื่นกด pause potection ที่kaspersky แล้ว exit ปิดไปเลยครับ
    1.แตกไฟล์ Kaspersky 2011 tial reset key จะมีโฟล์เดอร์ Kaspersky Products Remover v1.0.157กับKaspersky Internet Security Trial Reset and Nag Removal อยู่ครับ
    ให้เข้าไปที่ Kaspersky Products Remover v1.0.157ครับ แล้วเปิดโปรแกรมขึ้นมา จะมีช่องให้ใส่ ตัวเลขและตัวอักษร ใส่ตามที่เราเห็นครับ เลือกเวอร์ชั่น แอนตี้ไวรัสของเรา แล้วกด remove ครับ ทำตามขั้นตอนไปเรื่อยๆ
    มันจะให้ปิดโปรแกรม ก็ปิดไปเลยครับ มันได้ลบคีย์ของเราไปแล้ว
    2 เข้าไปที่โฟล์เดอร์ Kaspersky Internet Security Trial Reset and Nag Removal จะเจอ KIS 2011 X86กับx64 เลือกว่าวินโดว์ของเราเป็นกี่บิตครับ ถ้า32 บิทก็เลือก x86ครับ
    ดับเบิ้ลคลิกเข้าไปเลย ทำตามขั้นตอน เสร็จเรียบร้อย แล้วเปิด kaspersky 2011 ขึ้นมา ถ้าทำถูกต้องทุกขั้นตอน มันจะให้เรา ลงทะเบียนใหม่ เราก็เลือก tial version ต่อเน็ตนะครับมันจะหาคีย์ ทดลองใช้มาให้เรา ก็จะกลับมา 30วันเหมือนเดิมครับ ถ้าวันจะหมดก็ทำเหมือนเดิมวนไปวนมา
    ผมใช้จริงอะไรจริงนะครับและ ผมก็ใช้มาหลายเดือนแล้วครับ อัพเดทได้ไม่ต้องกลัว แบล็คลิต เคยหาคีย์มาใส่ปะเดี๋ยวเดียวโดนแบน=^="
    ข้างล่างนี้เป็นการตั้งค่าไม่ให้มันแจ้งเตือนหรือนับถอยหลังวันหมดอายุครับถ้าไม่ตั้งมันจะเตือนทุกวันจนรำคาญ ผมก็ไม่รู้อันไหน เลยติ๊กอันที่เกี่ยวกับ license ออกหมด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kurosagi_diow 2 : 1st August 2011 เมื่อ 13:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ สำหรับโปรแกรมดี ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ขอบคูณครับ