ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: กลอง Main คู่

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363

กลอง Main คู่

กลองเบสอะครับ ไม่รู้เรียก เมนป่าว มี 2 อันมันดีกว่าอันเดียวไงเหรอครับ มีเมน 2 ตัว กับตัวเดียวแต่ กระเดื่อง 2 อันอะครับ ต่างกันตรงไหนครัอีกอย่างครับ เมนคู่นี่แพงมากมั้ยครับ
    joker123

กล่าวขอบคุณ
    127
    ดันหน่อยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ได้เรียกว่ากลอง mainนะครับ เรียกว่า เบสดรัม เบสดรัมนั้นส่วนมากจะนิยมใช้อันเดียว
    ส่วนการใช้ เบสดรัม 2ใบนั้น อาจจะเป้นความถนัด หรือว่าเท่ขึ้นครับ เสริมลุค อิอิ
    ส่วนถ้าใครใช้เบสดรัมเดี่ยวก็สามารถเล่นกระเดื่อง2อันได้ครับโดยใช้ twin pedal หรือ กระเดื่องคู่

ส่วนที่มันมี2อันก็คือใช้เล่นในส่วนที่ตั้งการรัวกระเดื่องไวๆ หรือในท่อนทีต้องการใช้คู่ ซึ่งใช้กระเดื่องข้างเดียวทำไม่ได้หรือทำได้ยากครับ
    สรุปคือ มีคู่ไม่จำเป้นต้องดีกว่า แต่ือาจจะเล่นได้หลากหลายขึ้นกว่าเดี่ยวหรือแล้วแต่คนถนัดครับ ผมก้ใช้ทั้งเดี่ยวทั้งคู่แล้วแต่อารมย์ บางทีคู่หนักขี้เกียจพกส่วนมากก็ใช่เดี่ยวแหละ อิอิ

ป.ล.สมัครมาเพื่อตอบดดยเฉพาะเลย ดูบอร์ดมาเป็นปีไม่เคยคิดจะสมัครเพราะไม่รู้จะคุยอะไร^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    127
    เข้าใจละ ครับ กำลังเก็บเงินซื้ออยู่ อีกนานเท่าไหร่ไม่รุ อย่าได้ แบบ 3 ตัวเลย ****โคตรโหดเลย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Drumster อ่านกระทู้
    ไม่ได้เรียกว่ากลอง mainนะครับ เรียกว่า เบสดรัม เบสดรัมนั้นส่วนมากจะนิยมใช้อันเดียว
    ส่วนการใช้ เบสดรัม 2ใบนั้น อาจจะเป้นความถนัด หรือว่าเท่ขึ้นครับ เสริมลุค อิอิ
    ส่วนถ้าใครใช้เบสดรัมเดี่ยวก็สามารถเล่นกระเดื่อง2อันได้ครับโดยใช้ twin pedal หรือ กระเดื่องคู่

ส่วนที่มันมี2อันก็คือใช้เล่นในส่วนที่ตั้งการรัวกระเดื่องไวๆ หรือในท่อนทีต้องการใช้คู่ ซึ่งใช้กระเดื่องข้างเดียวทำไม่ได้หรือทำได้ยากครับ
    สรุปคือ มีคู่ไม่จำเป้นต้องดีกว่า แต่ือาจจะเล่นได้หลากหลายขึ้นกว่าเดี่ยวหรือแล้วแต่คนถนัดครับ ผมก้ใช้ทั้งเดี่ยวทั้งคู่แล้วแต่อารมย์ บางทีคู่หนักขี้เกียจพกส่วนมากก็ใช่เดี่ยวแหละ อิอิ

ป.ล.สมัครมาเพื่อตอบดดยเฉพาะเลย ดูบอร์ดมาเป็นปีไม่เคยคิดจะสมัครเพราะไม่รู้จะคุยอะไร^^
    ตามนั้นแหละ ผมก้ เล่น กลอง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ