ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: mmorpg ในไทย

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160

mmorpg ในไทย

อยากทราบเกม MMORPG เก็บเลเวลในไทย ที่ดีที่สุดอะครับ ขอในไทยนะ ไครคิดว่าเกมใหนดีสุดช้วยๆกันบอกมาครับ ^ ^-
    ( ขอเกมที่ไม่เสียเงินในการ เข้า เล่น)

กล่าวขอบคุณ
    541
    ตอบหน่อยคร๊าบบบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    อืม เกมส์ในไทยมันก็ฟรีเกือบหมดนิหรือฟรีหมดทุกเกมส์หว่า แต่ว่าถ้าเล่นเอาจริงก็คงต้องเติมไม่เติมไม่เทพ เล่นเอาฮาเอาสังคมก็ไม่ต้องเติมเล่นเผลินๆก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    อืม เกมส์ในไทยมันก็ฟรีเกือบหมดนิหรือฟรีหมดทุกเกมส์หว่า แต่ว่าถ้าเล่นเอาจริงก็คงต้องเติมไม่เติมไม่เทพ เล่นเอาฮาเอาสังคมก็ไม่ต้องเติมเล่นเผลินๆก็ได้
    -.- ผมขอความคิดเห็นว่าเกมที่หนุกที่สุดดดดดดด คือเกมไร ไม่ไช้่ต้องเติมแล้วเทพหรือเกมใหนเสียตัง นะคร๊าบบบอ่านจุดประสงค์ดีๆก่อนเม้นสิครับ 555( อย่าซีเรียจ นะครับ 55 ผมไม่ได้จะหาเรื่องนะ ^^-)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    http://game.playpark.com/ ลองเอาไปดูละกัน(ของasiasoft)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ก็อยู่ที่ตัวคุณล่ะครับว่าชอบเล่นแบบใหน ถ้าชอบลงดันก็เกมส์ตระกูล Action mmorpg อย่างdragon nest
    แต่ถ้าชอบแนวด้านข้างก็ Maple Story, Ghost Online, Dragoniga
    ถ้าชอบตีมอนเก็บเวลก็ตระกูลเกมส์ออนไลน์เก่าๆอย่า Ragnarok แต่ตอนนี้มีแต่บอท ไม่ก็ Seal,Flyff
    แต่ถ้าชอบเล่นง่ายๆ กดๆเควส เวลพุ่ง วิ่งออโต้ เติมตังจะโคตรเทพ ก็เชิญบูชา Winner มาเลยครับ เฮียสกุจแกมีแต่เกมส์แนวนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    ตอนนี้มี Lime แต่ปิดปรับปรุงไปและ เดี๋ยวคงเปิดแต่เกมส์นี้สนุกภาพสวย
    dragon nest กำลังเปิดภาพแตกไปหน่อย แผนที่ดูยาก งง
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    มันต้ิองลองด้วยตัวเองครับ
    เกมไหนไม่ชอบก็ลบทิ้งหาไปเรื่อยๆเดียวก็เจอ

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OisHIFFz อ่านกระทู้
    มันต้ิองลองด้วยตัวเองครับ
    เกมไหนไม่ชอบก็ลบทิ้งหาไปเรื่อยๆเดียวก็เจอ
    งืมๆ ผมลองมาหลายเกมแล้วทั้งไทยและนอก 555 มันก๊เหมือนๆกันหมด เลยมาถามความคิดเห็นคนอื่นมั้ง ^ ^-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    RO ดิ มันส์มาก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: