ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683

Post Battery Online เซอร์ฟแตกแล้ว !!!!!

หลังจากที่ผมเข้าไปทดลองเล่นก็สนุกมากเลยแม้ภาพจะไม่สมขนาด Call of Duty ก็ตามแต่รู้สึกว่าจะมันและติดใจหลายๆคนที่เข้าไปเล่นครับ ผมเข้าไปเล่นตอน 3-4โมงและไปเรียนกลับมา 5โมงวันนี้เล่นกับบอท
    แตกเลยเซอร์ฟ

แนะนำ 720P ครับผม
    วันเปิด TEST

เอาเป็นว่าไปโหลดเล่นกันเลยครับไม่ถูกใจก็อย่ามาว่านะ

http://btr.gg.in.th/Landing/BTR/Intro5/TV_Banner.aspx เว็บ
    th-th.facebook.com/BatteryOnlineThailand FACEBOOK
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ขณะนี้ไม่สามารถเข้าเล่นได้เพราะเซอร์ฟเวอร์อล่มครับอยากรู้ว่าเปิดเมื่อไหร่อีกที้ก็เข้าไปที่ Facebook ครับ
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ไปเล่น แล้วเล่นไมไ่ด้ึีครับ ขึ้นว่า igxprd display driver stopped working - -*
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    ทำไงถึงเล่นได้อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    เวรกำ อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะ อันนี้ Facebook >>http://www.facebook.com/BatteryOnlineThailand<<จิ้มเบาๆ

กล่าวขอบคุณ
    239
    วิธีเล่น >>http://webboard.gg.in.th/topic/171/416768<<

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    ผมรอ open beta ดีกว่าครับช่วงนี้มันยังเข้ายุ่งๆอยู่

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ลองแล้วเหมือนกันอารมเดียวกับ COD เลยแต่ไหงกระตุกสะงั้น = =(COD ยังไม่ตุกเท่านี้)

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    ใช่ เกมนี้กินสเป็กใช่ย่อยนะ เเต่รู้สึกสาวก SF จะเยอะนะ โดดยิงๆ ลุกๆนั่งๆ เนี่ย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    เล่นในคลิป GM ครับผมเล่นกับบอท Easy ครับลองเล่นและ กาก สุดๆในทุกเกมส์เลยเอามีดไปจ้วงยังได้เลย ฮ่าๆๆๆ + กันเยอะๆนะ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    กำลังจะเล่นแต่พอดีติดสอบซะก่อนเลยอด

บอกตรงๆเกมนี้ ใครเล่น CALL OF DUTY ก่อนมาแล้ว และ เล่น เซียนเนี้ย รับรอง เกมนี้ หมูๆไปเลย
    ผมว่าไม่หรอกครับ แน่นอนว่าพวกที่เล่น PB SF AVA เอาเทคนิคต่าง ๆ มารวมกันจนโหดกว่า COD แน่นอนครับ เชื่อผมสิ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่หรอกครับ แน่นอนว่าพวกที่เล่น PB SF AVA เอาเทคนิคต่าง ๆ มารวมกันจนโหดกว่า COD แน่นอนครับ เชื่อผมสิ
    จริงครับ เจอมากับตัวนี่แพ้บ่อยเลย -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woaini อ่านกระทู้
    คนที่เล่นในคลิปโปรหรือเปล่าครับ เก่งจริงๆ
    ที่เขาเล่นอยู่ผมว่าเล่นกับบอทนะครับ เล่นกับคนจริงเจอกันแค่ไม่เกิน 2 วิก็ตายไปข้างนึงแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛KID1412๛^__^ : 13th March 2012 เมื่อ 18:36

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมเล่นแล้วทำไมมันไม่ค่อยลื่นไหลเลย มันชะงักนิดๆ เวลาวิ่งเวลายิงน่ะ เป็นที่อะไรไม่เข้าใจ ลองปรับภาพต่ำก็ไม่หาย เล่นไม่สนุกไปเลย

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    Call Of Duty : TRUE MONEY POWER edition
    ---------------------- THE POWER ----------------------

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ดูไปดูมา ฟังไปฟังมา มันก้อ karma เว่อชั่น COD นี่เอง

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    แตกตอนไหนเมื่อกี้ยังเล่นGMอยู่เลย
    นี่หลักฐานเล่นกันตั้งเเต่4โมงเเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้
    ผมว่า มันอยู่ที่ฝีมือมากกว่า เทคนิค มันก็มีทุกเกมแหละครับ พวกเทพ PB SF AVA พวกรวยเทพเติมบัตร ทั้ง นั้น ลองมาสู้ กับคน จนไหมละ แบบไม่ต้องเติมนะ ดูกันว่าใครมันจะฝีมือ ดีกว่ากัน

อีกอย่าง COD ฝีมือล้วนๆ ไม่ได้เติม TRUE

(คนจนนะเก่งเฟ้ยย) 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crysis01 : 14th March 2012 เมื่อ 02:14

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    กำลังจะเล่นแต่พอดีติดสอบซะก่อนเลยอด

บอกตรงๆเกมนี้ ใครเล่น CALL OF DUTY ก่อนมาแล้ว และ เล่น เซียนเนี้ย รับรอง เกมนี้ หมูๆไปเลย
    ผมว่าเกมนี้เล่นยากกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ผมเล่นแล้วครับวันนี ตั้งแต่เวลา 13.00 ถึง 19.00 แต่มีเซิฟแตกประมาน 16.00 มั้งครับ เกมส์นีมันมากครับเหมือน call เลยครับมันมากยอมรับเลย

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themind2010 อ่านกระทู้
    เลือดม่วงงงงงงง! ****เกย์

ยืนยันเมล์ยังละครับ ยืนยันแล้วเลือดแดงจริงเงินฟรีอีก 50000 เกมส์ นี้สนุกมาก ต่างจากเกมส์ออนไลน์อื่นๆที่ลองเล่นมา

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    มีมีดเร็ว ชอบอันนี้ที่สุดละที่เดียวตาย แต่ไม่ชอบเกมส์ยิงตายยาก = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzio : 13th March 2012 เมื่อ 20:12
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    หลังจากที่ลองไปตั้งแต่ก่อนเที่ยง ก็สนุกนะครับ เซิฟวูบบ้างบางช่วง แต่ไม่ถึงกับหลุด มันหน่วงๆหรือแลคน่ะแหละครับ ที่เจอในเกมก็ทั้งเก่ง ไม่เก่ง พอสู้ได้ ปนๆกันไป มันอยู่ที่แทคติคของคนมากกว่า แต่คนที่ไม่เคยเล่น COD ต้องทำความคุ้นเคยนิดนึง โดยรวม "STREET TEST" นี้ก็เป็นที่น่าพอใจครับ(ในความคิดผมนะ)

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

มีข่าวแจ้งเพิ่มเติมครับ

ประกาศ!!!!! ขณะนี้ถึงเวลาปิดให้ทดสอบสำหรับวันที่ 13 มีนาคมแล้วนะครับ โดยกำหนดการจะเปิดให้ทดสอบตั้งแต่ 10.00-19.00 จันทร์-ศุกร์ ในส่วนของวันพรุ่งนี้จะเปิดเซิฟ 10.00 น. ตามกำหนดการที่แจ้งครับ สำหรับวันนี้เป็นวันแรกที่เปิดทดสอบ อาจจะมีปัญหาติดขัดบ้างนะครับ สำหรับผู้เล่นที่ต้องการ AC อย่างที่แจ้งนะครับ สามารถส่งเมล์ขอ AC ได้ที่ batteryonlineth@gmail.com จนถึงพรุ่งนี้เวลา 16.00 น. หลังจากนั้นยังสามารถรับได้ที่ FACEBOOK เหมือนเดิม นอกเหนือจากนี้ สามารถหา AC ได้จาก นิตยสาร Weekly Online และ Compgamer ครับ จากแผ่นพับที่แถมมาในฉบับ สำหรับวันนี้ต้องกราบขอบพระคุณสำหรับผู้เล่นทุกท่านครับ และที่แน่ๆ ผู้เล่นวันนี้ ได้รับ Aks-74U สำหรับช่วง OBT แน่นอนจากเหตุการ์เซิฟล่ม ส่วนพรุ่งนี้จะล่มไหม ต้องลุ้นนะครับ

ปล.เซิฟล้มได้ปืนฟรี ชวนคนมากันเยอะๆนะครับ
    ปล๒. ตัวละครผมชื่อ BlAcKCATz (เจอกันก็ทักกันบ้างนะครับ อ้อ..ผมเล่นไม่เก่งนะ)
    ปล๓. สำหรับคนที่ต้องการเลือด แขนขาขาด นี่คงต้องรอดูตอน OBT ล่ะครับ ตอนนี้ก็ street test กันไปก่อน

cr: http://www.facebook.com/BatteryOnlineThailand?sk=wall
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moss2u4u02 : 13th March 2012 เมื่อ 23:12

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OVLENG อ่านกระทู้
    ขาไม่ขาด เหมือน โฆษนาใว้เลยย !!!
    เค้ามีใน Option โหมด Gore สำหรับคนอายุ 19 ปีขึ้นไป ไม่รู้ว่า Stress Test จะปรับได้หรือยัง ผมยังไม่ 19
    ศึกษาเกมให้ทั่วก่อนค่อยไปว่าเค้าครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ที่เรื่อง ม่วง ไม่เเน่ในอนาคต อาจมี ฉีก เนื้อ ฉีกหนัง เลือดกระฉูดครับ เเต่ GM เขา ยังไม่ได้เอาระบบนี้เข้า มาครับ ไม่รู้เพราะ เพราะผมเห็น ในระบบ Option มันมี เปิด ปิด Gore-Blood ด้วยครับเเต่ตอนนี้ เปิดไม่ได้ไม่รู้เพราะอะไร -.- เเต่ รับรอง ถ้ามันมา เลือดพุ่งกระจากก้อน เนื้อทะลักออกมาเลยทีเดียว -0-
    SUCK JKG !!!!

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636

ผมว่าไม่นะครับ
    ลองดูเเล้วผมเล่นCODได้เมพกว่าเกมนี้อะ
    CODมันตายง่ายกว่าอะ อันนี้ยิงไปไม่ค่อยจะตาย