ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121

มาแนะนำตัวกัน [Intro ส่วนตัว]

สวัสดีครับ กระผม สมาชิกใหม่

ชื่อ อาร์ต

อายุ ??

เพศ ชาย แท้

สถาที่อาศัย แถวๆ เมเจอรัชโยธิน บลาๆ

เบอร์ 08025298**

อีเมล artzaok@programmer.in.th & artzaok@lzc-cyberpg.net & artzaok@jib.co.th & artzaok@asiasoft.co.th

สัญชาติไทย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    หึหึ ผมก็พึ่งจะมาใหม่

ผมรู้สึกว่า

มันรู้สึก แปลกๆ

เหมือนจะไปการดูตัวซะมากกว่าจะเป็นการแนะนำตัวแบบนี้นะเนี้ย (เสียงหล่อ)

ขอบายดีกว่า หึหึ

YOU GOT CAGE !!!

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    จุ๊ๆ อย่าไปบอกใครเชียวนะ ลุงแกน่ะ *เป็นผู้ชาย* รู้แล้วเงียบๆไว้ อย่าไปบอกใครนะ อย่าบอกว่าผมบอกด้วยนะเออ

ปล.กระผม ชื่อ โอ๊ด ครับผม อายุ 7 ฝ่าๆ (ยังไม่อยากแก่) เป็นสมาชิกใหม่ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyrata อ่านกระทู้
    ตกลงอายุจริงเท่าไหร่ครับ ผมบอกของผมก็ได้ แต่คุณต้องบอกของคุณด้วยนะครับ ผมอายุ 12 ปีครับ And u ?
    เกลียดจิ๊ง คนรู้ทัน อิอิ ผมอายุ 17 ปีครับผม (โอ้ย แก่ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AodPDS711 : 25th July 2011 เมื่อ 21:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AodPDS711 อ่านกระทู้
    จุ๊ๆ อย่าไปบอกใครเชียวนะ ลุงแกน่ะ *เป็นผู้ชาย* รู้แล้วเงียบๆไว้ อย่าไปบอกใครนะ อย่าบอกว่าผมบอกด้วยนะเออ

ปล.กระผม ชื่อ โอ๊ด ครับผม อายุ 7 ฝ่าๆ (ยังไม่อยากแก่) เป็นสมาชิกใหม่ครับผม
    ตกลงอายุจริงเท่าไหร่ครับ ผมบอกของผมก็ได้ แต่คุณต้องบอกของคุณด้วยนะครับ ผมอายุ 12 ปีครับ And u ?
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AodPDS711 อ่านกระทู้

แง้มๆ ออกไปทำงานรถก็ติดพอละ 555+ ตอนเช้า ๆเบื่อมาก ฮรี่ๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สวัสดีค่ะ!

เราชื่อ ซีซ่านะคะ

เป็นคนเจียงใหม่เจ้า ^^

อายุ 13 ปี

ฝากเนื้อฝากตัวนะเจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    ผม อายุ 15 ครับ ชื่อฟลุ๊ค อยู่ อุบลครับ

นี่รูปประจำตัว ตอน ม.1 อ่ะ ยังไม่ได้ใหม่เหรอ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย flukezuzayo : 25th July 2011 เมื่อ 21:33
    No Comment

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    แน่ใจว่าใหม่นะลุง