ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    271
    ได้รับคำขอบคุณ: 183

Cool [RTS][PC][Krush, Kill n Destroy] KKND2 : Kross Fire [MF] ลิ้งค์เดียวจบ

KKND 2 : Kross Fire
    Krush, Kill n Destroy

Developer(s) Beam Software
    Publisher(s) Atari (PC)
    Platform(s) Windows 95, 98, XP, NT 5.0 PlayStation
    Release date(s) October 31, 1998
    Genre(s) Real-time strategy
    Mode(s) Single-player, multiplayer

-------------------------------------------------------
    "เซอร์ไวเวอร์ได้ต่อสู้กับอีวูฟ มนุษย์กลายพันธ์ซึ่งรอดชีวิตอีกกลุ่มหนึ่งซึ่งอาศัยอยู่บนพื้นดิน พวกเค้าต้องการกลับมาใช้ชีวิตบนพื้นโลกอีกครั้งและต้องการแย่งชิงดินแดน เบื้องบนกลับคืน หลายคนต่อสู้กันอย่างกล้าหาญแต่ยังมีหลายคนจากทัพทั้งสอง ที่หลบหนี และรอดชีวิตจากสงครามครั้งนี้สงครามสิ้นสุดลง โดยไม่มีผู้แพ้หรือชนะ ในปี 2579 ... 100 ปีหลังจากมหาสงครามนิวเคลีย พวกเค้า จะกลับมาพบกันอีกครั้ง ...."

" ... แต่สงครามครั้งนี้กลับปรากฎผู้รอดชีวิตอีกกลุ่มหนึ่ง ...หุ่นยนรบซีรี่ 9 พวกเค้าได้พัฒนาตัวเองจากหุ่นเกษตรกรรม ... 100 ปีไม่นานไปสำหรับพวกเค้า ... บัดนี้พวกเค้าไม่สามารถอยู่ร่วมโลกกันได้อีกต่อไปแล้ว
    -------------------------------------------------------

System requirements

CPU Pentium 133, 16 MB Memory
    4x CD-ROM drive
    SVGA Graphics Card with 2 MB RAM
    Hard disk space 100 MB

Video Clip

เกมส์นี้เป็นเกมส์ที่เก่ามากๆแล้วครับ จำได้สมัยนั้นยังเล่ยของPS1อยู่เลย ใครที่ยังไม่ได้ลองเล่น หรือใครที่อยากหวนคืนอดีต เกมส์นี้สมควรเก็บสะสมไว้เป็นอย่ายิ่งครับ

เกมส์นี้เป็นเกมส์แนวRTS หรือที่เรารู้จักกันดีคือแนววางแผนนั่นเอง มันส์ครับเกมส์นี้แถมสเปคต่ำๆอีกด้วยครับ
    Screen Shot

เกมส์นี้มีให้เลือก 3 ฝ่ายนะครับ มี จักรกลสังหาร เผ่าอารยชน และ มนุษย์โลก โดยแต่ละเผ่าจะมีความสามารถที่แตกต่างกันออกไปเช่น พวกจักรกลจะอึดถึก แต่ มนุษย์จะมียุทโธปกรณ์ทางบกและอากาศที่รุนแรงมาก ส่วน พวกอาณารยชนจะสามารถใช้จำนวนที่ผลิตได้มากและไวกว่าเป็นข้อได้เปรียบ

Download Here

ส่วนตัวนี้เป็นตัวโกงเงิน เป็น 00 ครับ

Download Cheat

How To Install
    -แตกไฟล์ เล่นได้เลย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WunnyHead : 15th March 2012 เมื่อ 22:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เกมที่เล่นเมือตอนอยู่อนุบาล สนุกมากๆ หวนคิดถึง อยากให้มี ภาค 3 จัง 55+

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    มาเจิมม' เกมในตำนาน ฮ่าๆ รู้สึกเกมนี้จะเป็นเกม RTS แรกๆที่ผมเล่นเลยนะเนี่ย

''เซอไวเวอร์ เคลื่อนทัพ ปฏิบัติ !!'' (เสียงไทย) ฮ่าๆ

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ผมเคยเล่นอยู่ใน PS1 สนุกดีครับ เกมส์นี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ หาฉบับภาษาไทยมานานแล้ว อยากหวนความหลัง จะได้เล่นให้จบซะที
    เผ่าอีโวฟดีสุด ยิงแรงที่สุด เผ่าหุ่นซีรี9 ค่าตัวแพง

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    "อีโว้ก!!! บุก ,กำลังเคลื่อนที่,ถึงที่หมายแล้ว" 55+

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไฟล์โดนลบแล้วครับ T^T

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    เกมส์ ฮิต สมัย ps1 เลย สนุกมาก
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข