ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 294

Smile TeamViewer 7 + วิธีใช้ (4 MB)

TeamViewer 7

โปรแกรม TeamViewer เป็นโปรแกรมอีกตัวหนึ่งที่ได้ใช้กันมาตั้งนานแล้วโดยเฉพาะการรีโมทจากเครื่องหนึ่งสู่อีกเครื่องหนึ่ง แต่ยังคงถูกพัฒนามาอย่างต่อเนื่องให้ใช้กันได้ฟรีๆจากผู้เชี่ยวชาญหลายๆคน รวมไปถึงนักออกแบบโปรแกรมก็ได้ร่างโครงสร้างเพื่อให้ผู้ใช้สะดวกที่สุดสำหรับการทำงาน ทำให้ TeamViewer จริงมีคุณภาพมากขึ้นเรื่อยๆในปัจจุบัน มันสามารถทำงานได้มากขึ้นและครอบคลุมการทำงานทุกระดับผู้ใช้อย่างกว้างขวาง การทำงานของโปรแกรมก็ยังเหมาะกับคนทุกกลุ่มที่ต้องการทำสิ่งต่างๆไม่ว่าจะเป็นการรีโมทจากเครื่องของเราสู่เครื่องของเราอีกเครื่องหนึ่งที่อยู่ไกลออกไป

ความต้องการของระบบ

Windows : Xp / 7
    Spec : ลงได้ทุกเครื่องครับ

Download

คำแนะนำ : ใส่ Recover Record 5% ไฟล์เสียซ่อมได้ ซ่อมไฟล์โดยเปิดไฟล์บีบอัดที่จะซ่อม กด Alt ค้างไว้+R

Part 1

(5 MB)

กล่าวขอบคุณ  เพื่อเป็นกำลังใจให้การอัพโหลด

ไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paythong : 10th May 2012 เมื่อ 21:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    โอ้ว เเจ่มๆ เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย robinkik : 17th March 2012 เมื่อ 16:57
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    ผิดหมวดนะครับ ต้องไป Software...
    เเจ้งย้ายเลยครับ / เเจ้งลบ นั่นเอง นะ เมี๊ยว!!
    - -? ผิดหมวดไงอ่ะครับ

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paythong อ่านกระทู้
    - -? ผิดหมวดไงอ่ะครับ
    อ๋อคุณ robinkik เขาเข้าใจผิดนะครับ
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bulakorn123 อ่านกระทู้
    ใครบอกผิดหมวดครับ ก็ถูกแล้วนิ
    เข้าใจผิดกันนิดหน่อยครับ ขอบคุณนะครับ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    คือ ตอนเเรก สุดเลย ผมคลิกกระทู้ที่ อยู่ PC Game Downlaod ครับ เเล้ว บังเอิญ กระทู้นี้อยู่ติดกัน(คลิกตรงกระทู้อัพเดทใหม่) เลย กลายมาเป็นอันนี้
    พอมาดูที่ หมวดคุณโพสต์ เงิบเลย เมี๊ยว!!
    ผมก็ใช้อยู่นะครับ โหลดจากเว็บมา ดีนะครับใช้อะไรๆง่ายดี เมี๊ยว!!

ขออภัยที่ ทำให้ ตกอก ตกใจ กันหมดนะ เมี๊ยว!!

มีมี๊ จังเขา เมาอากาศนิดหน่อยอ่ะ เมี๊ยว!!

ปล. เราก็ว่า เราเเก้ไขกระทู้เร็วเเล้วนะ จขกท. ก็เร็วกว่าเราอีก เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    คือ ตอนเเรก สุดเลย ผมคลิกกระทู้ที่ อยู่ PC Game Downlaod ครับ เเล้ว บังเอิญ กระทู้นี้อยู่ติดกัน(คลิกตรงกระทู้อัพเดทใหม่) เลย กลายมาเป็นอันนี้
    พอมาดูที่ หมวดคุณโพสต์ เงิบเลย เมี๊ยว!!
    ผมก็ใช้อยู่นะครับ โหลดจากเว็บมา ดีนะครับใช้อะไรๆง่ายดี เมี๊ยว!!

ขออภัยที่ ทำให้ ตกอก ตกใจ กันหมดนะ เมี๊ยว!!

มีมี๊ จังเขา เมาอากาศนิดหน่อยอ่ะ เมี๊ยว!!

ปล. เราก็ว่า เราเเก้ไขกระทู้เร็วเเล้วนะ จขกท. ก็เร็วกว่าเราอีก เมี๊ยว!!
    ไม่เป็นไรครับผม อิอิ รอดไปเรา

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    หลาย ๆ เด้อ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบใจจ้าสำหรับโปรแกรม