ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Devil May Cry 2~ภาคสองของตำนานปราบปีศาจ!! [Reup/Full/8.7GB~บีบเหลือ~1.8GB/พาร์ทเดียว]

"PS2 ON PC ทดสอบแล้ว เล่นได้100%"

สเปคเครื่อง
    เกมประสบความสำเร็จใน :
    CPU : Intel (R) Core 2 (TM) Duo / Intel (R) Core (TM) i3 Running@2.93GHz
    RAM : 2 GB RAM
    การ์ดจอ : Nvidia Geforce 9400GT
    สถานภาพ : การทดสอบ

[กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]

DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 1 part)

FileKeen
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้

Wupload
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้

PutLocker
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

**รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )

***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่

PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด

วิธีลงเกมส์
    ขั้นที่ 1 : แตกไฟล์ทุกไฟล์โดย winRAR
    ขั้นที่ 2 : ดับเบิลคลิกที่ "pcsx2 4.7.exe Maetel"
    ขั้นที่ 3 : กำหนดค่าโปรแกรมจำลอง ( "Config คู่มือการใช้งานและการตั้งค่า" )
    ขั้นที่ 4 : เลือก เกม ISO (CDVD --> Iso ตัวเลือก --> Browse ... )
    ขั้นที่ 5 : ไปที่ "Boot -- Run> CDVD"
    ขั้นที่ 6 : กด F4 ถ้าคุณได้รับมากกว่า 60 เฟรมต่อวินาที
    ขั้นที่ 7 : กด ALT + ENTER เพื่อสลับไปยังเต็มหน้าจอ
    ขั้นที่ 8 : ไปสานต่อตำนานปราบปีศาจกันเลยยย!!!
    *ใช้ emu และการตั้งค่าของ devil may cry 1 (ใช้ด้วยกันได้ครับ)
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โห บีบ ไปได้ บีบไปได้ สุดยอด ๆ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ทีแรกดูหัวข้อคงผิดหมวดแน่ๆ
    ที่แท้ก็ ps2 เล่นบนคอม
    น่าจะเปลี่ยนชื่อหัวข้อใหม่นะครับ

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    ผิดหมวดรึเปล่าน้า -*-

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ขอบคุณหลายเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เอ่อ มันไม่ใช่ หมวด PC นะ
    No Comment