ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 100

ช่วยคิดทีครับ เขาไม่ได้รักเราแล้ว แต่ยังลืมเค้าไม่ได้ครับ : (

ตามหัวข้อแหละครับ คือผมพึ่งเลิกกับแฟนไปได้ประมาณ 2 อาทิตย์ ทีผ่านมา ผมยังลืมเค้าไม่ได้ครับ มันชอบนึกถึงวันเวลาดีๆที่อยุ่ด้วยกัน ไปเที่ยวด้วยกันน
    ผมเคยคิดจะขอคืนดีนะครับ แต่พอรู้ว่าเค้าไม่ได้รักเราเหมือนเดิมแล้ว ก็ไม่กล้าแม้แต่จะทักไปละครับ คนหมดใจ ง้อยังไงก็ไม่สำเร็จ จริงไหมครับบ
    ผมควรทำยังไงดีครับ หรือปล่อยให้เวลา ผ่านไป จนลืมไปเอง ??

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ผมก็เหมือน จขกท. ล่ะครับ ทางที่ดีก็หาอะไรอย่างอื่นทำที่มันสนุกๆ ดูหนัง อ่านการ์ตูน เที่ยวกับเพื่อนๆ ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวเราก็ลืมไปเองครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ปล่อยให้ลืมดีกว่าครับ หานั่งจิบเบียร์ชิล ๆกะเพื่อนสบายใจครับ ^^

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    คุณไม่มีทางลืมหรอก แต่ถ้าปล่อยให้เวลาผ่านไปนานๆ คุณจะเห็นมันจะกลายเป็นเรื่องธรรมดาเอง...

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    เป็นเหมือนผม เดะเลย แต่ผม ก้คุยอยู่ทุกวัน คุยแบบเพื่อน เพิ่งเลิกเมื่อ 2 อาทิตย์ที่ผ่านนี่เอง
    ผมพยายามขอคืนดีกับเขาทุกวัน จนเขาบอกถ้าทำอีกจะตัดเพื่อน -__-

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ปล่อยให้เวลามันผ่านไป มันอาจจะไม่ลืม แ่ต่มันก็มิอาจจะเสียใจ

มันอาจจะกลายเป็นแค่ความทรงจำดีๆ ยิ่งผ่านไป สีก็ยิ่งจางลงทุกๆที

และเลือนลางจางเปลี่ยนไปตามกาลเวลา (จะซับซ้อนทำไม = = *)