ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794

Angry เครียดกับไฟล์ที่หายไป(เยอะมาก) ใน Mediafire

ระบายนิดนึงนะ...

คือไฟล์ที่ผมเคยเจอ และต้องการที่อัพไว้ใน Mediafire เนี่ย (พวกไฟล์ Live Performanceทั้งหลายเนี่ย)

พอหามันหายไป ทั้งๆที่เคยค้นหาแล้วเจอ และเว็บไซต์ที่โหลด Live Performance ที่เคยอัพเป็น Mediafire ซึ่งมีเป็นร้อยๆไฟล์ ได้หายไป จนเจ้าอขงเว็บเปลี่ยนใจไปใช้เว็บที่ต้องมีPremium ซึ่งทำให้ผมรู้สึกเครียดนิดๆ เพราะหาของที่ต้องการไม่ได้ ทั้งๆที่มันเคยมี

และปัญหานึงก็คือ หาไฟล์แล้ว เจอแล้ว แต่อยู่ดีๆก็หายไปแค่ Part เดียวเท่านั้น ก็ทำให้ผมอารมณ์เสียเหมือนกัน

**ผมว่าเพราะไอ้ SOPA และPIPA แน่เลย เฮ้อ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    นั่นแหละครับ ตั้งแต่มีไอเบล่อ SOPA นี้ เซ็งล่ะเว้ยยย
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM