ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234

Kingdomes Of Amalur มีเรื่องจะถามครับ ใครเก่งเกมส์นี้ช่วยหน่อยนะครับ มีรูปประกอบ

ตามรูปเลยครับ มันแก้ยังไงครับ พอดีผมอัพสกิลสายฟ้าาาไปเยอะ มานามันไม่พอครับ
    แต่ถ้าเอาหลอดสีดำนั้นออกไปได้ มานาก็จะพอดีเลยฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ก็ไม่ต้องใช้แสงๆ ที่คุ้มกายสิครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    อ้าว มันเป็นเพราะสกิลนี้หรอกเหรอ ขอบคุณมากครับ ผมไม่รู้มาก่อนเลย ฮ่าๆ
    แล้วพอจะรู้วิธีขยายกระเป๋ามั้ยครับ ผมเล่นมาเวล 15 ละ ไม่รู้วิธีขยายกระเป๋า
    กับไม่รู้ว่าคลังมันอยู่ตรงไหน ตอนนี้มีตังค์แสนกว่าละ เก็บของได้ที่ผมไม่ใส่
    ผมก็ขายหมดอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สอง อันนั้น ก็ไม่รู้ สิ ครับ ผม เควส หลัก จบแล้ว แต่ ก็ ขาย ๆ อย่างเดียว เรย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ไปทำเควสที่เมืองแรกอะคับ ได้ละบ้านๆๆ
    แต่ตอนนี้ผมเวล 17 ไปถึงเมืองที่มอนมันเริ่มมี Risistance เวทย์ สู้แทบไม่ได้เลย
    สงสัยเพราะของผมกากละมั้ง 555+ เพระาผมเล่นทำแต่เควสหลักครับ ไม่ได้ทำเควสย่อยเลยฮะ

แต่เกมส์นี้โดยรวมแล้วผมชอบมากเลย สุดๆจริงๆ

!!! Kyary Pamyu Pamyu !!!
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    อ้าว มันเป็นเพราะสกิลนี้หรอกเหรอ ขอบคุณมากครับ ผมไม่รู้มาก่อนเลย ฮ่าๆ
    แล้วพอจะรู้วิธีขยายกระเป๋ามั้ยครับ ผมเล่นมาเวล 15 ละ ไม่รู้วิธีขยายกระเป๋า
    กับไม่รู้ว่าคลังมันอยู่ตรงไหน ตอนนี้มีตังค์แสนกว่าละ เก็บของได้ที่ผมไม่ใส่
    ผมก็ขายหมดอะครับ
    กระเป๋าต้องหาซื้อเอาเองครับ เพิ่มความจุใบละ 10 มีขายในเมืองแรกอยู่ในร้านตีชุดอ่ะครับ เมืองท่าใน MAP ด้านซ้าย และก็เมืองในเขตทะเลทรายอ่ะครับเมืองใหญ่ๆ (อาจมีที่ขายอีกใน MAP ด้านขวานะครับพอดียังเล่นไม่ถึง)