ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906

มีโปรแกรม PS3 เล่นในคอมรึเปล่าครับผมอยากได้ครับ

แล้วก็เกม Kill Zone 3 ด้วยครับอยากเล่นมาก ขอบคุณครับ

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    คนใจดีตอบหน่อยจ้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    เท่าที่ทราบผมว่ามันยังไม่มีนะครับ
    ขนาดเครื่อง PS3 ตอนนี้ FW ที่มากกว่า 3.55 ก็ไม่สามารถ เจลเบรก เล่นเกม Copy ได้
    แล้วเครื่อง PS3 ที่ FW ต่ำกว่า 3.55 นั้นก็หายากแล้วก็ราคาขึ้นด้วยครับ
    ตัวเกมเป็นแผ่นบลูเรย์ God of war 3 รู้สึกจะประมาณ 40GB ได้ Uncharted 3 ก็เหมือนกัน 30GB+
    โปรแกรมเล่น PS2 บนคอมก็ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ เล่นได้แค่บางเกมครับ เช่น God of war 2 , Final 12
    โปรแกรมเล่น PSP บนคอมก็ยังไม่สมบูรณ์เช่นกัน
    โปรแกรมเล่น PS1 บนคอม สมบูรณ์แล้ว ใส่แผ่นเล่นได้เลย หรือ รันไฟล์เกม iso ก็ได้่

ในความคิดของผม ถ้า PS3 สามารถเล่นบนคอมได้แล้ว เครื่องสเปค คงต้องโหดมากๆ ไม่ใช่เล่นๆแน่นอนครับ
    ขอแรงเพื่อนๆช่วย Like รูปหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ TT^TT คลิกที่นี่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    จะมีจิงเหรอ เกม 1 ก็ฝาดไป หลาย 10 GB เลยน่ะ