ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386

ประกาศอนิเมะน้องสาวภาคต่อและ To Love Ru Darkness เป็นอนิเมะแล้วจ้า

วันนี้เราคาบข่าวดีจากงาน Anime Content Expo 2012 มาบอกสำหรับคนทำกำลังรอคอยการกับมาของน้องสาวสุดซึน จากเรื่อง Ore no Imouto ga Konnani Kawaii Wake ga Nai
    หรือในชื่อไทยว่า น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนี้หรอก ได้มีการประกาศบนเวทีจากสองสาวนักพากย์ Hanazawa Kana (Kuroneko) และ Taketatsu Ayana(Kirino)
    แบบไม่ให้ตั้งตัวว่าตอนนี้ได้มีการเปิดไฟเขียวให้ทำอนิเมะซีซันที่ 2 ต่อแล้วจ้า ซึ่งข่าวที่ได้มาดันเป็นวันที่ 1 เมษายน วันแห่งการโกหกซะด้วย เลยทำเอาผู้คน ไม่รู้จะเฮ หรือ จะโฮ กันอยู่พักใหญ่
    แต่ตอนนี้ก็คอนเฟิร์มแล้วจ้าว่าทำจริงๆ เอ้า เฮ!

ส่วนข่าวดีอีกเรื่องนึงของแฟนๆ การ์ตูนอภิมหาเซอร์วิสแห่งยุคนี้ To LOVE-Ru Darkness นั่นเอง!!!
    ซึ่งก็ได้คอนเฟิร์มจากนิติยสาร Jump Square ฉบับเดือน 5 แล้วว่าจะทำออกมาเป็น TV Series ให้ได้ดูกันยาวๆ
    สำหรับเรื่องนี้แค่ชื่อก็คงเข้าใจกันแล้วว่ามันจะเป็นการ์ตูนที่ดีขนาดไหน เอาเป็นว่าเรามารอคอยสองเรื่องนี้กันอย่างใจจดใจจ่อกันดีกว่า

เครดิต akibatan

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    มาเรื่อยๆเลยนะ ! ได้อิจฉากันตาเป็นมัน

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    สาวน้อย HARUHI ของผมคงกลายเป็นฝันไปเเล้วจริงๆ

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    เหอะๆ มาจนได้นะเรื่องน้องสาว บอกตามตรงว่าไม่ได้ดูเพราะคิริโนะ แต่ดูเพราะมานามิ
    God's Right Seat

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    ได้วลา อิจฉา บักริโตะ กันอีกครา

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mycomton อ่านกระทู้
    ได้วลา อิจฉา บักริโตะ กันอีกครา
    555+ ใช่ครับ ฮาเร็มสุดเถื่อน ทำไมมันช่างโชคดีปานนี้