ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

เรื่องเล่า(ไร้สาระ)

เรื่องเล่าของผมมันจะไร้สาระหน่อยนะครับ แต่อยากเล่าให้ทุกคนใน JKG ได้อ่านกันอ่ะครับ

คือวันนี้ผมกำลังนั่งดูการ์ตูนอยู่ใน mthai อ่ะครับ แล้วมันมีคลิปด้านข้างอยู่ เป็นดาราญี่ปุ่นเล่นเกมส์อ่ะครับผมก็เห็นชื่อ เอ๊ะชื่อคุ้นๆ เหมือนดาราหนัง___
    เอาล่ะครับทันใดหน้า Me gusta!!! ก็โผล่มาทันที่ ก็อปชื่อ ต่อท้าย freepo_n หวังว่าจะได้ OGC FAP FAP แต่พอค้นหาดูไม่เห็นมีหนัง__ เลย มีแต่
    ถ่ายแบบ sexy อร๊างง อะไรแบบนี้ ในใจผมก็คิดว่า ทำไมไม่เล่นหนัง__ ว้าาาา (ตรงนี้อาจจะไม่ถูกใจบางคนนะครับ) เอาละครับคิดว่าพิมพ์ไปจะยาวกว่านี้
    ซะอีก เห้อ

จะว่าผมเป็นคนหื่นโรคจิต ก็ได้นะไม่ว่ากัน เพราะมันเป็นเรื่องเล่าที่เกิดจากอารมณ์ชั่ววูบของผมเองแหละ แต่คงไม่มีคนอาการหื่น แบบผมหรอกนะมั้งครับ 555
    สุดท้ายนี้ก็ขอบคุณที่อ่านเรื่องของผมล้ะกัน ถึงมันจะไร้สาระ ก็นะ 555

ปล.อ่าาา ถ้ามันไม่เหมาะสม ก็ลบได้เลยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ลูกผู้ชาย คิดไรมาก ดีกว่าไปชอบ ผู้ชายเดียวกัน

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    เห็นด้วยนะครับ นางแบบบางคนเราอยากให้ไปเล่นหนัง แต่ไม่เห็นมันเล่น = =
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย