ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 678

สิ้นสุดการรอคอย Instagram for Android มาแล้ววว

สิ้นสุดการรอคอย Instagram for Android มาแล้ววว

สิ้นสุดการรอคอยนะครับสำหรับโปรแกรมรภาพชื่อดัง เพื่อนๆคนไหนที่กำลังสนใจสามารถเข้าไปโหลดได้แล้วบน Google Play หรือกดไปตามลิ้งค์ด้านล่างกันได้เลยนะครับ ใครใช้รุ่นอะไรแล้วมีปัญหามาแชรกันบางนะครับ

สามารถโหลดได้ที่นี่ : Instagram for Android

โดยสเปคพื้นฐานที่สามารถรัน Instagram for Android ได้ต้องเป็น Android 2.2 Froyo ที่มีการ์ดจอสนับสนุน OpenGL ES 2.0 (สำหรับทำ Filter) สำหรับคนที่หาในมือถือไม่เจอ แนะนำให้เปิดจากเว็บแล้วสั่งให้ลงผ่านเว็บครั

ข้อมูลเพิ่มเติม

Features
:

☆ 100% free custom designed filters and borders
    ☆ Lux works its magic by making your photos more vibrant and brings out details in your photos you couldn't see before
    ☆ Instant sharing to Facebook, Twitter, Tumblr, and Foursquare (Flickr coming very soon)

☆ Interact with friends through giving & receiving likes and comments

☆ Works with Android versions 2.2 and above that support OpenGL ES 2
    ☆ Full front & back camera support

☆ And much much more...

Credit : Thaiandroidphone Droidsans
    กก Thank! เพื่อเป็นกำลังใจ ในการแบ่งปันข่าวสารดีๆๆตลอดไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    หา Android ไห้ได้ซักเครื่องก่อน 5555+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    2,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    นี้หละที่รอคอย

Be A Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 669
    ****ดดดดดดดดดดดด ในที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    โหลดมาแล้วครับ พร้อมกับคำถามที่ว่า กรูจะถ่ายไปให้ใครดู 555+

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    โหลดยังไงอะครับ ช่วยบอกทีอยากได้

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อัปเป็นลิ้งอื่นให้โหลดหน่อยได้ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ลองกดเสริท ในmarket ว่า instragram for android ดูครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    ลองเล่นดูแล้วครับ ตอนแรกๆ ก็ตื่นเต้นนะ ไปๆ มาๆ ไม่รู้จะถ่ายอะไรดี 5555

ปล. ไม่ได้อัพเดท Market Android ซะตั้งนาน งงจัด อยู่ดีๆ กลายเป็น Google Play Store ซะงั้น 5555
    i5 4670K@4.7Ghz/MSi Z97 Mpower/Avexir Blitz G1.Sniper 8GBx2/EVGA GTX760 SLI

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ในแท๊บเล็ตรุ่นใหญ่ที่ใช้ Android 3.0 (Honeycomb)

ยังไม่รองรับนะครับ (Whatsapp ก็ไม่รองรับ Honeycomb)

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    ข่าวดีครับผม

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    - -* ยังโหลดไม่ได้เลย 55+ เน็ตช้าา
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อยากได้ andriod มากตอนนี้