ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

ตายห่าละผม ผมหมดแรงจะทำอะไรแล้ว

ถ้าตายได้ผมก็ตาย !
    ผมกะแฟนคนนี้คบกันมา ได้ 23วัน มีปัญหากัน 5ครั้ง ครั้งนี้ครั้งที่ 5 เธอบล็อกเฟชผมลบเพื่อน เอ็มไม่ออน โทรไม่รับ ตัดสาย ผมควรทำไง หรือจะรอง้อตอนสงกรานต์ ตอนนี้เธอไปอยู่บ้านพี่ที่ขอนแก่น ซึ่งผมไม่รู้ที่ไหน ถ้าผมรู้ผม ตามแล้ว คือผมไม่มีสิทธิ์ ติดต่อเธออีก ผมจะต้องทำใจหรอ อีกนานถึงจะทำใจได้ คือทางออกผมตอนนี้คือ แว้น กินเหล้า มั่วหญิง ตีคน แต่ผมไม่ได้อยากทำหรอกนะ แต่ทำไปแล้วมันลืมอ่ะ แต่ลืมชั่วคราวพอตอนนอนก็ คิดอีก ผมจะรอง้อ หรือจะปล่อย ถ้าปล่อยคือผมเลวอ่ะ หรือจะให้ผมแอบออนเฟชเพื่อนแล้วสวมรอยโน้มน้าวให้เธอกลับมา ตอนนี้มีแค่นี้อ่ะครับ งอลผมมา3วันแล้ว คืนนี้ผมก็คงออกไปนั่งกินเหล้าอยู่ร้านยาดอง สักหน่อย แล้วก็แว้นบินเดี่ยวอ้อมเมือง แก้เครียด !!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    มาระบายสักหน่อยก็ดี แต่อย่าคิดสั้น ฆ่าตัวตายนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    มีอะไร ปรึกษาผมได้ พร้อมให้คำปรึกษาทุกเมื่อ อย่าคิดสั้นนะพวก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 4th April 2012 เมื่อ 19:35

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง... อดข้าว...อดน้ำ...เพื่อเก็บเงิน...ไว้จ่ายค่าโทรศัพท์..ทั้งเดือน

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...บอกเลิกนัดกับ..."เพื่อน" แล้วไปเที่ยวกับ..."แฟน"

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ซื้อของแพงๆให้ เงิน..ไม่ได้เป็นหลักประกันว่า...รักจริง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ดูหนัง..ทุกเย็นวันศุกร์ นั่งสบตา..ที่แมคโดนัลด์...ทุกบ่ายวันเสาร์
    โทรบอกว่า..."คิดถึง"...ทุก 5 นาที...ตลอดเช้าวันอาทิตย์

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...พยายาม...ลงทุนมากมาย

แลกเทปกันฟัง .. ตั้งโปรแกรมดูหนัง..สักเดือนละเรื่อง..ก็ได้
    พากันไปกิน...เพื่ออิ่ม...ไม่ใช่กิน...เพื่อให้ดูรวย

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ถวายให้.,.ทั้งตัว
    อย่าไปกลัวว่า...ถ้าไม่ยอมเปลืองตัว...แล้วรัก...จะหมดไป
    เพราะ...ถ้าเขารักจริง ก็ควรให้เกียรติ...ไม่ใช่จ้องจะ...เอาเปรียบ

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...เอาดวงชะตา...ไปให้หมอดู จ่ายเป็นร้อย เพียงแค่อยากรู้ว่า...เป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่า

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ตามติดแจ
    ผูกขาเขาไว้...กับขาเรา
    ผูกมือเขาไว้...กับมือเรา
    ทำไมต้องทำเหมือน...ขาดเขาไปแล้ว...เราจะตาย .
    จำไว้ว่า...คนทุกคน...มีหัวใจ...คนละดวง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...เป็นเงา...ตลอดเวลา
    ไม่ต้องทุ่มเท..ทำเพื่อ "ความฝัน" ของเขา
    จนชีวิตตัวเอง...ว่างเปล่า หลงลืม..."ความฝัน"...ของตัวเอง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...มีเวลาเท่าไหร่...ก็ให้ทั้งหมด
    จนไม่เหลือเวลา..สำหรับทำ "สิ่งดีดี"...ให้ครอบครัว
    ไม่เหลือเวลา...กลับบ้านเร็วๆ...ให้แม่ชื่นใจ
    หลับตา..ลืมตา..ก็เห็นแต่หน้า..."แฟน"

ถึงจะตอนนี้จะยังไม่มีความรักแบบแฟน แต่เราก็ยังสามารถมีความรักให้คนรอบๆตัวเราได้มากมายเลย

อาจจะเป็นการดีซะอีก ที่เราไม่ต้องพยายามเปลี่ยนตัวเองเพื่อใคร ไม่ต้องคอยมีเรื่องระแวงให้กลุ้มใจ

อิอิ

ความรักน่ะไม่ต้องรีบร้อนหรอกเนอะรอให้ึถึงเวลาและจังหวะของมันดีกว่าเผื่อว่าอะไรที่รอ

มันจะมีค่ากว่านั้น

ปล.ไปเอามาจากกระทู้ข้างๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ตรวจสอบ : 4th April 2012 เมื่อ 19:36

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เล่นเกมกันดีกว่าครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ผมไม่ตายง่าย ๆหรอก ถ้าไม่แว้นมอไซค์ หรือ แซ๊ดรถยนต์ แล้วแหกโค้งตาย

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    ผมไม่ตายง่าย ๆหรอก ถ้าไม่แว้นมอไซค์ หรือ แซ๊ดรถยนต์ แล้วแหกโค้งตาย
    ยังงั้นก็ดีและ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    เเค่ 23 วัน มันวัดกันไม่ได้หรอก
    ุถึงจะแค่ 23วัน แต่ความรักมันประเมิณค่ากันไม่ได้นะ >0<

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    ุถึงจะแค่ 23วัน แต่ความรักมันประเมิณค่ากันไม่ได้นะ >0<
    หล่อ โฮก เลย ~

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    มู้ก่อนยังโม้เลิกแว้นอยู่เลย ตกม้าตายสะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pangpondcss อ่านกระทู้
    มู้ก่อนยังโม้เลิกแว้นอยู่เลย ตกม้าตายสะงั้น
    มันทนไม่ไหว จริง ๆ ' ขอสักพักเถอะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ถ้าอยากตายด้วยเรื่องแค่นี้ ก็ ตายซะเลยครับผมสนับสนุน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    ถ้าอยากตายด้วยเรื่องแค่นี้ ก็ ตายซะเลยครับผมสนับสนุน
    มันเป็นการแช่ง ชิมิ -.-!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    สั้นๆ ง่ายๆ นะ "ความรักต้องการเวลาเป็นเครื่องพิสูจน์" อีกอย่างถ้าเขายังรักเราอยู่ ก็ต้องเหลือเยื่อใยกันบ้างหล่ะน้าาา พูดปรับความเข้าใจกันก็กลับมาคืนดีเหมือนเดิมแล้วค่ะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    คิดว่ามันถูกต้องที่สุดก็ทำไปเถอะครับ อย่าไปกังวลเดี๋ยวเครียดกว่าเดิม
    (อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อนด้วยนะ)
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    รักคนที่เขารักเราครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenyoyo อ่านกระทู้
    คิดว่ามันถูกต้องที่สุดก็ทำไปเถอะครับ อย่าไปกังวลเดี๋ยวเครียดกว่าเดิม
    (อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อนด้วยนะ)
    ไม่เดือดร้อนครับ เพระาผมแว้นก็เส้นบายพาส กินเหล้าก็ไม่รั่ว(แต่มั่วหญิง ถ้ามีอ่ะ) แซ๊ดรถยนต์กะพี่ ๆก็ตี1-2 แล้วก็ถ้า ไม่มีพวก ลูกคนรวยมองหน้าแบบหยาม ๆนะครับ

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    ถ้าตายได้ผมก็ตาย !
    ผมกะแฟนคนนี้คบกันมา ได้ 23วัน มีปัญหากัน 5ครั้ง ครั้งนี้ครั้งที่ 5 เธอบล็อกเฟชผมลบเพื่อน เอ็มไม่ออน โทรไม่รับ ตัดสาย ผมควรทำไง หรือจะรอง้อตอนสงกรานต์ ตอนนี้เธอไปอยู่บ้านพี่ที่ขอนแก่น ซึ่งผมไม่รู้ที่ไหน ถ้าผมรู้ผม ตามแล้ว คือผมไม่มีสิทธิ์ ติดต่อเธออีก ผมจะต้องทำใจหรอ อีกนานถึงจะทำใจได้ คือทางออกผมตอนนี้คือ แว้น กินเหล้า มั่วหญิง ตีคน แต่ผมไม่ได้อยากทำหรอกนะ แต่ทำไปแล้วมันลืมอ่ะ แต่ลืมชั่วคราวพอตอนนอนก็ คิดอีก ผมจะรอง้อ หรือจะปล่อย ถ้าปล่อยคือผมเลวอ่ะ หรือจะให้ผมแอบออนเฟชเพื่อนแล้วสวมรอยโน้มน้าวให้เธอกลับมา ตอนนี้มีแค่นี้อ่ะครับ งอลผมมา3วันแล้ว คืนนี้ผมก็คงออกไปนั่งกินเหล้าอยู่ร้านยาดอง สักหน่อย แล้วก็แว้นบินเดี่ยวอ้อมเมือง แก้เครียด !!

บ๊ะๆ แฟนท่านเหมือนกับแฟนเก่าผมเป๊ะๆ ทะเลาะกับ 3ครั้ง บล๊อกเฟส ลบเพื่อน เอ็มไม่ออน โทรไม่รับ เหมือนกันเด๊ะๆ แถมยังเป็นคนอีสานเหมือนกันอีก บ๊ะ ระยะเวลาที่คบกันก็ 25วัน พอหายทะเลาะรับเฟสรับสาย อายุก็เยอะนะ 22 แต่ทำตัวเหมือนเด็ก ง้องแง้งมากๆ

คนนี้ ผูกพันมาก รักมาก สุดท้าย ตรูโดนทิ้งงงงงงง เหล้าขาว เบีย ช่วยได้แต่ได้แค่สักผักย้อมใจได้เท่านั้น

ทำไมถึงทิ้ง ตอนแรกๆบอกให้โทรมาหาบ้างนะ พอโทรไปบ่อยๆ บอกว่าต้องการเวลาส่วนตัวบ้าง พอพักหลัง ไม่รับสาย พอไม่รับสาย ไม่คุย ก่อนจะเลิกคุยกันจนต่างฝ่ายต่างไป เป็นการทะเลาะกันครั้งที่4 ครั้งนี้เป็นเรื่องไร้สาระที่ เพียงแค่ผมไปกินหมูกระทะ แล้วกลับดึก โทรมาด่าผมทำไมกลับดึก สาวเยอะเหรอ ยังไม่ทันพูดจาเขาก็ตัดสายทิ้ง โทรไปหาปิดเครื่อง ไม่ฟังกันเลย ไอ้ผมก็นะ เศร้าครับ

ขอระบายมั่ง T-T
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    มันเป็นการแช่ง ชิมิ -.-!

ป่าวแช่งครับเห็นเขาบอกอยาก ตาย ผมก็ สนับสนุนไง คบกันแค่ 25 วัน ผมคบมา 1 ปี แถมโดนคนที่เรา รักเหมือนน้องแย่งไปอีก ผมยังไม่อยากตายเลย มีความสุขด้วยซ้ำ

แต่ถ้า แว๊น แล้วไม่เดือดร้อนชาวบ้านก็ ok ครับดีมาก

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เวลาเยี่ยวยาทุกสิ่งคับ
    ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    1,395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้

บ๊ะๆ แฟนท่านเหมือนกับแฟนเก่าผมเป๊ะๆ ทะเลาะกับ 3ครั้ง บล๊อกเฟส ลบเพื่อน เอ็มไม่ออน โทรไม่รับ เหมือนกันเด๊ะๆ แถมยังเป็นคนอีสานเหมือนกันอีก บ๊ะ ระยะเวลาที่คบกันก็ 25วัน พอหายทะเลาะรับเฟสรับสาย อายุก็เยอะนะ 22 แต่ทำตัวเหมือนเด็ก ง้องแง้งมากๆ

คนนี้ ผูกพันมาก รักมาก สุดท้าย ตรูโดนทิ้งงงงงงง เหล้าขาว เบีย ช่วยได้แต่ได้แค่สักผักย้อมใจได้เท่านั้น

ทำไมถึงทิ้ง ตอนแรกๆบอกให้โทรมาหาบ้างนะ พอโทรไปบ่อยๆ บอกว่าต้องการเวลาส่วนตัวบ้าง พอพักหลัง ไม่รับสาย พอไม่รับสาย ไม่คุย ก่อนจะเลิกคุยกันจนต่างฝ่ายต่างไป เป็นการทะเลาะกันครั้งที่4 ครั้งนี้เป็นเรื่องไร้สาระที่ เพียงแค่ผมไปกินหมูกระทะ แล้วกลับดึก โทรมาด่าผมทำไมกลับดึก สาวเยอะเหรอ ยังไม่ทันพูดจาเขาก็ตัดสายทิ้ง โทรไปหาปิดเครื่อง ไม่ฟังกันเลย ไอ้ผมก็นะ เศร้าครับ

ขอระบายมั่ง T-T
    ผมตายเพราะฝีปากล้วน ๆ ' ทะเลาะกันครั้งที่ 5 แล้วด้วย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    ป่าวแช่งครับเห็นเขาบอกอยาก ตาย ผมก็ สนับสนุนไง คบกันแค่ 25 วัน ผมคบมา 1 ปี แถมโดนคนที่เรา รักเหมือนน้องแย่งไปอีก ผมยังไม่อยากตายเลย มีความสุขด้วยซ้ำ

แต่ถ้า แว๊น แล้วไม่เดือดร้อนชาวบ้านก็ ok ครับดีมาก
    ถ้าผมได้แบบพี่ก็ดีสิครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    1,962

ถึงจะ25วัน ความรักมันก็ประเมิณค่าไม่ได้นะ >0< [เอาอีกและ]

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อย่าแว๊นมากละ -*- เดี๋ยวแหกโค้งก่อนได้ง้อแฟน

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ถึงจะ25วัน ความรักมันก็ประเมิณค่าไม่ได้นะ >0< [เอาอีกและ]

ok ผมยอมแพ้ 555+

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ไม่เดือดร้อนครับ เพระาผมแว้นก็เส้นบายพาส กินเหล้าก็ไม่รั่ว(แต่มั่วหญิง ถ้ามีอ่ะ) แซ๊ดรถยนต์กะพี่ ๆก็ตี1-2 แล้วก็ถ้า ไม่มีพวก ลูกคนรวยมองหน้าแบบหยาม ๆนะครับ
    ok ครับผมเป็นกำลังใจให้คุณสู้กับปัญหาต่อไปทำใจให้สบายครับค่อยๆคิดหาทางออก เรื่องแบบนี้มันเป็นความไม่เข้าใจกันต้องทำความเข้าใจกันก่อนครับจะได้รู้ปัญหาของเค้าของเรา

แต่ก็นะเค้าเล่นให้คุณติดต่อไม่ได้เลยนี่นะ แล้วจะทำความเข้าใจกันยังไงล่ะเนี่ย ก็พยายามต่อไปละกันครับถ้าคุณรักเค้าจริงก็ต้องใช้ความพยายามครับ เป็นกำลังใจให้อีกทีครับ
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: