ครับผมพูดถึง MOD Cinematic Mod V9.5 มันสามารถใช้กับ Haft-life 2 UE7 เถื่อน ได้ไหม ใครเคยลองบ้างครับ

ใช้ได้แล้วติดตั้งอย่างไร มันเป็นMOD เปลี่ยนทุกอย่างออกมา งดงามและ เฟี้ยวขึ้น ชมภาพ

ขอภัย ภาพอาจจะมากและใหญ่ไป ที่มาจาก Google ครับ

ใครเคยลองแล้วบ้าง

ผมโหลดตัวMOD มาแล้ว แต่ ติดตั้งไม่เป็น คือถ้า เป็นตัวเกมแบบ ภาคต่อภาค ก็น่าจะลงได้อยู่แต่ ตัวเกม UE7 มัน แยกภาคกัน เลยไม่รู้จะไปติดตั้งไว้ที่ไหน

ใครเคยทำ ช่วยด้วยครับ

งามไหมเห็นแล้วอยากลองMODนี้มากเลย