ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

TDM MW3 เล่นขำๆนะครับ

คำเตือน!! ปรับเสียงลงด่วนๆ หูท่านจะแตกเอานะครับ

Drama: พยายามไม่หยาบนะครับ ส่วนใหญ่ที่พูดจะเป็นคำอุทานอะครับ ขอโทษนะครับ ที่พิมพ์ดราม่าเพราะ จขกท. ขอโทษอย่างสุดซึ้ง ฮือๆ
    (ถ้าโดนลบอีก ผมจะทำใหม่ แบบ คำพูดอ่อนน้อม เสียงใสๆ 100เปอเซ็นต์) 555555

จบที่พาร์ท5นะครับ กำลังอัพ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย i3oiiz : 17th April 2012 เมื่อ 16:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ดีๆครับฮาดี

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ขอให้คะแนนเลยน้า~

1.คำหยาบมาแรงไปนิด = = มาเหยียปุปหน้า****แหกน่ะครับ ก็ยังดีมีครับน่ ไม่ได้ติดใจอะไรแต่บอกไว้เพื่อมีใครเอาไปคิด
    2.จำไว้ว่าโดนฆ่าตัวแรก ย่อมมีตัวที่ 2 และ 3 ตามมาน่ะครับ ระวังไว้ด้วยข้อนี้
    3.เซิฟ Teknogod ก็ต้องแลคอยู่แล้วครับ เซิฟเถื่อนนี้เนาะ = =a
    4.ACR นิ่งก็จริง แต่ Damage ต่ำมาก = = พยายามใช้แบบระยะไกลดีกว่า ปล ยิ่งบวกงั้นอ่า 5+ ถึงจะตาย
    5.ถ้าอยากเก่งขึ้นน่ะครับ ดู kill cam ครับ แล้วก็พยายามจำทักษะของเขามาใช้ครับ =D
    6.ลืมบอกไปไมค์แตกนิดๆน่ะครับ
    7.เกมนี้เค้าเล่น ตุ๋ยกันครับ
    8.อย่าเปลี่ยนปินเล่นสิ = = เพื่อมันมาทำไง
    9.วิ่งมากไปนิดนึง~ ลองเดินธรรมดาดูครับ เพราะมันจะทำให้เราสังเกตุรอบข้างมากขึ้น (ไปเล่น Black ops จะโดนด่าว่า Run much?)

ให้คะแนน 8 ครับ เต็ม 10 ตัดตรงดัง = = และหยาบมากไปนิดๆ โดยเฉพาะ ตอนตะโกนด่านี้.... เอาหูฟังออกเกือบไม่ทัน

อย่าลืมอุดหนุนของแท้ด้วยหล่ะครับ เพราะมีข่าวว่า Teknogod กับ Alteriw จะปิดตัวลงเพราะ Activition แล้ว (teknogod ปิดเฉพาะ mw3) เป็นอย่างไรต่อไปก็คงต้องติดตามข่าวเอาแล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ

มีคลาส FMG AKIMBOซะด้วยยย ว้าวๆๆๆๆๆ

ช่างเทพเหลือนี่กระไร ว้าวววๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แหก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    ดีๆครับฮาดี
    ไม่เคยคิดว่าจะมีคนชม ก็ากก็ากกก

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gog_2944 อ่านกระทู้

1.คำหยาบมาแรงไปนิด = = มาเหยียปุปหน้า****แหกน่ะครับ ก็ยังดีมีครับน่ ไม่ได้ติดใจอะไรแต่บอกไว้เพื่อมีใครเอาไปคิด
    2.จำไว้ว่าโดนฆ่าตัวแรก ย่อมมีตัวที่ 2 และ 3 ตามมาน่ะครับ ระวังไว้ด้วยข้อนี้
    3.เซิฟ Teknogod ก็ต้องแลคอยู่แล้วครับ เซิฟเถื่อนนี้เนาะ = =a
    4.ACR นิ่งก็จริง แต่ Damage ต่ำมาก = = พยายามใช้แบบระยะไกลดีกว่า ปล ยิ่งบวกงั้นอ่า 5+ ถึงจะตาย
    5.ถ้าอยากเก่งขึ้นน่ะครับ ดู kill cam ครับ แล้วก็พยายามจำทักษะของเขามาใช้ครับ =D
    8.อย่าเปลี่ยนปินเล่นสิ = = เพื่อมันมาทำไง
    9.วิ่งมากไปนิดนึง~ ลองเดินธรรมดาดูครับ เพราะมันจะทำให้เราสังเกตุรอบข้างมากขึ้น (ไปเล่น Black ops จะโดนด่าว่า Run much?)

ให้คะแนน 8 ครับ เต็ม 10 ตัดตรงดัง = = และหยาบมากไปนิดๆ โดยเฉพาะ ตอนตะโกนด่านี้.... เอาหูฟังออกเกือบไม่ทัน

อย่าลืมอุดหนุนของแท้ด้วยหล่ะครับ เพราะมีข่าวว่า Teknogod กับ Alteriw จะปิดตัวลงเพราะ Activition แล้ว (teknogod ปิดเฉพาะ mw3) เป็นอย่างไรต่อไปก็คงต้องติดตามข่าวเอาแล้ว
    อุสส่าห์หาข้อบกพร่องขอบใจนะ แต่ จะค่อยแก้ทีละข้อแล้วกัน 555555
    เอ้อลืมบอกไป พาร์ทที่ 4กับ5 ผมไม่ตุ๋ยนะ ตั้งป้อมเลยละ แต่อัพนานอะ พาร์ท2ยังอัพไม่ผ่านเลย ฮือๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย i3oiiz : 15th April 2012 เมื่อ 22:05

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ

มีคลาส FMG AKIMBOซะด้วยยย ว้าวๆๆๆๆๆ

ช่างเทพเหลือนี่กระไร ว้าวววๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แหก
    ฮะนั่นแน่ ช่วงเวลาของคนเกรียนๆอย่างผมครับ 55555

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gog_2944 อ่านกระทู้

มันเเล็ค จริงๆ นะเมี๊ยว!! ว่าเเต่มันจะปิดเเล้วหรอ Teknogod อ่ะครับ ถ้าปิดก็ต้องเเท้อย่างเดียว เลยเมี๊ยว!! ถ้าเล่น Multi เล่น BF3 มันกว่าเยอะ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    มันเเล็ค จริงๆ นะเมี๊ยว!! ว่าเเต่มันจะปิดเเล้วหรอ Teknogod อ่ะครับ ถ้าปิดก็ต้องเเท้อย่างเดียว เลยเมี๊ยว!! ถ้าเล่น Multi เล่น BF3 มันกว่าเยอะ เมี๊ยว!!
    ต้นคลิปเลยครับ ไม่มีตังค์ 555555 อยากนะ อัพคอม อยากนะ bf3 อยากนะ เซิฟจิงmw3 ติดตรงที่ it's about moneymoneymoney

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    สำหรับ ผมเอาไป เต็ม 10 เพราะผมชอบดี สงเสียงช่างมัน คนอย่างผมดูแล้วไม่ scroll แปลว่าผมชอบ 555 ชอบมาก ฮาดี เล่นเถื่อนไม่เป้นไร แต่ทำคลิปถูกใจ ดีกว่าเล่นแท้แล้วทำคลิปน่าเบื่อ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    สำหรับ ผมเอาไป เต็ม 10 เพราะผมชอบดี สงเสียงช่างมัน คนอย่างผมดูแล้วไม่ scroll แปลว่าผมชอบ 555 ชอบมาก ฮาดี เล่นเถื่อนไม่เป้นไร แต่ทำคลิปถูกใจ ดีกว่าเล่นแท้แล้วทำคลิปน่าเบื่อ
    ฮือๆ ขอบคุณนายมากครับ มีกำลังใจเยอะมากๆเลย ว่าแต่!! scrollคืออะไร? พอดีภาษาบ้านเกิดอ่อนไปหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย i3oiiz : 16th April 2012 เมื่อ 19:38

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ฮาแตกเลย นาย ฮ่าๆๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3oiiz อ่านกระทู้
    ฮือๆ ขอบคุณนายมากครับ มีกำลังใจเยอะมากๆเลย ว่าแต่!! scrollคืออะไร? พอดีภาษาบ้านเกิดอ่อนไปหน่อย
    แบบ เลื่อนไปดู ตอนอื่นอะครับ แบบ เปิดมาแล้ว กดไปดูตอนกลางๆ เงี้ย พาท 2 อย่างฮาอะ โคตรชอบเลย ติดตามๆ โดน อาพีจี อัด 55

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    แบบ เลื่อนไปดู ตอนอื่นอะครับ แบบ เปิดมาแล้ว กดไปดูตอนกลางๆ เงี้ย พาท 2 อย่างฮาอะ โคตรชอบเลย ติดตามๆ โดน อาพีจี อัด 55
    เดี๋ยวมีอีกครับ ฮ่าๆ พาร์ท3มาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๛S•ldier๛ อ่านกระทู้
    เซิฟแท้เปล่านิ
    ไม่ครับ บอกในพาร์ทแรกแล้ว scrollละสิ ชื่อเซิฟ: Teknogodครับ

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    เซิพเถื่อน!!! อยากเล่นโว๊ยยย แต่สเปตเครื่องไม่พอ T^T

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroTails อ่านกระทู้
    เซิพเถื่อน!!! อยากเล่นโว๊ยยย แต่สเปตเครื่องไม่พอ T^T
    มันไม่ได้เลวร้ายนะครับ ผมใช้โน้ตบุค ราคา19900เล่น นะ

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3oiiz อ่านกระทู้
    มันไม่ได้เลวร้ายนะครับ ผมใช้โน้ตบุค ราคา19900เล่น นะ
    ไม่ใช่แค่นั้นนะคับ ผมขี้เกียจโหลดมาซะด้วย(ไม่มีเวลาโหลดนะ)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroTails อ่านกระทู้
    ไม่ใช่แค่นั้นนะคับ ผมขี้เกียจโหลดมาซะด้วย(ไม่มีเวลาโหลดนะ)
    กระซิบ: แผ่นเลยนาย 100เดียวคุ้ม ฮิฮิ้ววว ในโฆษณาเว็ปนี้ก็ได้นี่นา แล้วค่อยโหลดตัวเข้าเล่นอีกที

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อยากให้เสียงคมชัดจะกว่านี้ จะเป็นอะไรที่ดีมาก เลยครับ เมี๊ยว!!
    มีมี้จังเอง ก็บอกว่า มันเเตกๆ อ่ะ ไม่ค่อยสบายหูเลยเมี๊ยว!!
    ปล. Teknogod เช่นกันเมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    อยากให้เสียงคมชัดจะกว่านี้ จะเป็นอะไรที่ดีมาก เลยครับ เมี๊ยว!!
    มีมี้จังเอง ก็บอกว่า มันเเตกๆ อ่ะ ไม่ค่อยสบายหูเลยเมี๊ยว!!
    ปล. Teknogod เช่นกันเมี๊ยว!!
    ฮือๆ ก็คนมันไม่มีกะตังค์จะให้ทำไงอะครับ ฮือๆ (ล้อเล่น) ผมชอบcharacterนายนะ เมี็ยว!!