ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776

ผมว่าผมมี คู่แข่งแล้วละครับ

คือว่าคนที่ผมชอบอ่ะครับ !! ไม่ไช่ผมคนเดียวสิเยอะเลย :::::::

เข้าเรื่องเลยนะครับ คือว่าผมอะชอบเขาคนนี้ผมก็บอกชอบเขาไปแล้วละครับก็คุยด้วยกันมาทุกวันแต่ไม่ชอบโทรหานะครับ ผมโทรไปทีไรไม่รู้จะคุยอะไรเลยเงียบตลอด

แล้วทีนี้ครับน้องผมอะอยู่ห้องเดียวกับคนที่ผมชอบครับ แล้วมันบอกว่าคนเนี้ย คนชอบเยอะมาก ๆแล้วที่ไอเด่น ๆเลยครับ อยู่ห้องเดียวกันมันเรียนเก่ง รวย เต้นBboyy (เท่ระเบิด)หล่ออีกต่างหาก
    แล้วอีกคนครับเขาคือ เพื่อนเก่าครับอันนี้มาแนวเด็กแว้นครับแถมรวยอีก- -*(อีกละแถมหล่ออีก) แต่งรถระเบิดเลยครับแว้นแน่ๆ แล้วอีกคนอันนี้มาโตหน่อยครับ อันนี้เป็นหัวหน้ารักษาความปลอดภัยใน รร เลยครับตอนนี้เขาจบละผมก็ไม่สนอะไร แล้วอีกคน(เยอะจริงๆ) มันกดไลค์ทุกอย่างที่คนที่ผมชอบเอาลง เฟสอะครับ กดทุกอย่างจริงๆแล้วมันก็หล่ออีกแล้

ทำไงดีครับ คู่แข่งแต่ละคน

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ่อ ปล่อยเขาไปครับ ถ้าคู่กันจริงๆ เดี๋ยวจะมีเรื่องอื่นๆเกิดขึ้นมาเอง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ทำใจให้สบาย เป็นคู่กันแล้วไม่แคล้วกัน แต่อย่าวางใจเดี๋ยวโดนคาบไปกิน
    ว่างเปล่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    คุณมีดีไรคุณก็โชว์เลยสิ วัดกันไปเลย ผมว่าคู่แข่งที่คุณบอกมาทั้งหมดเนี่ย เค้าก็คงคิดว่าคุณเป็นคู่แข่งที่หน้าวัดฝีมือร้ายกาจเช่นกัน
    เพราะคุณมีเบอร์โทรคนที่คุณชอบแล้ว งานนี้ มีแต่ต้องเก็บแต้มครับ มันก็เหมือนกับการแข่งเพื่อคว้าถ้วยแหละึครับ เพียงแต่คุณจะ
    ทะเยอทะยานมากแค่ไหนเพื่อให้ได้มันมา แค่นั้นเองครับ

" เป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ
    "

ลืมบอก แล้วพวกที่คุณคิดว่า หล่อ รวย เก่ง แต่เค้ารักคนที่คุณชอบได้เท่าคุณไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ciaza : 18th April 2012 เมื่อ 18:59

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ของอย่างนี้ มันอยู่ที่ใจครับ

ถ้าคุณคิดว่า ใจคุณหล่อมาก คุณก็ไม่ต้องกลัวหรอกครับผม

แต่ถ้าคุณคิดว่า คุณกลัวคู่แข่ง คุณก็อย่าหวังเลยครับ ว่าจะสมหวังตามปราถนา
    ลายเซ็น . . . . . . คือไรแว้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    สร้างเรื่องหลอกให้พวกที่ชอบ คนที่นายชอบแล้วให้มันตายไปทีละคน แล้วเหลือเราคนเดียวแสดงความมีน้ำใจเลยครับ เข้ม ๆ ไว้
    ผมทำตัวเงียบ ๆ เข้ม ที่โรงเรียนมีคนมาชอบผมด้วยละ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    ไปฝึกเป็น Hacker เลยครับๆ Hack Hack Hack แล้วก็ Hack เฟสบงเฟสบุคไอคู่แข่งแล้วปิดแม่มเลย -*- แล้วก็เจาะไอพีเครื่องคู่แข่งคุณฝังหนอนโทรจันฯ ให้เจ๊งไปเยย

ฮ่าาาาาาาา ๆ นี่คือความคิดในด้านมืดของผม =_,='

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ผมจะสู้ครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    สู้ต่อไป คาคาชิ
    "แค่มีกางเกงในเปลี่ยนสำหรับวันพรุ่งนี้กับเงินสักเล็กน้อยก็เพียงพอแล้ว"

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    นายต้องดูตัวเองก่อน ว่านายมี อะไรดี ครับ

ถ้าไม่มีไรดีก็แพ้ไป ทำใจ อย่างเดียว

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chaihuad อ่านกระทู้
    สร้างเรื่องหลอกให้พวกที่ชอบ คนที่นายชอบแล้วให้มันตายไปทีละคน แล้วเหลือเราคนเดียวแสดงความมีน้ำใจเลยครับ เข้ม ๆ ไว้
    ผมทำตัวเงียบ ๆ เข้ม ที่โรงเรียนมีคนมาชอบผมด้วยละ
    ของผมก็มีครับ ประมาน 6 คนที่ รร ที่ผมแต่ไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่อะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ต่อยท้าชิงเลยทำตามผมสิมันคือวิถีของผมเอง!!
    ใส่รูปยังไง?

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tinepop อ่านกระทู้
    ต่อยท้าชิงเลยทำตามผมสิมันคือวิถีของผมเอง!!
    รุนแรงไปไหมท่าน - -*

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    อย่าท้อครับ ถ้าเราคิดว่ารักเค้าจริงก็รักต่อไปครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ถ้าเจอคู่แข่ง ก็แข่งสิครับ จีบแข่งเลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: