ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

อายุ 14 ไป วุฒิศัก ได้ไหม

คือ ว่า สิว เสี้ยน เต็มเลย

ลอกสิวเสี้ยนก็ไม่ออก

สิว หัวใหญ่ ตรง จมูกอีก แล้วก็เป็นจุดด่างดำที่จมูกเต็มเลย

ยังมี รูขุมขน ใต้จมูก หรือ ว่า สิวเสี้ยนอีก

ไม่ไหวอะ ผมก็ล้างหน้าดีทุกวันมันขึ้น

จะไป วุฒิศัก ได้ไหม

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    จง.....รอ.......เวลา......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    ผมแนะนำนะ ใช้แล้วมันก็ดี แต่ต้องใช้ตลอดไปเลยครับ พอเลิกกลับมาเปนเหมือนเดิมแถมห้ามโดนแดดมาก เดกๆๆแค่นี้ใช้โฟม ก็พอครับนี่แนะนำนะมีประสบการณ์
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    มันเป็นสิทธิของคุณว่าจะไปหรือไม่ไป ถ้าไปแล้วรู้สึกหน้าดีขึ้นหรือมีความมั้นใจยิ่งขึ้นก็ไปเถอะครับ สิวเสี้ยนมันเป็นเรื่องธรรมชาติของช่วงฮอร์โมนเปลี่ยนแปลงเป็นวัยรุ่น ถ้าจะให้แนะนำถ้าเยอะเกินกว่าโฟมหรือครีมที่หาซื้อได้ตามตลาดที่จะเยียวยาได้แล้ว ไปเถอะครับ

L o V e You

กล่าวขอบคุณ
    458
    ของอะไร ที่ ลด สิว ได้ ครับ จุดด่าง ดำด้วย

แนะนำ หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonkom911 อ่านกระทู้
    ของอะไร ที่ ลด สิว ได้ ครับ จุดด่าง ดำด้วย

แนะนำ หน่อย
    โฟมครับ ผมใช้โฟมอย่างเดียว สิว จุดด่างดำมีบ้างแต่ไม่มาก ผมใช้ แบบ whitetning หน้าขาวอ่ะนะ เคยใช้ของ นิติพนอยู่สักพักเลิกก็กลับเปนเหมือนเดิม คนที่ใช้พวกนี้รอมหาลัยก่อนก็ได้ครับไม่ก็ม.6 เพราะเปนช่วงที่ผมว่าควรใช้มากกว่า ถ้ามีมากก็ลองไปหาดูครับ แต่มันต้องใช้ติดต่อกันนะ แล้วดูแลตัวเองมากขึ้นด้วย พยายามเข้านะ
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ถ้าว่าลดสิวได้ แนะนำเลย Retin A 0.05% ครับ แต่ขอบอกนะครับ Retin A มีความเสี่ยง เพราะแรงมาก -___,-
    ถ้าผิวหน้าหนา แนะนำครับ แต่ถ้าผิวหน้าบาง อย่าเลย เพราะอันตรายมากๆ ^^" เพื่อนผมใช้ จากหน้าสิวแดงๆเต็มหน้า หายเลยครับ (เพื่อนผมอายุ 20)

แต่ 14 นี่ ก็ น่าจะรอเวลาซักนิดนะครับ อย่าพึ่งรีบครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    แนะนำครับ ที่อาจารย์ภาษาจีนเคยสอนผม เขาบอกว่า

แนะนำผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำพอมาดๆ เป็นน้ำอุ่นก็ดี เช็ดหน้าเช้า กลางวัน เย็น ไม่ต้องพึ่งโฟมเลยครับ

ลองทำดูห้ามใช้อย่างอื่นเลยนะ โฟมหรืออะไรก็แล้วแต่

ลองทำดูสองอาทิตย์ ไม่เห็นผลค่อยว่ากัน เพราะส่วนใหญ่ที่แนะนำก็หน้าตาดีขึ้นเยอะ ลองดูครับ ไม่เสียกะตัง!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    สิวเสี้ยนตรงจมูกใช้ไข่ขาวครับ พอกลงไปให้ทั่วแล้วใช้ทิชชู่แปะรอ15นาทีลอกออก...แฟนผมก็ทำงี้
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ผงวิเศษประสมมะนาว 555 ไม่รู้นะผมใช่งี้ประจำ ขี้เกียจเสียตัง จบครับ

กล่าวขอบคุณ
    458
    แผล เป็นอะ เต็ม เลย

อยากจะ ปรึกษา อีสุกอีใส ด้วย วุฒิศัก ทำได้ไหม เต็มหลังเลย แผล เป็น

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ไปได้แต่เรื่องค่าใช้จ่ายนี่ไม่แน่ใจ

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมไปนิติพลอะ ไปก็หายนะ ก็ดีอะแต่พอหมดคอดแล้ว ก็ต้องดูแลความสะอาดอย่างให้มันขึ้นอีก

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    เมื่อก่อนตอน ม.2 3 4 5 เต็มหน้าเลย ตอนนี้มันแพ้ผมแล้วหลังจากรบกันมา 4ปี เหลือไว้แต่ ร่องรอยของสงครามและความสุญเสีย และพวกลูกกระจ๊อก ที่ไม่สามารถมองเห็นได้ ต้องลูบเอา

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    เมื่อตอนผมอายุเท่าคุณผมก็เป็นเยอะ ผมใช้ที่ลอกสิวเสี้ยนของบีโบเร คุณอย่าพูดว่าลอกไม่ออก คุณต้องลอก 4-5 ผมลอกที 5แผ่น เอาพอหมด แต่ครั่งแรกอาจจะลอกไม่ออก ครั้งต่อไปต้องออกแน่ๆ แต่ค่อยๆลอกนะ
    ตอนนี้ผมอายุ16สิวเสี้ยนไม่มีแล้ว ผมใช้สบู่ส้ม ซื้อทางเฟสบุ๊กจาก เนย ประมาณนั้น คุณจะรู้ตั้งแต่ที่ใช้ ผมใช้แล้วเห็นผลเลยมาบอก ตอนนี้ปิดเทอมเพื่อนยังทักว่าหน้าใสขึ้น 555 ส จ
    ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ไปได้ ขออย่างเดียว

ต้อง มี เงิน
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมเคยไปแต่ นิติพล อ่า ตอนนั้น ห้าวไป ใช้ ผงวิเศษ กับ ไขขาว พอก หน้า ตื่นเช้ามา เน่าเลย น้าพาไป นิติพล รักษา หลายอาทิตย์กว่าจะหาย 5555 ตอนนั้นผม 15

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ไปเถอะครับไม่เสียหายอะไร ดีซ่ะด้วยที่ให้หมอดูอาการ จะได้รักษาที่ต้นเหตุครับ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonkom911 อ่านกระทู้
    คือ ว่า สิว เสี้ยน เต็มเลย

ลอกสิวเสี้ยนก็ไม่ออก

สิว หัวใหญ่ ตรง จมูกอีก แล้วก็เป็นจุดด่างดำที่จมูกเต็มเลย

ยังมี รูขุมขน ใต้จมูก หรือ ว่า สิวเสี้ยนอีก

ไม่ไหวอะ ผมก็ล้างหน้าดีทุกวันมันขึ้น

จะไป วุฒิศัก ได้ไหม
    ไปสถาบันโรคพิ้วหนังดีที่สุดครับ หายขาดรับประกัน