ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

ช่วยแนะนำทีครับระหว่าง XBOX กับ PS3 เครื่องนอก

คือผมจะฝากญาติซื้อแล้วหิ้วมาไทยครับ ตัวผมเองก็ไม่ค่อยมีประสบการณ์ด้าน CONSOLE เท่าไร -*- ที่เคยซื้อก็มีแต่ PS1

จึงอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับว่าระหว่าง XBOX กับ PS3 ควรจะเลือกอะไรดี และก็อยากทราบว่าตอนนี้ ราคา XBOX กับ PS3 ที่ USA ราคาเท่าไร

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ CONSOLE เท่าไรเลยอยากจะถามและขอคำแนะนำจากเพื่อนๆดูครับ ^ ^

ปล.ผมเล่นเกมแท้นะครับเล่นได้ทุกเกม ^ ^

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    เห็นใน Gamestop มันลดเหลือ 6000 บาท(200$) แถมเกมส์ด้วย แต่ผมก็ถามคนในบอน์ดนี้อ่ะครับเค้าบอกว่า ไฟมันใช้คนละโวลต์กัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    แล้วไมไม่ซื้อในไทยละคับ ถ้าออนไลน์หนุกนี่ xbox เลย แต่ถ้าอยากเล่น exclusive ก็ ps3

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ผม เพิ่ง ชื้อ PS3 มา จาก ชิดนีย์ ถ้า เรา ชื้อ จาก นอก เค้า จะ แถม เกม ให้ สาม เกม ถ้า จะ เอา เกม ใหม่ ก็ เพิ่ม ตัง อีก นิด จอย แท้ 1 ราคา พอ ๆ บ้าน เรา อ่ะ ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: