ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153

Prototype 2 สปอยตอนจบ (นะจ๊ะ) =w=

เตือนแล้วน้า อย่ามา ม่าม่า ใส่ละ

ม๊ายยยยยย พี่Alex ขอนู๋เป็นตัวร้ายยยย ม๊ายยยยย =w=

....
    ...
    ..
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

อันนี้ผมแนะนำให้ดูให้จบ..... เพราะมันไม่จบง่ายๆ!!!! (แสดงว่า เนื้อเรื่องต้องมี เซอไพรอีก!!! =w=)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมว่าน่าจะเป็นอเล็กด้านมืดอะนะเพราะอเล็กให้พลังแก่ไอโล้นเพราะที่จะได้ไปฆ่าตัวเองที่ถูกด้านมืดครอบงึม ดูได้จากตอนแรกอเล็กยังพูดดีๆอยู่เลยครับตอนที่ไอโล้นพึ่งหนีออกมาได้แล้วเจออเล็ก ตอนที่ไอโล้นได้พลังแล้วก็หนีออกจากฐานอะนะพอออกก็เจออเล็ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 25th April 2012 เมื่อ 17:27

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    ผมว่าน่าจะเป็นอเล็กด้านมืดอะนะเพราะอเล็กให้พลังแก่ไอโล้นเพราะที่จะได้ไปฆ่าตัวเองที่ถูกด้านมืดครอบงึม ดูได้จากตอนแรกอเล็กยังพูดดีๆอยู่เลยครับตอนที่ไอโล้นพึ่งหนีออกมาได้แล้วเจออเล็ก ตอนที่ไอโล้นได้พลังแล้วก็หนีออกจากฐานอะนะพอออกก็เจออเล็ก
    น่าจะยังงั้นแหละ ท้ายๆ มา alex เริ่มพูดแปลกไป เช่น ยินดีต้อนรับสู่จุดสูงสุดของห่วงโซ่อาหาร

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    น่าจะยังงั้นแหละ ท้ายๆ มา alex เริ่มพูดแปลกไป เช่น ยินดีต้อนรับสู่จุดสูงสุดของห่วงโซ่อาหาร
    ห่วงโซ่อาหาร คือเป้นที่วนไปวนมาแบบไหลไปเรื่อย คือคนอ่อนแอต้องโดนคนแข็งแกร่งกำจัดซึ่งอเล็กได้ให้พลังแก่ไอโล้นเพื่อที่จะได้มาฆ่าตัวเอง (ผมมีสองมุมมองแต่ก็ไม่แน่ใจทั้งสองมุมมอง) เพราะอเล็กคิดแล้วว่าตัวเองอยู่ได้แค่นี้จึงทำเรื่องชั่วๆเช่นจัดตัวพวกเมียและลูกของไอโล้นทำให้ไอโล้นโกธรไอโล้นมันโกธมันก็จะไม่ื้ท้อ ซึ่งคงเพราะอเล็กเห็นตอนที่เจอกันครั้งแรกไอโล้นมันสู้เอาเป็นเอาตายทั้งๆทีตัวเองสู้ไม่ได้ จึงให้พลังไอโล้นไปกำจัดตัวเองและไอโล้นผมก็ต้องหาคนอื่นมาทำยังงี้เรื่อยๆ (ต้องลองแปลคำพูดขออเล็กดูอะนะถ้าแปลได้หมดก็มาวิเคาระได้)

แต่ที่แน่ๆต้องมีแฝนฟ้องให้ทำฉากจบใหม่แน่เพราะตอนที่พึ่งมีข่าวเกมนี้ว่าอเล็กเป็นตัวร้ายแฝนๆก็คิดละว่าอเล็กต้องตายจะเห็นได้เลยในบอรด์โจ็กแต่ไอคนทำรู้สึกจะทำตอนสู้กะอเล็กมาลวกๆนะคืออเล็กมันสามารถฟื้นตัวได้แล้วยังดูดพลังไอพวกคนนั้นอีกทั้งๆที่จะเก่งเวอร
    แต่เสือกโดนดึงแขนออกแล้วหมดพลังสู้ละภาค1 โดนระเบิดแหลกไม่เหลือยังไปฟื้นตัวที่อื่นได้อีกและถ้าเป็น ในแบบเวสเกอรในRE5แพ้เพราะโดนไอฉีดยาทำใหความสามารถลดและโชดชัวรที่พื้นที่เวสเกอรมันซุนพอดีแต่ไอโล้นนี่สิมันชนะได้ไงอันนี้ก็ยังไม่รู้ ไปนอนละบ่นเยอะละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 25th April 2012 เมื่อ 23:02

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    แล้วต่อไปไอโล้น ก็เป็นตัว้รายใช่ปะ เพราะมันจะถูก ด้านมืดครอบงำ

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    Heller : นายต้องการอะไรกันแน่ ฉันทำให้้นายหมดทุกอย่างแล้ว ทุกสิ่งทุกอย่างที่นายต้องการ นายสัญญาแล้วว่า ถ้าฉันทำตามที่นายบอก นายจะยอมปล่อยลูกเมียฉัน
    ALEX : (ด้านมืดแหละ (โดนควบคุมเกือบเต็มที่) ไม่ต้องคิดมาก) ใช่ นายทำทุกสิ่งที่ฉันต้องการ ก็จริงแต่ สิ่งสุดท้ายนายกล้าทำไหมละ คือ การคืนพลังให้กับฉัน พลังที่ฉันได้แบ่งให้แก แกต้องเอาคืนมาาา
    (สรุปง่ายๆ ก็ ไวรัสของ ALEX มันจะกินชีวิต ของผู้ที่โดนมันกลืนเข้าไป และจากนั้น ร่างกายทุกส่วนของผู้ที่โดนกลืนก็จะเป็นชีวิตแทน (*3* เข้าใจไหม)
    Heller : เรื่องนั้นฉันทำไม่ได้วะ ถ้าฉันทำแล้ว ชีวิตฉันละถ้าฉันให้นายไปฉันก็จะตายแล้วฉันก็ไม่ได้ไปหาลูกเมียนะสิ
    ALEX : งั้นเรื่องที่ เจรจา มันคงไม่ได้สินะ แสดงว่าฉันต้องใช้กำลังกับนายแล้ว เพื่อแย่งชิพลังคืนมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 26th April 2012 เมื่อ 14:20

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    เเน่ใจเหรอ เขาจะทำฉากจบมา

Alex เขาทำถูกเเล้ว เเหล่ะ ผมว่านะ ไม่เเน่ Heller อาจจะ ควบคุมพลัง ของ ไวรัสนี้ ก็ได้

ส่วนตัว ชอบ Heller มากกว่า เเม่งเท่ดี ดูมีพลัง ดุดันกว่า Alex เยอะ เเต่ตอนที่ Alex ตายสะใจมากๆ เเขนขาดสอนท่อนเลยเว้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 26th April 2012 เมื่อ 14:23
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    เเน่ใจเหรอ เขาจะทำฉากจบมา

Alex เขาทำถูกเเล้ว เเหล่ะ ผมว่านะ ไม่เเน่ Heller อาจจะ ควบคุมพลัง ของ ไวรัสนี้ ก็ได้
    ส่วนตัว ชอบ Heller มากกว่า เเม่งเท่ดี ดูมีพลัง ดุดันกว่า Alex เยอะ เเต่ตอนที่ Alex ตายสะใจมากๆ เเขนขาดสอนท่อนเลยเว้ย
    ผมไม่ได้บอกว่าเขาจะทำแน่ๆแต่จะมีแฝนๆนี่ละฟ้องส่วนเรื่องอเล็กสรุปมันคือด้านมืดจบ แต่ยังไงๆอเล็กก็อ่อนลงอะนะ

Xeon
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187
    8:04 Holy Shit

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    ห่วงโซ่อาหาร คือเป้นที่วนไปวนมาแบบไหลไปเรื่อย คือคนอ่อนแอต้องโดนคนแข็งแกร่งกำจัดซึ่งอเล็กได้ให้พลังแก่ไอโล้นเพื่อที่จะได้มาฆ่าตัวเอง (ผมมีสองมุมมองแต่ก็ไม่แน่ใจทั้งสองมุมมอง) เพราะอเล็กคิดแล้วว่าตัวเองอยู่ได้แค่นี้จึงทำเรื่องชั่วๆเช่นจัดตัวพวกเมียและลูกของไอโล้นทำให้ไอโล้นโกธรไอโล้นมันโกธมันก็จะไม่ื้ท้อ ซึ่งคงเพราะอเล็กเห็นตอนที่เจอกันครั้งแรกไอโล้นมันสู้เอาเป็นเอาตายทั้งๆทีตัวเองสู้ไม่ได้ จึงให้พลังไอโล้นไปกำจัดตัวเองและไอโล้นผมก็ต้องหาคนอื่นมาทำยังงี้เรื่อยๆ (ต้องลองแปลคำพูดขออเล็กดูอะนะถ้าแปลได้หมดก็มาวิเคาระได้)

แต่ที่แน่ๆต้องมีแฝนฟ้องให้ทำฉากจบใหม่แน่เพราะตอนที่พึ่งมีข่าวเกมนี้ว่าอเล็กเป็นตัวร้ายแฝนๆก็คิดละว่าอเล็กต้องตายจะเห็นได้เลยในบอรด์โจ็กแต่ไอคนทำรู้สึกจะทำตอนสู้กะอเล็กมาลวกๆนะคืออเล็กมันสามารถฟื้นตัวได้แล้วยังดูดพลังไอพวกคนนั้นอีกทั้งๆที่จะเก่งเวอร
    แต่เสือกโดนดึงแขนออกแล้วหมดพลังสู้ละภาค1 โดนระเบิดแหลกไม่เหลือยังไปฟื้นตัวที่อื่นได้อีกและถ้าเป็น ในแบบเวสเกอรในRE5แพ้เพราะโดนไอฉีดยาทำใหความสามารถลดและโชดชัวรที่พื้นที่เวสเกอรมันซุนพอดีแต่ไอโล้นนี่สิมันชนะได้ไงอันนี้ก็ยังไม่รู้ ไปนอนละบ่นเยอะละ
    alex ไม่ได้ฆ่า ลูกเมียไม่ใช่หรอ เอา ลูกไอโล้นกับน้องตัวเองไปหลบในตู้เซฟ ลองอ่านตอนดูดกลืนดิ และตอนแรกก้บอก ถ้าอยากรู้ความจริงก็ตามหาเอาเองสิ และก็จวกเข้าที่ท้อง

กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อยากจะรู้เรื่องต้องรอภาค 3 ครับ

อิอิกำ ภาค 2 ก็ยังรออยู่เลย = =" !!!!!
    ถึงพวกนายจะโพสมากเป็น 1,000มู้ก็ตามแต่...แต่มันก็ไม่ได้ทำให้**พวกนายใหญ่ขึ้นมาหรอกนะ

กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    alex ไม่ได้ฆ่า ลูกเมียไม่ใช่หรอ เอา ลูกไอโล้นกับน้องตัวเองไปหลบในตู้เซฟ ลองอ่านตอนดูดกลืนดิ และตอนแรกก้บอก ถ้าอยากรู้ความจริงก็ตามหาเอาเองสิ และก็จวกเข้าที่ท้อง
    เปล่าครับช่วงแรกเกมมันบอกว่าอเล็กเป็นต้นเหตุทำให้ลูกมียตายแต่ความจริงยังไม่ตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เสียดายAlexเป้นถึงพระเอกภาคแรกเเต่ดันโดนครอบงำ- -*เห้ยๆๆ
    THESMILESYMBOL

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมสงสัยตอนที่น้องของ alex ขอก hellerให้จัดการได้ตามสบายเพราะเขาไม่ใช่พี่ชายชั้นแล้ว
    งั้นก็แสดงว่าไวรัสเปลื่ยน alexให้เปลี่ยนไปเป็นด้านมืดแทนสินะครับ

ถ้าแปลผิดก็ขออภัยนะครับ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    น้ำเสียงการ พูด แตกต่างจากภาคแรกอย่างสิ้นเชิง ออกแนว จะกวนบาทา เล็กน้อย - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เฮ้อหมดกันพี่ alex เรา