ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735

[PC] Algodoo For Education 2.0.1 [MF][1PART] ฟิสิกส์หนะเหรอ เฮอะ! เด็กๆ

Algodoo For Education

Algodoo เป็นโปรแกรมสอนฟิสิกส์ และเป็นเกมสร้างฟิสิกส์ที่สุดยอดที่สุด
    เกทนี้เราจะได้เรียนรู้หลักของฟิสิกส์ได้อย่างท่องแท้เลยทีเดียว ไม่ว่าจะเป็นการสร้างบ้าน สร้างรถ สร้างปืน จรวด คนและอีกมากมาย
    และยังสามารถกระทำต่างๆกับวัตถุที่เราสร้างได้อีกด้วย เช่น ทิ้งจรวดใส่คน สร้างอวัยวะต่างๆของคนแล้วเทน้ำเข้าปากคน ทำกลไกของปืน เป็นต้น
    ไม่ต้องอ่านให้มากความ มาดูคลิปกันดีกว่า!

DOWNLOAD
    http://www.mediafire.com/?5u1591e5qbfgbuz

Password หรอ? ใช้แล้ว password ไงหละ - -"

วิธีลงเกม
    1.โหลดเกม
    2.แตกไฟร์เกม
    3.ลงเกม
    4.เข้าเกม
    5.ลงทะเบียนเกม โดยใช้ข้อมูลในReadmeที้ให้ไป โดยการลงทะเบียนนั้นให้ปิดInternetก่อน(เพื่อความแน่ใจ)แล้วคลิกที่ชื่อเกมที่อยู่ตรงกลางด้านบนของหน้าต่างเกม กดUnlock แล้วใส่ข้อมูลที้ให้ใว้
    6.Enjoy!!
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เกมส์ดีมาอีกเเล้วเจิมครับเจิมๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    กำลังขึ้น ม.4พอดีเลยครับ เฉ๋งไปเลย

แต่ถ้าคนที่กำลังจะเรียน เรียนมาแค่พื้นฐานหน่อยๆเองจะเล่นรู้เรื่องหรอครับ

หรือเล่นๆไปเข้าเก่งเลยรู้ซึ้งถึงสัจธรรม 555+

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    กำลังขึ้น ม.4พอดีเลยครับ เฉ๋งไปเลย

แต่ถ้าคนที่กำลังจะเรียน เรียนมาแค่พื้นฐานหน่อยๆเองจะเล่นรู้เรื่องหรอครับ

หรือเล่นๆไปเข้าเก่งเลยรู้ซึ้งถึงสัจธรรม 555+
    อันที่จริงผมจะขึ้นปวช3 แล้ว แต่ยังไม่เคยเรียนฟิสิกส์เลยสักกะติ๊ด 555 แต่สามารถคำนวนสิ่งต่างๆได้เองโดยยึดหลักความเป็นจริงหนะ