ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 284

Arrow [ PC ] Defenders of Ardania Multi5 [ Repack ] เกมส์สร้างฐานสุดอลังการ

Minimum System Requirements

Processor: Intel Pentium 4 3.2 GHZ, AMD Athlon 3500+
    Memory:1 GB (Windows XP), 1,5 GB (Windows Vista)
    Hard Disk Space: 1 GB
    Video Card: 1GB, ATI HD3870, Shader Model, 512 MB (does not support integrated graphics card)
    DirectX: 9.0c
    Sound: DirectX9 compatible
    Additional: Internet or LAN for multiplayer

part01 part 02

pass = www.loadmaniac.blogspot.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    โอเค เล่นได้ละครับ =  =" ลงได้ไม่มีปัญหาอะไรมากนอกจากความนานเฉยๆ
    เกมเป็นแนว TD (Tower Defend หรือตั้งป้อมกันบ้านน่ะแหละ(เผื่อคนไม่รู้อีกที))
    ตัวเกมกำลังเล่นครับ ถ้าเจอปัญหาจะมาแจ้ง แต่ถ้าไม่แจ้งก็แสดงว่าไม่มีปัญหาเน้อ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ‡Ω_ƒĬŋaŁ_Ω‡ : 1st May 2012 เมื่อ 14:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    โห... น่าเล่นอ่ะ มันเป็นเกมอย่างไงหรือครับ รึว่า ให้เราเป็นคนสร้างป้อม แล้วสกัดพวกที่เดินเข้ามาตามทางเรื่อยๆจนหมดไป ดูคลิปแล้วน่าจะมันแน่ๆเลย^0^ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimaro อ่านกระทู้
    โห... น่าเล่นอ่ะ มันเป็นเกมอย่างไงหรือครับ รึว่า ให้เราเป็นคนสร้างป้อม แล้วสกัดพวกที่เดินเข้ามาตามทางเรื่อยๆจนหมดไป ดูคลิปแล้วน่าจะมันแน่ๆเลย^0^ ขอบคุณมากครับ
    Defenders of Ardania เป็นเกมส์ Tower Defence ประเภทของกลยุทธ์เรียลไทม์ ที่ผู้เล่นปรับใช้การป้องกันอาคารจำนวนมากเพื่อที่จะปกป้องตัวเองจากกองกำลังฝ่ายตรงข้าม

Defenders of Ardania มีทีมงานประกอบด้วยอดีตสมาชิกของสตูดิโอ Eidos ฮังการี เป็นส่วนใหญ่โดย ที่เป็นที่รู้จักในนามของผู้ออกแบบเกมส์ Europa universalis

การเล่นเกมจะค่อนข้างคุ้นเคยสำหรับทุกคนที่เคยได้เล่นเกมส์แนว Tower Defence มาก่อน แต่ Defenders of Ardania จะมีมากกว่าแนว Tower Defence เดิมๆ คือนอกจากการป้องกันแบบดั้งเดิม ผู้เล่น สามารถตัดสินใจที่จะโจมตีฐานศัตรูได้อีกด้วย !! ขึ้นอยู่กับสถานการณ์และชั้นเชิงของผู้เล่น

ผู้เล่นสามารถเลือกระหว่างสามฝ่ายที่แตกต่างกัน, 24 อาคารป้องกันที่แตกต่างกัน และ24 หน่วยโจมตีที่แตกต่างกัน(แน่นอน Tower Defence เกมส์นี้สามารถโจมตีได้ซะด้วย !!) คุณสมบัติทั้งหมดเหล่านี้จะ ทำให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์ใหม่ๆ และให้การจินตนาการที่ไม่ซ้ำกัน !!

เล่นได้ไม่ได้มายืนยันด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ‡Ω_ƒĬŋaŁ_Ω‡ : 1st May 2012 เมื่อ 14:16

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ช่วยบอกวิธีลงหน่อยได้ไหมครับ กด Install มาครึ่งชั่วโมงแล้ว ยังลงไม่เสร็จเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ลงนานมากเลย กับเกมแค่300กว่าMB ตอนนี้ผมยังลงไม่เสร็จเลยรอมานานมากแหละ กลัวจะเป็นไวรัส สปายแวร์

กล่าวขอบคุณ
    0
    มันเป็นไฟล์ Repack ครับมันต้องลงนานเป็นธรรมดา อดใจรอหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ‡Ω_ƒĬŋaŁ_Ω‡ อ่านกระทู้
    มันเป็นไฟล์ Repack ครับมันต้องลงนานเป็นธรรมดา อดใจรอหน่อย
    ผมชอบจัง กับ Repack เนี่ย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    5
    ต้องลอง!!!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    กำลังโหลดครับบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bayzamax : 30th April 2012 เมื่อ 21:18

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    โอเค เล่นได้ละครับ = =" ลงได้ไม่มีปัญหาอะไรมากนอกจากความนานเฉยๆ
    เกมเป็นแนว TD (Tower Defend หรือตั้งป้อมกันบ้านน่ะแหละ(เผื่อคนไม่รู้อีกที))
    ตัวเกมกำลังเล่นครับ ถ้าเจอปัญหาจะมาแจ้ง แต่ถ้าไม่แจ้งก็แสดงว่าไม่มีปัญหาเน้อ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เล่น Lan กับเพื่อนได้ไหมเนี่ย เกมส์นี้
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    โอเค เล่นได้ละครับ = =" ลงได้ไม่มีปัญหาอะไรมากนอกจากความนานเฉยๆ
    555+ ในที่สุดมันก็เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    9
    ติดเออเร่ออ่าคับ ที่มันจะให้ send error กับ Don't send อ่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    นานโคตรรรๆๆๆๆๆๆ ไปหาโหลด FULL ยังไม่นานขนาดนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    สนุกดีครับเล่นฆ่าเวลา
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?