ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318

สอบถามการลง BF3 แผ่นแท้ครับ

คือวันนี้ผมเพิ่งไปซื้อแผ่น BF3 Limited edition back to karkan มา เสร็จแล้ว ผมก็ใส่แผ่น 1 เข้าไป เสร็จแล้วมันก็ให้ติดตั้ง Origin ผมก็ติดตั้งเสร็จ แล้วมันก็ให้ยืนยันรหัส ผมก็ ยืนยันเสร็จ แล้วพอผมจะกดติดตั้ง มันให้โหลดผ่านเน็ตเลยอ่ะครับ คือผมอยากลงแบบ ไฟล์ในแผ่น มันมี 2 แผ่น อ่าครับ ไม่ทราบว่าต้องใส่แผ่น ใหนครับ แล้วทำยังไงอ่า สอนผมหน่อย คือเน็ตผมช่วงนี้มันเน่ามาก ผมกดมา 30 นาที เพิ่ง 1 เปอ เซ็งมากเลย เนตของ ToT ช่วยบอกทีครับ
    Only miss the sun when it starts to snow.

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ทำใจครับต้องเป็นแบบนั้นแหละใส่แผ่นแรกเข้าไปเด้ง origin แล้วรอ รอ รอ ไปเรื่อยๆจนกว่าจะให้ใส่แผ่นสองตรงนี้เครื่องผมไม่ช้ามาก แต่จะช้าก็ตอนอัพเดตเนี่ยแหลกระอักเลือดแน่ครับปาไป 4 GB กว่า lol

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denhotx อ่านกระทู้
    ทำใจครับต้องเป็นแบบนั้นแหละใส่แผ่นแรกเข้าไปเด้ง origin แล้วรอ รอ รอ ไปเรื่อยๆจนกว่าจะให้ใส่แผ่นสองตรงนี้เครื่องผมไม่ช้ามาก แต่จะช้าก็ตอนอัพเดตเนี่ยแหลกระอักเลือดแน่ครับปาไป 4 GB กว่า lol
    กำ ก็คือ เราติดตั้งในแผ่นไม่ได้ใช่ใหมครับ เวรกำ ช่วงนี้อากาศร้อนเน็ตแม่มเเฮ้งบ่อย โอเคครับ ขอบคุณครับ เซ็ง
    Only miss the sun when it starts to snow.

กล่าวขอบคุณ
    342
    อ๋อ ตอนนี้ผม 50 เปอร์แล้วครับ ตอนแรก ที่มัน 1 เปอร์เซ็นต์เพราะ คอมมัน Not responding 555+ ขอบคุณครับ ผมเปิดเกมไว้เยอะ PB โยเถื่อน 555+

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winjumza อ่านกระทู้
    กำ ก็คือ เราติดตั้งในแผ่นไม่ได้ใช่ใหมครับ เวรกำ ช่วงนี้อากาศร้อนเน็ตแม่มเเฮ้งบ่อย โอเคครับ ขอบคุณครับ เซ็ง
    ก็คือมันจะดึงข้อมูลในแผ่นมาลงครับ ช่วงนี้ไปนั่ง FAP เอ้ยนั่งทำไรรอได้เลยจ้า

กล่าวขอบคุณ
    342
    ตอนนี้ ผมถึงตอนอัพเดทแล้วครับ กะอักเลือดเลือย 30 เปอร์เซ็นต์ครึ่งชั่วโมง