ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ช่วยด้วยครับเรื่อง My lockbox

คือว่าผมลืมพลาสเวิร์ด My lockbox อ่ะครับ ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกด้วยนะครับ หรือโปรแกรมแก้อ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ลองถอนการติดตั้งเลยไม่ดีกว่าหรือคับ ผมว่าน่าจะได้นะ ถอนโดยใช้โปรแกรมอื่นช่วยถอนการติดตั้งน่ะ
    ส่วนโปรแกรมก็ http://www.jokergameth.com/board/sho...149#post836149 ตามลิ้งเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันถอนไม่ได้อ่ะครับ ก่อนถอนมันต้องให้เราใส่รหัสที่เราตั้งไว้ ซึ่งผมดันไปตั้งตอนไหนก็ไม่รู้ฝืนขึ้นมาอีกทีจำอะไรไม่ได้เลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คงต้อง format เลยมั้งครับ ถ้าเป็นไปได้นะ (ทางเลือกสุดท้าย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ลองหาโปรแกรมที่สุ่มรหัสดูสิครับ ขนาดโปรแกรมwinrarยังมีให้แก้รหัสเลย ผมว่ามันคงจะมีอยู่นะครับ ลองหาดูก่อน ไม่งั้นก็ไปลองโพสถามดูที่กระทู้นี้ก็ได้ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54875 ส่วนตัวนะครับ ผมลองไปถามหลาเรื่องละ พวกที่มาดาวน์โหลดก็ให้ความช่วยเหลือดีครับ
    ไม่งั้นก็ลองไปเว็บบอร์ดดูก็ได้ครับ หาที่ talk อ่ะครับ ผมลองไปถามเกี่ยวกับการ์ดจอผมแล้วก็สามารถแก้ไขได้