ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tanisorn :)
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,273
    Blog Entries
    1

น่ารักจับใจ! สุนันทา เดวา เน็ตไอดอลคนใหม่ล่าสุด

เน็ตไอดอล นัมเบอร์ล่าสุด ที่โด่งดังทั่วโลกไซเบอร์ในตอนนี้ คงหนีไม่พ้น สาวหมวยแก้มป่องอย่าง "สุนันทา เดวา" หรือ "น้องเอมมี่" เป็นแน่แท้... วันนี้กระปุกดอทคอมก็ขอเอาใจหนุ่ม ๆ ทั้งหลายด้วยการนำประวัติของเธอมาฝากกัน แถมรูปภาพน่ารัก ๆ พร้อมคลิปเพลงเพราะ ๆ ของน้องเอมมี่ สุนันทา เดวา มาฝากกันด้วย...

ต้องขอบอกไว้ก่อนเลยว่า สาวน้อยเอมมี่ สุนันทา เดวา ไม่ใช่ดาราวัยใส หรือมีผลงานอะไรทั้งสิ้น เธอเป็นเพียงแค่สาวตัวเล็ก ๆ คนหนึ่ง ที่มีผู้ชื่นชอบในไลฟ์สไตล์ และความน่ารักเป็นกันเองของเธอ พิสูจน์ได้จากแฟนเพจที่มีคนติดตาม (Subscribe) กว่า 2 แสนคนเลยทีเดียว ยิ่งไปกว่านั้น ไม่ว่าเธอจะโพสต์ภาพหรือข้อความอะไรลงไป ก็จะมีแฟนคลับกดไลค์เป็นหมื่น ๆ คนเลยล่ะ!!

ส่วนประวัติของ สุนันทา เดวา นั้น เธอเรียนจบจาก โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง เอกมัย กรุงเทพฯ กำลังรอผลสอบที่มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทาอยู่

ว่าแล้ว... วันนี้กระปุกดอทคอมก็ขอจัดเต็มในความน่ารักของเธอด้วยการนำภาพสาวหมวยคนนี้มาฝากกัน แถมคลิปเพลงที่เธอร้องขอบคุณแฟนคลับของเธอด้วยน๊า.. จะว่าไปเสียงดีเหมือนกันนะเนี่ย น้องเอมมี่ ^ ^

เครดิต http://women.kapook.com/view40277.html
    Be long to CFC

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    โอ้ บร๊ะเจ้า !!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เห้ยย คนนี้ผมรู้จักเค๊่าด้วยอ่ะ เค๊าเป็นเน็ตไอดอลหรอ -*-!! พึ่งรู้น่ะเนี้ย
    ตัวจริงตัวเล็กม๊าาาก!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มะลิน้อย...กลอยใจ : 2nd May 2012 เมื่อ 10:10

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    เอ่อออ มันมีมานานแล้วนิครับ ผมเหนอยู่ในเฟสบ่อยๆ คนฟอลโลว์ เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    น่ารักมากๆเลยโว้ย

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    ระยองฮิ 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เธออยู่ รร ตรงข้าม รร ผม ตัวเล็กๆ น่ารักดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    น้องเอมมี่เค้าน่ารักมาก หน้าตาแอ๊บแบ้วโดยที่ไม่ต้องแอ๊บเลยครับ