ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

[PC] Warcraft 3 : The Frozen Throne [MF/Full]

Full-Game
    Mediafire link

part 1 : part 2 : part 3 : part 4 : part 5 : part 6 : part 7

วิธีติดตั้งเกมส์
    1.โหลดให้ครบ 7 part แล้วแตกไฟล์
    2.Mount Image Warcraft III - Reign of Chaos และติดตั้งตามปกติ CD-key ก็อยู่ใน folder แล้ว
    3.Mount Image Warcraft III - The Frozen Throne และติดตั้งตามปกติ CD-key ก็อยู่ใน folder แล้ว
    4.copy ไฟล์ทั้งหมดใน folder Warcraft3TFT_126a_English ไปใส่ใน folder ที่ท่านติดตั้งเกมส์
    5.โหลดแมพมาแล้วเล่นได้เลยครับ

TCG Network [ระบบ lan เอาไว้เล่นกับคนอื่น]
    http://www.thaicybergames.com/main/s...ad.php?t=48876

แมพที่ผมชอบเล่นมากๆ reborn vs naruto แนะนำเลยครับ
    http://www.thaicybergames.com/main/s...ad.php?t=73026

มีปัญหาอะไรก็บอกเลยนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอดันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ
    Origin : InvisibleHuman l BATTLELOG : InvisibleHuman l Steam : InvisibleHuman

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

manchester united kingdom
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณคับ
    "Cpu: AMD Athlon(tm)II X4 640 Core i5 Processor 3.00Ghz-Win7"
    "Ram: 4Gb Vga: Sapphire Ati Redeon Hd5670 1Gb"

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ขอบคุณครับ