ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 93

Red face ชอบนิสัยคนต่างประเทศใน BF3 มากครับ

ผมเล่นด่านรถไฟใต้ดิน ฝั่ง US โหมดยึดธงครับตอนแรก ก็เสียเปรียบอยู่ ยึดธง C ได้ธงเดียว ปาระเบิดกันเพลิน - -"

พอไปสักๆผมขึ้นบันได 2 ก็งงอยู่ทำไม ฝั่ง RU ถึงไม่มีคนเลยก็ไม่สนใจ

วิ่งออกไปยึดธง A ก็ยึดได้ไม่แปลกใจอะไร

ทีนี้เปิดสกอ ดู ที่ 1 มัน คิว 190+ ตาย 0 แบบนี้ใช่เลยแฮคเกอ

ก็เซงๆอะครับ เลยวิ่งเล่นวิ่งไปวิ่งมาเจอ ฝรั่งข้างเดียวกันกับผมกำลังบัง ไอคนที่แฮกเผื่อไม่ให้มันยิง
    บังแบบดันๆไปให้สุดทางอะครับแล้วอีกฝั่งเขาก็ร่วมมือด้วย โดยการไม่ยิงฝั่งผม

มันเป็นสิ่งที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนจริงๆ เป็นเซิฟไทยคงปล่อยไปหละ อยากโปรก็โปรก็โปรไปไม่สนใจ
    ถ้าคนไทยทำได้อย่างนี้ สังคมออนไล คงดีกว่านี้เยอะ

ปล.เสียดายผมไม่เก่งภาษาอังกฤษเลยไม่รู้ว่าเขาพูดไรกันบ้าง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ซึ้งเลยอะ

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    YOU GOOD Solider!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    สุดยอดอ่ะนาย

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    เล่นกับฝรั่งสนุกดีครับ บางทีเจออะไร Fail!!! ฮามาก ถ้า ENG ไม่แข็งก็พูดๆนู้นนี่ไปเหอะ เซิฟ XtG ครับ ลองหาดูสนุก
    BEGONE THOTTTTTTTT

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    เซิพยุโรปมีเซิพไหนปิงน้อยๆมั่งอ่ะ

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    น่าจะใช้ frap ถ่ายรูปมา อยากเห็น

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ใช่ครับ ฝรั่งเค้าเล่นดีกว่าคนไทยเยอะ ผมชอบตรงที่ ทีมเวิรค ของฝรั่งนี้แหละ เค้าแทคทีมกันดี ไม่ทิ้งกันแม้แต่คนที่ ไม่เก่งเค้าก็ช่วยกัน ชอบตรงนี้แหละ แต่ไม่ดีก็มีแต่ส่วนน้อย
    ใครจะเล่นแอดผมได้ นะ Crazyman_lonely

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rotten_apple อ่านกระทู้
    เซิพยุโรปมีเซิพไหนปิงน้อยๆมั่งอ่ะ
    เห้ย นี่นาย ปล. ผมเล่นเซิฟของอเมริกาอ่ะ ปิงไม่ต่ำกว่า 300 แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร เพราะเซิฟที่ผมเล่นเป็น Mode Hardcore ยิงแปปเดียวตาย
    BEGONE THOTTTTTTTT

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ^
    ^
    ^
    ^

๋Jack kill giant น่าดู

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakinbombastic อ่านกระทู้
    เห็นได้ชัดว่า เกมเมอร์ไทยกับต่างชาติเป็นยังไงครับ คนล้ะชั้นกันครับ
    คนไทย(บางส่วน) >> ถ้าได้โปรมา "กรูไม่สนใครหลอก"
    ต่างชาติ(ส่วนมาก) >> ไม่เบียดเบียนคนอื่นดีกว่า เล่นไปเดี่ยวก็เบื่อ ไม่ได้อะไร
    เห็นได้ชัดมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    น่าจะใช้ frap ถ่ายรูปมา อยากเห็น
    ไม่คิดว่าจะเกิด เหตุการดีๆ แบบนี้อะสิครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nut_crazyboy อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ฝรั่งเค้าเล่นดีกว่าคนไทยเยอะ ผมชอบตรงที่ ทีมเวิรค ของฝรั่งนี้แหละ เค้าแทคทีมกันดี ไม่ทิ้งกันแม้แต่คนที่ ไม่เก่งเค้าก็ช่วยกัน ชอบตรงนี้แหละ แต่ไม่ดีก็มีแต่ส่วนน้อย
    ใครจะเล่นแอดผมได้ นะ Crazyman_lonely
    อันนี้เห็นด้วยนะครับ แต่ถ้าด่านกว้างๆหละก็
    แอดไปแล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rotten_apple อ่านกระทู้
    อเมริกา อะครับ ปิง ไม่เกิน 400

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    HEY GUYS,CAN I KISS YOU ALL ??? <3

ผมเล่นแต่ COD MW3 เถื่อน ไม่เคยเจอซึ้งๆแบบนี้เลยอ่ะครับ พอเจอ Aimbot ที ไอคนที่อยู่ฝั่ง Aimbot ก็เงียบ ไม่ว่าอะไร ไออีกฝั่งก็ด่าๆไปสิ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย Admin มันก็หายหัวไปไหนไม่รู้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: