ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576

Cool The Avengers คิดว่าใครจะมารวมพลในภาค2

ถ้าตัวร้ายเป็น Thanos จริงคุณคิดว่าใครจะมาร่วมวงกับ The Avengers

ผมคิดว่าน่าจะตัวนี้นะเพราะ Hank Pym เป็นคนออกแบบ Helicarrier(ในUltimate Avengers) เพื่อนๆคิดว่าอย่างไรครับที่แน่ๆต้องมีตัวที่เป็นสุดยอดมาด้วยแน่
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ยังหวังว่า ตัวนีัจะได้เข้ามา อิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    คงต้องคุยกับโซนี่ยาวเลย
    ขอ ป๋า Stan Lee ซื้อ โปรเจค Spiderman คืนเลยยย จริงๆนะ Marvel ดังเลย มีครบทุกตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpizerZ : 8th May 2012 เมื่อ 18:21

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    732
    คงต้องคุยกับโซนี่ยาวเลย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Sentry !!!!

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    732
    Sentry!!!
    ฮีโร่ที่มีพลังอันดับ1มีสิ่ง2สิ่งที่ต้านพลัง Sentry ได้ นั่นคือกางเกงของฮัล์ค และเสื้อของ Sentry ร่างมนุษย์ ไม่เชื่อลองไปอ่าน World war Hulk ดู

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    Sentry!!!
    ฮีโร่ที่มีพลังอันดับ1มีสิ่ง2สิ่งที่ต้านพลัง Sentry ได้ นั่นคือกางเกงของฮัล์ค และเสื้อของ Sentry ร่างมนุษย์ ไม่เชื่อลองไปอ่าน World war Hulk ดู
    ไม่รู้สิ ส่วนตัวแล้ว ผมว่า silver surfer โหดกว่านะ แต่รู้สึกว่า Sentry จะเถื่อนกว่า แอะยังไง???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวนั้นแหล่ะ -_-"
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    1

วูล์ฟเวอรีน!!!
    El psy congroo

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    คิดว่า ant man เพราะตอนนี้เห็นประกาศเตรียมสร้างเรื่องนี้อีกรอบหลังจากที่เคยมาประกาศแล้วจู่หายวับไป

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อาเบะ !

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,784
    spider man กัย x - men คงเป็นไปได้ยากเพราะของ sony กับ fox คงเป็น ant-man

คงประมาณปี 2015 ได้ดูภาค 2

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    ไม่เอาไอ้ตัวนี้จากญี่ปุ่นไปมั่งล่ะ ใส่เกราะด้วยระบบ wi-fi ไง

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengbio5com อ่านกระทู้
    ไม่เอาไอ้ตัวนี้จากญี่ปุ่นไปมั่งล่ะ ใส่เกราะด้วยระบบ wi-fi ไง
    ไปยืนเสียบเมมโมรี่ Cyclone Joker มีหวังโดนตบก่อนแน่เลย

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิ ส่วนตัวแล้ว ผมว่า silver surfer โหดกว่านะ แต่รู้สึกว่า Sentry จะเถื่อนกว่า แอะยังไง???
    เซิร์ฟเฟอร์พลังเท่ากับ Thanos ตอนไม่มีถุงมือครับพอมีถุงมือ+Gemทั้ง6มันก็โหดเทพสุดๆแล้ว

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    เป็น ไอ้แมงมุมตัวสีดำครับ อาจจะโผล่มา
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ตัวนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    1
    โงกุน ชัวส์

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ต้องไปดูตอนจบแล้วก็ฉากจบหลังเครดิตของ the amazing Spider-man ว่าปาร์คเกอร์จะได้เจอ ฟิวรี่รึเปล่า มีโอกาศแค่ 30% ที่จะดึงตัวนี้มาเข้าทีมด้วย
    แต่ก็สงสัยนิดๆเหมือนกันว่า มันจะรีเมคใหม่ทำไม?

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanzaa2011 อ่านกระทู้
    ไอ ant man นี่มันเก่งประมาณไหนครับ ไม่เคยอ่านคอมมิค มันจะสู้ใครได้เรอะเป็นแค่มนุษย์มดเนี่ยนะ
    ต่อไป แอนท์ แมน หรือ ดร.เฮนรี่ พิม จะกลายเป็น ไจแอนท์ แมน เทห์เลย

แต่ถ้ามี แอนท์ แมน ก็ต้อง มี วอสป์ wasp ด้วย

แต่ถ้ามี Avengers VS X-Men เหมือนใน comic หละ สนุกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wAkie : 8th May 2012 เมื่อ 21:36
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อยากให้ Spiderman ดีกว่าเจ๋งดี ... ^^
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    732
    แต่ก็ยากแหละครับเพราะช่วงแรก Marvel ให้คนอื่นซื้อลิขสิทธ์ ไปทำหนัง บางเรื่องก็รุ่ง(เช่น Spider-Man)บางเรื่องก็ร่วง(เช่น Dare Devil) Marvelก็เลยตั้ง Marvel Studio ทำหนังของตัวเองเลยครับจะเห็นได้ว่าหนังของ Marvel เองนั้นดังทุกเรื่องครับแม้จะรายได้ไม่ค่อยดีแต่ก็มีทิ้งท้ายเพื่อปูทางไปสู่ The Avengers ได้ (เนื้อเรื่องดีกว่า Kamen Rider Decade อีกนะเนี่ย ^^)

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    ผมว่าที่จะมารวมก็น่าจะมี X-Men , Fantastic 4 , Spider-Man , Ant-Man อย่างน้อยก็ 1 ในนี้แหละ
    แต่ผมอยากเห็น D.C vs Marvel แบบ ภาพยนต์ อิอิ

ไม่งั้นก็เอาพวกนี้มารวมในภาค 2 แล้วเปลี่ยนชื่อ Avenger เ็ป็น Avenged ฮ่าๆๆๆ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    อยากให้dead poolมาเข้าครับ เกรียนที่สุดแล้ว

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    ยังหวังว่า ตัวนีัจะได้เข้ามา อิอิ

ขอ ป๋า Stan Lee ซื้อ โปรเจค Spiderman คืนเลยยย จริงๆนะ Marvel ดังเลย มีครบทุกตัว
    เชื่อว่าปั้น spider man ชุดใหม่เพื่อรวมทีม avenger อีกทีมนึง(รึเปล่า 5555)

2 คนนี้มาแจมคงจะหนุกน่าดูแฮะ

ปล.avenger ไม่ได้มีทีมเดียว รอดูๆ >.<
    ใน comic
    Avengers:
    Captain America
    Iron Man
    Thor
    Hawkeye
    Spider-Woman
    Monica Rambeau
    Beast

The Mighty Avengers:
    Nova
    Ms Marvel
    Hulk
    Spider-Man
    Komodo
    Iceman
    Songbird
    Namorita

The New Avengers:
    Luke Cage
    Iron Fist
    Wolverine
    Jewel
    Doctor Strange
    Valkyrie
    Cloak
    Dagger

Secret Avengers:
    Mockingbird
    Bucky Barnes
    Black Widow
    War Machine
    Noh Varr
    Ant Man
    ^
    ^
    ^
    ทั้งหมดถ้าทำเป็นภาพยนต์คงจะตายตาหลับละผม 555

แอบฮาคนเดียว ลองคิดดู เอา fantastic 4 รวมทีม avengers

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย XBOX_PSP : 9th May 2012 เมื่อ 14:42

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XBOX_PSP อ่านกระทู้
    เชื่อว่าปั้น spider man ชุดใหม่เพื่อรวมทีม avenger อีกทีมนึง(รึเปล่า 5555)

2 คนนี้มาแจมคงจะหนุกน่าดูแฮะ

ปล.avenger ไม่ได้มีทีมเดียว รอดูๆ >.<
    ใน comic

^
    ^
    ^
    ทั้งหมดถ้าทำเป็นภาพยนต์คงจะตายตาหลับละผม 555

แอบฮาคนเดียว ลองคิดดู เอา fantastic 4 รวมทีม avengers

นั่นสิ แต่ยากครับคุยกันเรื่องลิขสิทธ์ยาวเลยแหละ Ant Man พอจะเป็นไปได้

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    732
    อ้อเกือบลืม The Amazing Spider-Man 2012 นี่ผมว่าไม่น่าจะมาร่วมทีม Avengers ได้นะ Marvel มีหลายจักรวาล จักรวาลที่เอามาทำหนังคือจักรวาลหลักครับเพียงแต่เอาเนื้อเรื่องมาปรับให้ดูเข้ากับยุคมากขึ้น สังเกตุได้จาก Tony Stark ครับ เพราะในจักรวาลหลัก Tony ต้องให้เครื่องปฏิกรณ์ Arc เป็นเครื่องช่วยชีวิต ส่วนในจักรวาลอื่นๆยกตัวอย่างเช่น Ultimate Tony เป็นเนื้องอกในสมองครับ ส่วนสไปดี้เวอร์ชั่นใหม่นั้นไม่น่าจะมาร่วมได้เพราะเป็นคนละจักรวาลกันและอาจมีปัญหาเกี่ยวกับลิขสิทธ์ได้