ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

ขอถามหน่อยครัย xbox360 ต่อ xbox live โดยไม่ต้องอัพเดทได้ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับเพราะถ้าอัพเดทมันจะล็อค
    BF3 โดนแฮค

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไม่ได้ครับ ถ้าเป็น LT 3.0 อยู่แล้วอัพเดทต่อ live ได้เลยไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ของผมเล่นเกม LT 3.0 ได้ถ้าต่อ xbox live แล้วมันให้อัพเดทถ้าอัพเดทไปจะยังเล่น copy ได้ไหมครับ
    BF3 โดนแฮค

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    อัพ LT 3.0 เท่าไหร่หว่า ของผมอัพเดฟเล่นแผ่นปลอมไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    LT 3.0 อัพเดทแล้วเล่นได้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimnaja อ่านกระทู้
    อัพ LT 3.0 เท่าไหร่หว่า ของผมอัพเดฟเล่นแผ่นปลอมไม่ได้เลย
    ค่าทำประมาณ 500 ครับ จะให้เล่นแผ่นปลอมได้ต้องเอาไปทำ LT 3.0 ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    LT 3.0 อัพเดทแล้วเล่นได้เลยครับ

ค่าทำประมาณ 500 ครับ จะให้เล่นแผ่นปลอมได้ต้องเอาไปทำ LT 3.0 ครับ
    แถวบ้านคิด1,000นึงแน่ะ-*-

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมต่อเน็ตเข้าxboxอัพเดตเรียร้อยเกมที่เคยเล่นได้ตอนนี้เล่นไม่ได้แล้วเล่นได้บางเกม โคตรเซ็งเลย