ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

[MF] Warcraft III + The Frozen Throne (Dota)

สเปคคอมพิวเตอร์ขั้นต่ำ

CPU : Intel, Amd หรืออื่นๆ ความเร็วอย่างต่ำ 1 Ghz
    Ram : 256 MB
    Harddisk : 1.5 GB
    VGA : ระบบแสดงผลที่รองรับ 3D และรองรับ DirectX 8.0 มี Ram 8 MB
    Sound : ระบบเสียงที่รองรับ Direct Sound
    Software OS : Windows 98, Windows ME, Windows 2000, Windows XP, Windows Vista, Windows 7
    อื่นๆ : การเชื่อมต่อ Internet ความเร็ว 128k

Mediafire
    ตัวเกม Warcraft III [12 พาร์ท พาร์ทละ 50 MB พาร์ทสุดท้าย 20 MB 570 MB]
    Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part 10 Part 11 Part 12

ตัว The Frozen Throne [9 พาร์ท พาร์ทละ 50 MB พาร์ทสุดท้าย 28 MB 428 MB]
    Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9

Upload : อัพเองครับ

ตัว TCG Network ในการเล่น Dota : คลิก!

CD Key:
    Warcraft III - POR93R-R8KV-3VJ8NM-LH88-OHABKG
    The Frozen Throne - YW9Z9X-H672-PDKMYV-WDTV-4EF9F9

วิธีการลง:
    1.แตกไฟล์ออกมาจะได้ตัว .iso ทั้ง 2 ตัว
    2.นำตัวเกม Warcraft III มา mount image แล้วลง
    3.นำตัว The Frozen Throne มา mount image แล้วลงเช่นกัน โดยลงใส่ในโฟลเดอร์ของเกม Warcraft III
    4.ลงTCG Network หรือ Garena
    5.ดับเบิ้ลคลิกเข้าเล่นเกม

มีปัญหาอะไรถามได้ครับ
    ถ้าไฟล์เสียหรือถูกลบยังไง บอกได้นะครับ จะอัพใหม่ให้ครับ
    * เล่นได้ 100% เนื่้องจากคนอัพโหลดก็เล่นอยู่ครับ

ขอขอบคุณ CD Key จาก ใครก็ไม่ทราบครับ ขออภัยด้วยครับ

มือใหม่ครับ ติชมได้ครับ ถ้ามีความผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

กด Thank เพื่อเป็นกำลังใจสำหรับนักอัพเกมครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เกมเอง : 11th May 2012 เมื่อ 20:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jimmy14566 อ่านกระทู้
    มาเจิมให้ครับ
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอโหลดหน่อยนะครับ พอดีลงวินโดว์ใหม่พอดี

ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    พาท7โหลดไม่ได้ครับ = =