ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518

Red face สืบเนื่องจาก เอาการ์ดจอไปเคลม ที่เคยถามไปว่าผมจะได้รับของวันเสาร์ไหม ??

วันที่นำไปเคลมคือ วันอังคารที่ 8 ร้านบอกจะได้วันเสาร์ที่ 12 และเมื่อวานผมก็ได้ไปรับของแล้วครับ สรุปว่า เคลมไป 4วัน ร้านนี้เลยครับ >>>C&M (ลูกสาวสวยด้วยครับ)

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miyabijune : 13th May 2012 เมื่อ 18:24

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    ไวแท้เหลา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    แถวบ้านผมรอเป็นชาติเลย รอจน "ลืมไปเลย....ว่าเคยเอาไปเคลม"

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ไวแท้เหลา
    มันอยู่ที่ดวงาช่วงที่เราเอาไปเคลมมันจะมีของมั๊ยเปลี่ยนให้มั๊ยและก็พนง.จะใส่ใจตามเรื่องให้มั๊ย
    เจอของผมดิส่งการ์ดจอไปที่ซินเน็คซ์วันที่ 10 กุมภา55 ได้รับเงินคืน??? วันที่ 8เมษา55
    โทรไปด่าแม่มถึงสนง.ใหญ่ถึงจะได้เรื่อง เห่อๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    ผมเคยส่งเครมการ์ดจอ กว่าจะได้ของ เกือบๆ 2 เดือน ดีที่มีสำรอง -..-
    รณรงค์ต่อต้าน ปั้มกระทู้แบบเนียน (-_-) !!
    Amd Fx 6100@3.3 GHz # Ga 780T-Usb3 # ATi Gis Radeon 6790 # Kingston 4G X2

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    มันอยู่ที่ดวงาช่วงที่เราเอาไปเคลมมันจะมีของมั๊ยเปลี่ยนให้มั๊ยและก็พนง.จะใส่ใจตามเรื่องให้มั๊ย
    เจอของผมดิส่งการ์ดจอไปที่ซินเน็คซ์วันที่ 10 กุมภา55 ได้รับเงินคืน??? วันที่ 8เมษา55
    โทรไปด่าแม่มถึงสนง.ใหญ่ถึงจะได้เรื่อง เห่อๆๆๆ
    ผมเคยเครม nb ไป เดือนครึ่ง โืทรตามเรื่อยๆสุดท้ายบอกทำไม่ได้
    -o-