ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

Adobe Dreamweaver CS6 - โปรแกรมทำเว็บไซต์ที่ใครๆก็รู้จัก จะเซียนหรือไม่เซียนก็เขียนด้วยเจ้านี่ [Putlocker]

เนื่องจากตอนนี้เว็บ Putlocker เปิดให้บริการตามปกติและปรับเปลี่ยนสิทธิประโยชน์ต่างๆของ Loader ทำให้โหลดจากเว็บนี้ไม่จำกัดแล้วครับ
    และอีกอย่างเว็บนี้สามารถฝากไฟล์ได้ 1GB ต่อไฟล์ ทำให้บางโปรแกรมผมจะอัพให้โหลดใน Putlocker นะครับ
    Adobe Dreamweaver CS6 V.12 Build 5808 - โปรแกรมทำเว็บไซต์ที่ใครๆก็รู้จัก จะเซียนหรือไม่เซียนก็เขียนด้วยเจ้านี่[PL]

1 Part - File Size 304 MB - Putlocker

Adobe Dreamweaver CS6 V.12 Build 5808 - Click to Download

Password : uploadbyredfoottttt

Adobe Dreamweaver CS6 V.12 Build 5808 - ดาวน์โหลดสุดยอดโปรแกรมออกแบบเว็ปไซด์ website ระดับมืออาชีพ ที่เต็มเปี่ยมด้วยคุณภาพและมีความยืดหยุ่นสูงสุด Adobe Dreamweaver สามารถช่วยการออกแบบโค้ดที่มีความละเอียดและซับซ้อนสูงของเว็บคุณได้อย่างดี เยี่ยม ภายในโปรแกรมที่ครอบคลุมการออกแบบ พัฒนา และดูแลรักษาคอนเทนต์อย่างเต็มรูปแบบ โปรแกรมสามารถทำงานผสานกับโปรแกรมอื่นๆ ของ Adobe ได้แก่ Adobe Flash Professional, Adobe Fireworks, Adobe Photoshop, Adobe contribute และ Adobe Device Central เพื่อการสร้างสรรค์คอนเทนต์บนอุปกรณ์โมบายล์ นอกจากนั้นยังช่วยให้คุณออกแบบ พัฒนาเว็บไซต์ด้วย CSS (custom stylesheet) โดยที่เราไม่จำเป็นที่จะต้องมีความรู้ในเรื่องการเขียนโค้ด CSS มาก่อนเลย และยังสามารถช่วยจัดการกำหนดค่าของรูปภาพที่จะนำมาใส่ประกอบในเว็บได้อย่าง สะดวก โปรแกรมนี้ได้เป็นที่นิยมกันมากครับ ในเวอร์ชั่นนี้ได้มีการปรับเปลี่ยนให้ตัวโปรแกรมทำงานได้ง่ายขึ้น/ยืดหยุ่นกว่าเดิม รองรับเทคโนโลยี HTML5 และยังมีการปรับเปลี่ยนหน้าตาและการจัดวางเครื่องมือใหม่ให้ใช้งานได้สะดวกกว่าเดิมครับผม

Screenshot

รูประหว่างโปรแกรมกำลังโหลดทรัพยากร ซึ่งทำได้เร็วมากๆ

เป็น Adobe Dreamweaver CS6 V.12 Build 5808 เวอร์ชั่นล่าสุด

โปรแกรมอื่นๆอีกเพียบคลิ๊กเลยครับอย่ารอช้าา

ขอให้สนุกครับ !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 14th May 2012 เมื่อ 12:38

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,971
    ขอบคุณครับ ยังไม่ได้โหลดแต่ขอบคุณไว้ก่อน อิอิ
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ พอดีเพื่อนฝากให้หาโปรแกรมนี้พอดีเลย

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ขนาดเซียนยังไม่ใช้โปรแกรมนี้ทำเลยท่าน ฮาๆ ( หัวกระทู้ )

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ่jamornz อ่านกระทู้
    ขนาดเซียนยังไม่ใช้โปรแกรมนี้ทำเลยท่าน ฮาๆ ( หัวกระทู้ )
    เห้ยผมก็ว่าผมเขียนถูกแล้วนา เข้าใจไม่ตรงกันป่าวนี่ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ขอบคุณจ้า หาอยู่พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ในที่สุดก้โหลดของ Putlocker ได้ซะที หามานานขอบคุณครับ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ขุดกระทู้วันละนิดชีวิตแจ่มใส่

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    >爐鰓莉羯篩ナ犇ヘテ・"SOFTWARE" 狃ヤエ "Set-up.exe" 「ヨ鮖チメ
    >ヒナムァィメ。狃ヤエ「ヨ鮖チメ篏テ癸テチィミ耆鰲ナラヘ。ヌ靨ィミオヤエオム鬧蘯コ萢ケ 倏ラヘ。蘯コキエナヘァ罨鬢テムコ 蘯コ "Try" (ヘムケキユ靆ヘァ)
    >カ鰓篏テ癸テチコヘ。耆鯡チム、テハチメェヤ。。鈬ヒ鬘エ Create Adobe ID ヒテラヘヘミ菘ォム。ヘツ靨ァシチィモ菽隍靉ツ莇鰲ナツ、テムコ 耆鰲テメハチム、テ蘯コサナヘチ・飜陲鯱チルナサナヘチキリ。ヘツ靨ァケミ
    >ヒナムァィメ。ケム鮖。邱モ。メテオヤエオム鬧莇鱆ナ鯢 耆鯏ヘィケオヤエオム鬧猝テ遞 眷鯢ヘツ靨狎ヤ隗狃ヤエ篏テ癸テチ、テムコ
    >莉キユ鞣ソナ犇ヘテ・"DLL FILE" ヒナムァィメ。ケム鮖ヘ靨ケヌヤクユキモ羯ケム鮖、テムコシチ

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    2
    ขอรับเจ้าโปรแกรมตัวนี้ไปก่อนน้อ อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ มือใหม่ขอลองหน่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    560
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณมากก ผมกำลังจะทำโปรเจคเกี่ยวกับ เว็บไซต์ พอดี กำลังหา อยู่เลยครับ ^^!

Tualek
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอบคุณมากคับท่าน เท้าแดงงงงงงงง

Tags for this Thread