ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983

[PC-Game] WARLOCK : MASTER OF THE ARCANE + UPDATE [2012|ENG|FULL|678MB][One2UP-DIRECTLINK]ลิ้งตรงโหลดแรง!!!

Developer : Paradox Interactive
    Publisher : Paradox Interactive
    Genre : Strategy
    Release date: World: 08 May 2012

The latest game in the popular Majesty series, Warlock: Master of the Arcane introduces turned-based strategy and global conquest to the fantastic world of Ardania. In a time of chaotic upheaval, the player takes the role of a great mage, a warlord vying for ultimate power. Your mission is to build an empire, expand your borders, research new spells and conquer your enemies. Become the ultimate Warlock and rule over all of Ardania!

Processor: Dual Core CPU
    Memory: 2 Gb
    Video Card: GeForce GT240 512Mb or comparable
    Hard Drive: 4 Gb
    Sound: DirectX 9.0c compatible

ถ้าอยากเป็นกำลังใจให้ผม ช่วยกด กล่าวขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับ

DIRECT LINK

UPDATE

PART 1 | PART 2

Part ไหนเสี่ย กด Alt+R ซ่อมไฟล์ได้

http://adf.ly/8Z5A5 หรือ http://adf.ly/8Z5DA

แตกไฟล์ >> ลงเกม >> ก็อปไฟล์อัพเดตไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกม >> เล่นเลย

ทำไมต้องมี Pass ทำไมต้องมี Adf.ly มันเป็นการสนับสนุน ผู้อัพโหลด อย่างหนึ่ง ถึงแม้จะทำให้ท่าน โหลดยากขึ้น แต่มันก็แค่นิดเดียวเท่านั้น ถ้าท่านมองเห็นแต่ว่ามันทำให้ตัวเองโหลดยาก แล้วผู้อัพโหลด ไม่ยากกว่าหรอ เขาต้องคอยเช็คลิ้ง อัพเกม อยู่บ่อยๆ เพียงแค่ท่านเสียเวลาสัก 5-10วินาที เสียหน่อยจะเป็นไรไป ใช่ไหมครับ? แล้วก็มันเป็นการสนับสนุนให้ผู้อัพโหลดอัพเกมต่อๆไป ขอบคุณที่มาโหลดนะครับ ขอบคุณครับ
    CR.CHAPMUFC

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมให้จ้า

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    มาเจิมให้ครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,008
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ดันนนนนนนน

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    โพส2 เป็นเกย์์ ครับ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    มาเจิมให้ครับ ^^''

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ยืนยันเล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณนะครับ

ในภาพพึ่งเริ่มเล่นครับ ยังเล่นไม่เป็นเลย
    SpinnerX #สมาชิกเก่าที่ห่างหายไปนาน กลับมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากๆเลยครับผม ^___^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณน่ะ ชอบเกมแนวแบบนี้คับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread