ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face เล่น DungeonDefenders กัน

โหลดตัวเกม http://www.jokergameth.com/board/sho...t=83811&page=3 Credit - monkeydz

ผมจะเปิดห้องชื่อ THAILAND GET IN เล่นผ่าน Game spy ชื่อตัวละคร MAI040 - WTF GAMER TH ID Game spy Mai040

ส่วนใครที่จะสร้างห้อง ขออณุญาติให้ ใช้คำว่า TH ตามหลังชื่อห้องด้วยน๊ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่เห็นเจอคนไทยเลยอะ
    ชื่อตัวละคร : Dragozs

กล่าวขอบคุณ
    5
    เอางี้ เข้ามาใน Hamachi ผม Mai040 DD WTF 1 pass 123 จะได้นัดกันถูก

ถ้าอยากเล่นเจอกันง่ายๆ ต้องใช้ โปรแกรม Tunngle http://www.tunngle.net/index.php?l=en ต้องสมัครด้วยนะครับ

วิธี

1. เปิดโปรแกรมแล้วล็อคอิน

2. ดูด้านซ้ายมือเข้าไปที่ RPG แล้วหาห้อง Dungeon Defenders มีอยู่ด้วยกัน 5 ห้อง ถ้าอยากหากันง่ายๆ นัดกันเข้าห้องที่คนน้อยที่สุดหรือไม่มีเลย

3. ต้อนเข้าเกมทำเหมือนเดิม ดูตรงหน้าที่ให้เลือกเซิฟเวอร์ กดข้างบนขวามือ ให้เปลี่ยนจาก Internet เป็น LAN

จบครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    แอนดรอย จอยด้วยได้ปะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cableneo อ่านกระทู้
    แอนดรอย จอยด้วยได้ปะ
    ไม่ได้ครับ