ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

Red face *** Facebook Photo Save 3.0.2 โปรแกรมโหลดภาพจาก Facebook ทั้งอัลบั้ม พัฒนาโดยคนไทย สามารถดาวน์โหลดรูปจากคนที่ไม่ใช่เพื่อน *** [อ่านก่อนโหลดสำคัญมาก]

*** Facebook Photo Save 3.0.2 โปรแกรมโหลดภาพจาก Facebook ทั้งอัลบั้ม พัฒนาโดยคนไทย สามารถดาวน์โหลดรูปจากคนที่ไม่ใช่เพื่อน *** [อ่านก่อนโหลดสำคัญมาก]

*** โปรแกรมนี้้เป็นฟรีแวร์นะครับ มีภาษาไทย แต่ที่สำคัญคืออยากให้ไช้อย่างสร้างสัน อย่างคัดลอกภาพของคนอื่นมาทำสิ่งที่ก่อให้เกิดความเสียหายนะครับ

" หากอยากได้รูปของเพื่อนสักคนแล้ว เราต้องกดเซฟแล้วเซฟอีก ยิ่งถ้าเพื่อนคนนั้นมีรูปมากๆ ยิ่งไปกันใหญ่ ผมจึงได้พัฒนาโปรแกรม Facebook Photo Save ที่สามารถใช้งานได้ง่ายๆ แค่เข้าสู่ระบบ เลือกเพื่อน เลือกตำแน่งที่จะดาวโหลด กดปุ่มดาวโหลด แค่นี้เราก็จะได้รูปของเพื่อนคนที่เราต้องการทั้งหมด ทุกอัลบั้มเลย หวังว่าคงจะมีประโยชน์ กับใครหลายๆ คนนะครับ

และในเวอร์ชันล่าสุดนี้โปรแกรมมีความสามารถที่จะดาวโ หลดรูปจากเพื่อน ตัวเอง กลุ่ม แฟนเพจ และจากคนที่ไม่ใช่เพื่อนของเราได้ อีกทั้งยังสามารถเลือกอัลบั้มที่เราต้องการจะโหลดได้ ตามใจชอบ "

ความต้องการของโปรแกรม

- ระบบปฏิบัติการ Windows 7 หรือ 8

- Internet Explorer 9 หรือ 10

- Microsoft .net framework 4

GuideKungPlus

http://adf.ly/8k8m8

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814
    ขอบคุณครับ

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    โอ้ววผมจะโหลดรูปจากเพจนี้

สมาคมนิยมเดก 11รด ><

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    555555
    เม้นบน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ขโมยรูปแฟนชาวบ้านเค้าดีกว่า !!

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    มีกลุ่มอะไร18+ บอกผมหน่อยนะครับจะไปส่อง555+

ปล.พูดจริง