ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ใครที่อยู่ดึกๆเวลาว่างๆจะทำอะไรกันครับ

อยากรู้แค่นั้นหละ

บางทีผมว่าง*****น่าเบื่อจริงๆ

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีตัง ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหน

อยู่บ้านผมก็ไม่มีไรทำ เบื่อเกมส์ุสุดๆ

นั่งเข้า JKG กด รีเฟลช ไปเรื่อยๆ รอตอบ

เมียก็อยู่ไกล ขับรถไปหา *****ขี้เกียจ

หิวข้าวนะ แต่ไม่รู้จะกินอะไรด้วย

เรียนก็มีเรียนแค่วันศุกร์ ของเรียนควบที่ ม.ราม

ก็เปิด 11 เดือนหน้า

อยากจะไป ม่อสาว เด็กใหม่ วันศุกที่ผ่านมาไปโรงเรียน

เรียน 9โมง 10โมงเลิกเรียน เชรี่ยมาก

น่าเบื่อไม่มีไรทำ

อะไรวะเนี่ย = =

บางทีว่างจน เปิดคอมไว้ที่บ้านนะ แต่เหงา ออกไปเล่นร้านเกมส์ 555

ออน m ไว้ที่บ้าน เล่นร้านเอาอีกเมลไปทัก คุยกับตัวเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valentine. อ่านกระทู้
    ดูการ์ตูน เล่นเกม กินข้าว กินมาม่า ครับ -*- เเต่วันนี้อยู่ดึกไม่ได้ พรุ่งนี้ไปเรียน
    ใจนึงก็อยากเรียนแบบปกติเขามั่ง แต่โรงเรียนผม***** เรียนแค่อาทิตย์ละวัน เสรือกหยุดที *****หยุดยาว

การ์ตูนผมดูไม่เป็น อนิเมะ ไรไม่ค่อยใส่ใจอ่ะ คนละสายกัน = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    ส่วนมากช่วงดึกผมจะนั่งจิ้มโทรศัพท์,ดูอนิเม,ฟังcool 93,ดูบอล(ถ้าวันไหนมีคู่มันๆจะดู ผมดูในTrue Sport) และ นั่งกดF5ที่หน้าแรกเว็บJKG
    บอลผมก็ชอบดูนะ แต่เสียดายบ้านติด เคเบิ้ล 5555

จะดูในเน็ต ก็ไม่ชัด ไม่ได้บรรยากาศ หนังเคเบิ้ลก็ไม่เห็นมีอะไรมัน

การ์ตูนพอดูได้เรื่องเดียวในช่อง gang cartoon อ่ะ ปาร์แมน สนุกสุด 55

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ napushi อ่านกระทู้
    ตาม นัย จขกท รีเพรช รัวๆ ... มีข่าวใหม่ก็เข้าไปแจมเห็น สาวข้างจขกท ละ อึมมมมม เน่นแท้เหลา
    ใครหว่า *-*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    นนอนบนโซฟาบิดคอ 45 องศามาหาคอมพ์ = =' ปวดคอชิบ//พรุ่งนี้มีเรียนแต่มันไม่ง่วง
    ครับๆอยู่เป็นเพื่อนกัน 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้
    เปิดเว็บ 18+ แล้ว สโตก ครับ
    ท่านแกร่งมาก = =

ไม่ลองหาเมีย มานอนด้วยทุกคืนหละครับ

แล้วจะอิ่มทุกคืนหลับสบาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FC FAP อ่านกระทู้
    FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP
    FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP FAP

FC FAP
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cutto23 อ่านกระทู้
    ถ้าหื่นก็เล่นว่าวสนามหลวง ถ้าง่วงก็นอน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iBrazz อ่านกระทู้
    FAP ด้วยคน
    อันนี้คือส่วนมาก ใช่ไหมเนี่ย = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reangel อ่านกระทู้
    ผมเล่นเกมไปเรื่อยๆ ตรับ เมื่อก็ออกไปข้างนอก

ปล.ขับมอไซตืไม่เปนนนนนนนนนนนนนนน สอนทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เหมือนปั่นจักรยานอ่ะ มอไซต์แค่บิด ให้สอนในเวปสอนไงอ่ะ

ต้องฝึกเอง = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    กำเบรกบิดให้สุดแล้วปล่อย //อย่าบ้าจี้ทำตามน่ะเฮ่ยหยอดน้ำข้าวต้มน่ะเออ = ='
    เกิดไปทำจริง คุณบาปนะครับ คนสอนหนะ 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ napushi อ่านกระทู้
    อ๋อ แต่เสียง สับไผ่ เหมือนจังครับ ไม่ได้หื่นนะ มันดัง ตับตับตับตับ
    ขนาดนั้นเลย 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st May 2012 เมื่อ 01:10

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    ดูการ์ตูน เล่นเกม กินข้าว กินมาม่า ครับ -*- เเต่วันนี้อยู่ดึกไม่ได้ พรุ่งนี้ไปเรียน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ส่วนมากช่วงดึกผมจะนั่งจิ้มโทรศัพท์,ดูอนิเม,ฟังcool 93,ดูบอล(ถ้าวันไหนมีคู่มันๆจะดู ผมดูในTrue Sport) และ นั่งกดF5ที่หน้าแรกเว็บJKG

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    ตาม นัย จขกท รีเพรช รัวๆ ... มีข่าวใหม่ก็เข้าไปแจมเห็น สาวข้างจขกท ละ อึมมมมม เน่นแท้เหลา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    [B]
    ย้อนรอย

ที่สุดท้ายก็โดนหลอกกัน โดยไม่มีวันที่จะหวนกลับคืนมา

ไม่มีอีกแล้ว คืนวันดีๆที่อยู่้ด้วยกัน

ที่ตื่นขึ้นมาก็ยังเห็นหน้าเธออยู่ทุกๆวัน
    ในข้อมูลส่วนตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napushi : 21st May 2012 เมื่อ 00:13

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    นนอนบนโซฟาบิดคอ 45 องศามาหาคอมพ์ = =' ปวดคอชิบ//พรุ่งนี้มีเรียนแต่มันไม่ง่วง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    เปิดเว็บ 18+ แล้ว สโตก ครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181

ในข้อมูลส่วนตัว
    คนเนี่ยหรอ 555

เขาทิ้งผมไปนานแล้ว

แต่แบบคือ ความเสียใจยังคงอยู่

ตอนนี้ก็คงไม่มีวันได้เจอกันอีกตลอดชีวิตเลย

ล่าุสุดผมโดนหลอกว่าเธอยังรอผมอยู่

แต่จริงๆีมีผัวใหม่แล้ว

ปล่อยไปตาม เวรตามกรรม

เจ็บจนลืมไม่ลง เพราะว่าหัวใจที่สลายแหลกไม่เหลือ เกือบจะตายหมดความหมายในวันนี้

คนเดียวกันกับคนนี้

ดูคลิปแล้วนึกถึงตอนนั้นมาก

นอนมีอะไรกันทั้งคืนอ่ะ 555

ถ่ายคลิปไว้ด้วยดา แต่ไม่รู้ใครไปลบ

เอ้อยังมีอะไรทำ มากกว่าตอนนี้

ผมว่างและเหงามากๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st May 2012 เมื่อ 00:33

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ถ้าหื่นก็เล่นว่าวสนามหลวง ถ้าง่วงก็นอน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FC FAP อ่านกระทู้

FC FAP
    FAP ด้วยคน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมเล่นเกมไปเรื่อยๆ ตรับ เมื่อก็ออกไปข้างนอก

ปล.ขับมอไซตืไม่เปนนนนนนนนนนนนนนน สอนทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สนุกไปวันๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reangel อ่านกระทู้

กำเบรกบิดให้สุดแล้วปล่อย //อย่าบ้าจี้ทำตามน่ะเฮ่ยหยอดน้ำข้าวต้มน่ะเออ = ='

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766

FC FAP
    วุ้ว ท่าน FAPเงียบหายไปซะนาน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    [B]คนเนี่ยหรอ 555

เขาทิ้งผมไปนานแล้ว

แต่แบบคือ ความเสียใจยังคงอยู่

ตอนนี้ก็คงไม่มีวันได้เจอกันอีกตลอดชีวิตเลย

ล่าุสุดผมโดนหลอกว่าเธอยังรอผมอยู่

แต่จริงๆีมีผัวใหม่แล้ว

ปล่อยไปตาม เวรตามกรรม
    อ๋อ แต่เสียง สับไผ่ เหมือนจังครับ ไม่ได้หื่นนะ มันดัง ตับตับตับตับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ถ้าเป็นผมให้พี่พาไปเที่ยวกลางคืนละครับ มีผู้ปกครอง 5555

ถึงไม่มีเงินก็ไปเหล่ไปม่อสาว ไปหาความสุข เผลอ ๆ อาจเจอคนที่ใช่ 555
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผมให้พี่พาไปเที่ยวกลางคืนละครับ มีผู้ปกครอง 5555

ถึงไม่มีเงินก็ไปเหล่ไปม่อสาว ไปหาความสุข เผลอ ๆ อาจเจอคนที่ใช่ 555
    ก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกันนะ

แต่ผมง่วงมากละตอนนี้ ==

ยังคิดอยู่เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    ส่วนมากถ้าเบื่อจริง ๆ ไม่มีไรทำจะออกไปหาที่นั่งลม
    เย็น ๆนั่งคนเดียว ไม่ก็นอนเล่นบนเตียง แปปๆ แล้วชอบหลับไปเอง

: )))
    เหมือนผมเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ todsaponz อ่านกระทู้
    ผมงงคลิบไพ่อะครับ รู้ได้ไงอะ สับซะขนาดนั้น มีตำหนิป่าวหว่า
    ไม่ใช่ครับเขาจะเอาไพ่ใบนั้นไว้ด้านบน หรือด้านล่างเนี่ยหละ

ผมก็จำไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st May 2012 เมื่อ 13:27

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ส่วนมากถ้าเบื่อจริง ๆ ไม่มีไรทำจะออกไปหาที่นั่งลม
    เย็น ๆนั่งคนเดียว ไม่ก็นอนเล่นบนเตียง แปปๆ แล้วชอบหลับไปเอง

: )))

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ผมงงคลิบไพ่อะครับ รู้ได้ไงอะ สับซะขนาดนั้น มีตำหนิป่าวหว่า

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ไม่ใช่ ท่าน แฟ็บ หรอก แค่ แฟนคลับ 555

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: